ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Taono Kinoko]Koibito Gokko แลกคู่สวิงรัก Ch.1 แปลไทยโดย trong5171

เริ่มโดย trong5171, มกราคม 05, 2020, 06:28:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

trong5171

หลังจากหายไปนาน ผมก็เพิ่งได้มีคอมส่วนตัวมาแปลได้ไม่นาน
จริงๆมีแปลดองเก็บไว้หลายเรื่องแล้วครับ แต่ยังไม่ค่อยว่างมาแต่งไม่เรียบร้อย

งานของผม95%จะเป็นแนว NTR, Cheating หรืออะไรที่มันผิดศีลธรรม
ถ้าตับของคุณอ่อนแอเกินไป แนะนำให้ปิดทันที

เรื่องนี้จะไม่ใช่แนว NTR แบบเพียวๆ แต่ก็มีแฝงอยู่บ้าง
ถ้ามีตรงไหนควรจะแก้ไขปรับปรุง รบกวนแจ้งกันมาได้เลยนะครับ

2

3

4

5

6

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

โดเรม่อน

ติดตามเลยครับแนวนี้อ่านสนุกดีผมว่าผมชอบนะแปลแบ่งสีชัดเจน ดูๆแล้วอีกคู่ที่ออกไปเดทมันจะคุ้มไหมนะดูแล้วคนที่อยู่ที่ห้องจะได้จัดกันแน่ๆส่วนคนที่ไปเดทข้างนอกคงไม่ได้ทำอะไรกัน

นางเอกดูเหมือนจะติดใจแต่ก็ไม่ติดใจ555 พระเอกก็ดูมึนๆไม่ค่อยรู้เรื่องเลยตามเพื่อนตัวเองไม่ทัน

pamaaeng

แลกคู่กันหนุกๆ
เหอๆๆ มันจะหนุกแค่ฝ่ายเดียวนะซิ
ไอ้เพื่อนตัวดีจ้องเล่นอยู่แล้ว

นึกว่า จะจบแค่นั้น
ที่ไหนได้ ติดใจออกทริปสวิง ซะเลย

tum.piero

ชลชาติ สก

tcm12599

แค่เล่นสนุก  มันก็สนุกจริงๆไม่ใช่รึไงล่ะ ::DookDig::  (แยกสีฟอนท์ของแต่ละตัวละคนเป็นอะไรที่ดีมาก❤️)

คืนแรกชิงสนุกคู่เดียว  แย่เลยนะเพื่อน  เอ็งไม่เอาคืนบ้าง  ในคืนนั้น  โถ่วๆๆ

Hunfrid

::Sweat:: คือปลอมมาเป็นแฟนปลอมๆ แล้วมาเดทคู่ แล้วมาแลกคู่สวิงอีกทีเรอะ!!!

มันเป็นเกือบๆ ntr ตามที่คุณ trong5171 บอกเลย ชอบตอนจบแหะ โดนโยนลงน้ำ

ปล.ขอสอบถามหน่อยได้ไหมครับ ทำไมถึงคิดจะเปลี่ยนสีฟร้อนจากสีดำให้มีสีอะครับ คืออยากจะแนะนำไหนๆก็ทำสีฟร้อนสองตัวละครหญิงแล้ว น่าจะทำสีฟร้อนแยกตัวละครชายด้วยนะครับ

trong5171

อ้างจาก: Hunfrid เมื่อ มกราคม 05, 2020, 07:24:39 หลังเที่ยง
::Sweat:: คือปลอมมาเป็นแฟนปลอมๆ แล้วมาเดทคู่ แล้วมาแลกคู่สวิงอีกทีเรอะ!!!

มันเป็นเกือบๆ ntr ตามที่คุณ trong5171 บอกเลย ชอบตอนจบแหะ โดนโยนลงน้ำ

ปล.ขอสอบถามหน่อยได้ไหมครับ ทำไมถึงคิดจะเปลี่ยนสีฟร้อนจากสีดำให้มีสีอะครับ คืออยากจะแนะนำไหนๆก็ทำสีฟร้อนสองตัวละครหญิงแล้ว น่าจะทำสีฟร้อนแยกตัวละครชายด้วยนะครับ

ผมรู้สึกว่าถ้าสีฟ้อนท์มันเป็นสีดำทั้งหมดมันจะแยกตัวละครยากอะครับ เพราะผู้หญิงผมใช้ฟ้อนท์แบบเดียวกัน ก็เลยแบ่งสี ส่วนของผู้ชาย ผมนึกไม่ออกว่าจะใช้สีอะไรดี ก็เลยให้มันดำหมดเลย ฮ่าๆๆ

huadoor

ลายเส้นสวย แถมยังเป็นภาพสีอีกด้วย..........โอ๊ยยยย บอกเลยว่า Perfect!!!! ::WooWoo::

kazu36

ขออ่านเดี๋ยวกลับมาเม้นท์

อ่านรอบแรก แยกรินะ กับคาเอดะไม่ออก ต้องอ่านรอบสองถึงเข้าใจ
555 ขอบคุณครับ
รินะทำคะแนนอย่างเดียวเลย ไม่รู้มีตอนต่อไหมครับ

tonza221

โห้เจ้าเพื่อนหนุ่มเอ้ย เจ้าได้พลาดแล้ว
Edit : อ้าวไม่ได้จบอย่างที่คิดซะงั้น ฮ่าๆๆ

trong5171

อ้างจาก: kazu36 เมื่อ มกราคม 05, 2020, 07:46:29 หลังเที่ยง
ขออ่านเดี๋ยวกลับมาเม้นท์

อ่านรอบแรก แยกรินะ กับคาเอดะไม่ออก ต้องอ่านรอบสองถึงเข้าใจ
555 ขอบคุณครับ
รินะทำคะแนนอย่างเดียวเลย ไม่รู้มีตอนต่อไหมครับ

เวรกรรมผมอุตส่าห์แยกสี  ::Orz::
มีครับ ผมกำลังแต่งภาพอยู่

MooOon

มาเเนวนี้ ผมขอเเค่ ไอ้เเฟนนางเอกไม่โง่ คือเเค่จับไม้จับมือ กับเเฟนอีกฝ่ายเเค่นั้นนะ

ขอให้เเฟนนางเอกๆได้กับเมียเพื่อนไปเลย กลัวเเม่งโง่เหมือนเรื่องอื่นๆ ทำมาสุด เเค่จับมือ

เพราะคิดว่าเเค่ทำกันเล่นๆไม่ได้จริงจัง จนสุดท้ายนางเอกดันไปติดใจ เพื่อนผัวตัวเองซะงัั้น

เดาเเบบโลกสวย คิดว่าได้กัยทั้ง 2 คู่ เเละมาเอากันต่อหน้า เดาเเบบนี้ละกัน

-----------------------------------------------------------------

ขอบพระคุณมากครับ จะว่า ntr มันก็ไม่ทีเดียว จะว่าไงดี คือ ไม่เข้าใจนางเอกดีกว่า

ผัวนางก็ไม่เข้า่ใจ พอลองไปดูตอน2ก็ไม่เข้าใจหนัก สรุปในสังคมมันคงมีคนประเภทนี้หรือป่าว

จากที่ดู นางชอบมี sex กับ เพื่อนเเฟนตัวเอง เเต่ยังรัก เเฟนตัวเอง ส่วนไอ้เเฟนก็ไม่ได้ว่าอะไร

เหมือนรู็ เเต่ก็ไม่หึงอะไร ตามสบาย นางเอกก็เหมือนได้ปล่อยตัวเอง เงี่ยนอยากได้ เร้าใจก็ไปหา

เพื่อนเเฟน เเก้เงี่ยนก็ทำกับเเฟนอารมเเบบนี้ละมั้ง คำถามคือ ทำไม พวกคุณมึงไม่เเลกคู่กันไปเลย

งง ตรงนี้เเหละ เหมือน เเฟนสาวของเพื่อนพระเอกก็เฉยๆ เหมือนกับใครก็ได้ เเต่นางเอกในเรื่อง

นี่เน้นไปที่ เพื่อนเเฟนตลอด อ่านไปจะปวดตับก็ไม่ปวด 555+ เเต่ลายเส้นสวยมาก รอแปลตอนที่2นะครับ ^^

abcbanana555

นางเอกติดใจ พระเอกเอาแฟนเพื่อน นางเอกมีรอบหลัง พระเอกจับได้แต่ไม่ว่าอะไรเพราะทำเหมือนกัน แน่

อ่าาพระเอกก็รู้สวิงกันสนุก จบดีทุกฝ่ายฟิน น้ำอตกแยกย้ายจบสวย