ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Taono Kinoko]Koibito Gokko แลกคู่สวิงรัก Ch.1 แปลไทยโดย trong5171

เริ่มโดย trong5171, มกราคม 05, 2020, 06:28:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ChaX

แนวสวิงแลกคู่ เนื้อเรื่องน่าจะเดิมๆหรืออาจจะมีหักมุมรออ่านจบก่อนค่อยเม้นใหม่

Worrarat Imkaow

นี้ผมคิดไปเองรึเปล่า? ทำไมผมมองลายเส้นแล้วรู้สึกเหมือนภาพ3Dหรือผมคิดไปเอง? (ขอบคุณที่แปลให้อ่านกันครับ)
.
.
.
อ่านจบแล้วครับ ถึงทั้ง2ฝ่ายจะแลกคู่กันแต่ดูนางเอกกับเพื่อนชายจะกำไรกว่าฝ่ายพระเอกนะครับเนี่ย(ขอยคุณที่แปลให้อ่านกันอีกครั้งครับ)

virgozero

เหมือนอีกคู่จะเสียเปรียบรึเปล่าาอ้วกขนาดนั่นอดแน่ๆ

Edit แลกคู่มัยเร้าอารมดีจริงๆ

l3al3yl3ell

แนงนี้มันแอบปวดตับนิดๆนะผมว่า สุดท้ายคงติดใจแลกคู้ยาวๆหรือไม่ก็เสียคู้

เหมือนจะเดินเรื่องต่อได้ดีแหะ

bigboy001

เดาว่านางเอกโดนจวยใหญ่แล้วติดใจให้เอาต่อแบบ แอบๆก็ยอม แต่พระเอกก็สมยอมเพราะอยากเยแฟนเพื่อนเหมือนกันจริงๆจับเย 1 หอย 2 จวยไปเลย งัดให้หอยแหกซะจะได้ไม่เงี่ยนอีก 555+
::DookDig::

EDIT สุดท้ายนางเอกให้เอาแก้เงี่ยนซะง้าน ผู้หญิงสมัยนี้น่ากลัวจะตาย ให้เอาเพราะแก้เงี่ยนโหวว!!

Noproblemman

ไอ้ตัวนี้มันหื่นได้ใจ ยอมให้แฟนไปเดทกับเพื่อน
แต่ตัวเองจะล่อแฟนเพื่อนเลยซะงั้น เอาเปรียบนี่หว่า

ลองได้ติดใจแบบนี้ ยังไงก็คงกินกันยาว
แต่กับแฟนนี่สิ สาวเจ้าจะเอาไงดี
ขอบคุณครับ

nekki

ถ้าแลกคู่สวิงไม่ntrให้ปวดตับก็โอละนะ

ผมว่าโอเคดีออกวินๆทั้ง4คนเลย

fujiwa

eeb

เชรดด 
อย่างชอบแนว NTR ชอบมากเลยครับ
ยิ่งนางเอก ใสๆ ซึนๆ แบบนี้
แล้วคู่ที่แลกกวนๆ แบบนี้ โคตรได้อารมณ์อ่ะ

thetwo

แนวนี้มันจะมีฝ่ายหนึ่งหลงควยจนเปลี่ยนใจอะ อาจจะแลกคู่กันถาวร หรือไม่ก็นางเอกแอบไปกินเอง

โอ้ ออกแนวชอบเซ้กส์กับคนใหม่ แต่จิตใจก็ยังรักแฟนอยู่แฮะ เออดี มีชีวิตรักที่หวือหวาดี

sarawut13

แลกคู่​กันเหรอ
น่าจะเสร็จ​คู่เดียวแน่เลย

hippopov2

นี่มันไม่ได้เรียกว่าแลกคู่สวิงแล้ว อีกฝ่ายเย..จิงอะไรจิง อีกฝ่ายแค่เดินยังจะไม่ไหวเนี่ย สุดท้ายนางเอกมันต้องติดใจ..วยเพื่อนพระเอกแน่ๆ  ::Sweat:: ::Sweat:: ::Sweat::

สุดท้ายก็ได้สวิงสมใจ แต่พ่อพระเอกมันไม่นึกอะไรบ้างรึไง แฟนตะโกนว่าของเพื่อนดีกว่ามันเนี่ย

Nu metal

เหมือนเคยอ่านผ่านๆ ชอบคนผมเข้มคนนี้ ดันมาเจอไอ้นี่ มันขี้เอา เดี๋ยวติดใจขึ้นมาจะซวย  

อีกคู่ เหมือนกับว่าเดทธรรมดา 

Tonz2550

อ่า ชอบแนวแบบนี้มาก อ่านแล้วรู้สึกตื่นเต้นตามตัวละครไปจริงๆ ไม่รู้ว่าตอนจบจะเป็นแบบไหนเลย

no.609

อยากแลกด้วยเลยแบบนี้....สวิงคู่ ::Shy::

ได้อารมณ์เลย จัดคู่สวิงกัน ::JubuJubu::