ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Taono Kinoko]Koibito Gokko แลกคู่สวิงรัก Ch.1 แปลไทยโดย trong5171

เริ่มโดย trong5171, มกราคม 05, 2020, 06:28:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

number3

treerasitnut

อันนี้คือ nrt นิดน่อยหรอครับ ผมว่าไม่นิดนะ

จัดหนักทั้งคู่ สุดท้ายนางเองยังรักพระเอกอยุ่แน่นะ

ddcc

นางเอกก็ใจอ่อนเหลือเกิน ทำใจนิ่งๆแล้วเตะให้มันหักไปเลยดิ ยิ่งแข็งยิ่งใหญ่ยิ่งหักง่ายนาเหวย แฟนนางเอก(พระเอก?) ก็เกมซะงั้นจะโดนอยู่ฝ่ายเดียวบ่นิ
เออพระเอกมึนจริ๊งงง เออออไปหมด แต่ยังดีที่จบสวย อ่านค้างหน้านั้นสัก10นาทีมันก็ม่องละ

sun_day

แล้วจะคิดผิดที่จะแลกคู่
เหมือนนางเอกรจะติดใจละนะ

ู่

Hungry

ฝ่ายนึงเหมือนจะแลกเล่นๆไม่คิดอะไรมาก แต่อีกฝ่ายจัดเต็มเลย

เหมือนจะ NTR แต่จริงๆก้อสนุกด้วยกันหมดเลย

tarapong

ntr แนวผมเลย ชอบแนวนี้จริงๆ มันนวดตับดี ขออนุญาต​ติดตามต่อครับ ขอบคุณ​ครับ

saga8864

ripper38777

ชอบแนวนี้เหมือนกันครับ ขออ่านก่อนครับยังงงๆเนื้อเรื่องอยู่

จบสวยใช้ได้นางเอกก็เหมือนติดใจแต่ก็บางทีก้โไม่ พระเอกก็รับได้ แต่แอบอ่านยากนิส ปล.พระเอกเสียเปรียบเล็กน้อยเพราะคืนแรกนางเอกโดนจัดหนักเลย

mspeed

แลกกันแบบนี้น่าสนใจจริงๆ
ดูไม่ยุติธรรมเท่าไหร่นะ

xonly-1867

แลกคู่มาแบบนี้ ติดใจคนจู่ใหญ่แน่ตาม style ฮ่าๆ

FFXCY

รูปโปรก็ใหญ่ดีนี่นา ทำไมบอกว่าของอีกคนใหญ่กว่าหว่า

จบแบบกลายเป็นฆาตกร ฆ่าคนตาย ฮะๆ

sniperteam

อัยยะชอบแนวนี้แหะ แต่อีกคู่จะขาดทุนไหมเนี่ยอ๊วกขนาดนั้น

ตอนจบไฟงหักมุมนางเอกเหมือนไม่ติดใจยังอยากทำกับพระเอกต่อ งงวุ้ย