ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Taono Kinoko]Koibito Gokko แลกคู่สวิงรัก Ch.1 แปลไทยโดย trong5171

เริ่มโดย trong5171, มกราคม 05, 2020, 06:28:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Southerncross

เปิดเรื่องมาก็น่าสนใจเชียว จะเป็นยังไงต่อกันนะ  ::YehYeh::

โดนแล้วติดใจเพลินจนลืมตัวสินะ แต่สุดท้ายก็กลับไปหาแฟนตัวจริงนี่ จบสวยออก 55555+  ::Glad::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

แรกๆก็งี้แหละ  อย่างงู้นอย่างงี้ เดี๋ยวได้กันซักที ครั้งต่อๆไปก็คงตามมา

ใจเริ่มไปอยู่กับเพื่อนซะแล้ว

gunflow

คือแลกแฟนนี่ แฟนแค่ไปเดินข้างนอก แต่นี่เล่นให้โม้กเลยทีเดียว  จะติดใจมั้ยนั้น

เหมือนจะชอบ แต่ก็รักแฟนตัวเอง

manghey

gutongnk59

นางเอกพวกเรื่องแนวนี้แรกๆปฏิเสธ หลังๆติดใจ

zajunghu

เมื่อเริ่มต้นมันก็หยุดไม่ได้

Edit สุดท้ายก็ติดใจ ตามกันไปแลกกันต่อ ท่าทีนางเอกชอบไม่เบาเลย

chokolate

พระเอกคงไม่ได้แค่ไปเดท อย่างเดียวใช่ไหม เพราะแฟนพระเอกก็จะโดนเย็ดแน่นอน ระวังจะติดใจเพื่อนอีกต่างหาก

mummebufa

แลกกันแบบนี้ จะ Ntr ไหมหรือว่าจะ happy ending ครับ

เหมือนจะจบสวยแต่นางเอกน่าจะติดควยเพื่อนแล้วแหละ

neokiseki

คือเสียคนเดียวสินะพระเอก

ตอนต่อไปน่าจบสวยแล้วล่ะ

powerslam

นางเอกติดใจส่วนพระเอกแห้วหมดสุดท้ายเพื่อนมันเหมาแน่ๆเลย

สนุกดีน่าตามตอนต่อไป
X-Only Fever ของเค๊าดี จริง จริง

Harrybank1

น่าสนุกน่าติดตามต่อมากๆเลยครับ
ภาพสวยดีเรื่องนี้

SMOKER11

แนวแลกคู่มีน้อยมาก ในที่สุดก็มีเรื่องใหม่ๆมา

สุดท้ายติดใจจนได้สินะ

Just_Oneman

ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านครับ ส่วนตัวชอบอ่านแนว NTR เหมือนกัน แต่ในชีวิตจริงไม่อยากให้เกิดขึ้นกับตัวนะ  ::DookDig::

ขอรับไปอ่านนะครับ  ::Thankyou::

*Edit นางเอกแสดงออกว่าไม่ชอบ แต่ลึกๆในใจน่าจะติดใจเพื่อนพระเอกไปแล้วแน่นอน อยากรู้บทสรุปเรื่องนี้จัง ::Grimace::

Minibar

น่าติดตามครับ ไม่ได้เข้ามาดูตั้งนาน เรื่องดูน่าสนใจสุดๆ

ดูแฟนนางเอกมึนๆตลอด ดูจะเสียมากกว่าได้ ส่วนนางเอกได้กะได้ 555