ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Freedom Prophet] Okujou Club ชมรมเล่นเสียวบนดาดฟ้า แปลไทยโดย trong5171

เริ่มโดย trong5171, มกราคม 05, 2020, 10:01:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

trong5171

งานแปลของเรื่องนี้อาจจะหยาบๆเผาๆนิดนึงนะครับ เพราะผมเคยแปลเล่นๆไว้นานแล้ว ตอนนี้แค่เอามาใส่สี แต่ขี้เกียจจัดฟ้อนท์ใหม่อะไรใหม่ (ฮ่าๆ)

ถือว่าอ่านรอขำๆ ก่อนผมจะแต่งภาพ Koibito gokko ตอนที่ 2 เสร็จไปพลางๆแล้วกันครับ

1

2

3

4

5

6

7

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Northstar Rta

ท่าทางพระเอกจะได้กับนางเอกบนดาดฟ้าหรือเปล่า

B6105280

ถ้า ntr แปลว่าเพื่อนมันต้องได้นางเอก

Edit นางเอกติดใจว่

Angel_p

MooOon

ทำไมลายเส้นมันคุ้นๆ เหมือนจะเเนว ntr ก็ไม่ หรือจะ ใช่ ก็ไม่เเน่ 555+

เเต่ทำไมออกเเนว น่าจะ ntr พอตัวละครเพื่อนชายไอ้หัวเกรียนโผ่ลมานี่

ในหัวคิดเลยว่า มันมา ntr พระเอกเเน่ๆ ยิ่งไอ้พระเอกไก่อ่อน ฝันหวานขนาดนี้ไม่น่ารอด

ตอนจบเดาว่า นางเอกน่าจะโดนรุมโทรมอะไรบนดาดฟ้าละมั้ง

------------------------------------------------------------

เอาจริงๆ ก็ งง กับ นางเอกนะ ว่ารักกับพระเอกจริงไหม อะไรก็ดูง่ายไปหมด

ตอนโดนเพื่อนพระเอกเอาก็ไม่ร้องอะไรเลย เเสดงว่าเเต่เดิมก็อยากโดนเเบบนี้อยู่เเล้วมั้ง

เอาจริงๆ ก็ดีนะ ถ้าพระเอกทำใจได้ สาวๆมีอีกเปง100ในชีวิต ช่วงนี้ก็เอาๆไปเห้อ

เดียวเรียนจบก็เจอสาวๆน่ารักคนใหม่เองเเหละ ส่วนนางเอก คงกู่ไม่กลับเเล้วละมั้ง

trong5171

อ้างจาก: MooOon เมื่อ มกราคม 05, 2020, 10:43:39 หลังเที่ยง
ทำไมลายเส้นมันคุ้นๆ เหมือนจะเเนว ntr ก็ไม่ หรือจะ ใช่ ก็ไม่เเน่ 555+

เเต่ทำไมออกเเนว น่าจะ ntr พอตัวละครเพื่อนชายไอ้หัวเกรียนโผ่ลมานี่

ในหัวคิดเลยว่า มันมา ntr พระเอกเเน่ๆ ยิ่งไอ้พระเอกไก่อ่อน ฝันหวานขนาดนี้ไม่น่ารอด

ตอนจบเดาว่า นางเอกน่าจะโดนรุมโทรมอะไรบนดาดฟ้าละมั้ง

------------------------------------------------------------

เอาจริงๆ ก็ งง กับ นางเอกนะ ว่ารักกับพระเอกจริงไหม อะไรก็ดูง่ายไปหมด

ตอนโดนเพื่อนพระเอกเอาก็ไม่ร้องอะไรเลย เเสดงว่าเเต่เดิมก็อยากโดนเเบบนี้อยู่เเล้วมั้ง

เอาจริงๆ ก็ดีนะ ถ้าพระเอกทำใจได้ สาวๆมีอีกเปง100ในชีวิต ช่วงนี้ก็เอาๆไปเห้อ

เดียวเรียนจบก็เจอสาวๆน่ารักคนใหม่เองเเหละ ส่วนนางเอก คงกู่ไม่กลับเเล้วละมั้ง
ผมคิดน่าจะทำประชดพระเอกครับ นางเอกค่อนข้างหัวแข็งด้วย

blackkids

siwapeeza

มาแนวนี้สงสัยจะได้ปวดตับแล้วนี่ นางเอกน่าจะไม่รอดเพื่อนชัว

อ่าวว นางเอกติดใจเฉยเลย แต่หน้าดูเศร้าๆนะนี่

alaaum

จะได้จัดหมู่บนดาดฟ้ารึเปล่า

Edit ดันติดใจซะงั้นนะ

longleng

MooOon

อ้างจาก: trong5171 เมื่อ มกราคม 05, 2020, 10:56:04 หลังเที่ยง
อ้างจาก: MooOon เมื่อ มกราคม 05, 2020, 10:43:39 หลังเที่ยง

ผมคิดน่าจะทำประชดพระเอกครับ นางเอกค่อนข้างหัวแข็งด้วย

ผมลองไปดูเรื่องอื่นๆเเล้วมาเเนวเดียวกันเลยนะ คือ เหมือน ใจนางเอกเเต่ละเรื่อง

เหมือนอยากลองอยากโดน หรือ เหตุการณ์พาไปอะ เท่าที่ดู ไม่ได้ขัดขืนอะไรด้วยละมั้ง

โดนไปสักพัก ก็ไม่ได้ขัดขืนอะไรต่อละ เหมือนติดใจ เปงเเทบทุกเรื่อง

Tdestiny

ทำไมรู้สึกว่ามีกลิ่นทะแม่งๆแฮะ

เจอนางเอกมีอะไรกับคนอื่นแน่เลย

กำ มีตอนต่อไหมเนี่ย อยากให้มีมาก

mariners1

มีแววปวดตับมาแต่ไกลเลยแบบนี้ ::Horror::

——————————

ไม่รู้ว่าตอนจบนี่นางเอกคิดยังไง
ผมว่าน่าจะอารมณ์แบบอยากทำให้หึงมากกว่าติดใจนะ แต่ก็อย่างว่าเรื่องแบบนี้มันไม่เข้าใครออกใคร ได้แต่จินตนาการต่อเอง 555

tazasss01

แอบดู เลยได้นางเอกเป็นแฟนหรือป่าวน่ะ

เลยอดได้นางเอกเลย นางเอกดันติดใจซะแล้ว

neangt