ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Freedom Prophet] Okujou Club ชมรมเล่นเสียวบนดาดฟ้า แปลไทยโดย trong5171

เริ่มโดย trong5171, มกราคม 05, 2020, 10:01:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

powerslam

จะเป็นแนว ntr หรือเปล่านะ

ว่าแล้ว แต่อ่าวว นางเอกติดใจเฉยเลย อิอิ
X-Only Fever ของเค๊าดี จริง จริง

tcm12599

คิดไปขนาดนี้แล้วก็กล้าหน่อยสิ โถ่  แล้วมีตัวละครมาแซวแบบนี้  มีกลิ่นNTRมาละ ::DookDig::

เกินที่คิดไปอีก ชมรมอะไรกัน

mapaew

ลายเส้ยสวยดี ขอติดตามเนือ้เรื่องหน่อย ขอบคุณมากครับ

iammek

ท่านประธานได้เข้าไปร่วมวงอีกคน

งอลจนได้เรื่องเลยนะ

plaftt

leesiuwah

หวังใหม่ตอนจบไม่ดราม่ามาก

มาทรงนี้กลัวตอนจบจะตืดเซ็กจนไม่กลับไปคู่เดิมแฮะ

กำ พระเอกดันไม่ค่อยสนใจแฟนอีก มาทรงนี้นางเอกน่าจะตกอยู่ในโซนนั้นแน่ๆ

broncho

จริงๆ แล้ว ก็แค่ม.ปลาย?  คิดถึงขั้นแต่งงานเลยเหรอ

อืมม ถ้าจะห้ามก็ห้ามได้แหละ แต่ว่าป๊อดนะนายคนนี้  แห้วแน่นอน

jakrid123

ดูจากท่าแล้ว คงไม่พ้นโดนไอ่ เค็นฟันนางเอก  แต่จะปวดตับหรือเปล่าต้องล้น เป้นฮาเร็มแน่ๆ

##ไอ่เค็น มันได้ฮาเร็มจริงๆด้วย แต่สงสารพระเอก คนแอบชอบโดนเปิดซิงต่อหน้าต่อตา

piratss

เพื่อนกันนี่แหล่ะได้เสียกันแน่เลย

พระเอกโดนเพื่อนเอาตัดหน้าซะได้

เจริญ รุ่งเรือง

แนวแย่งแฟน หรือ แอบมีความลับกับแฟน ชอบมากๆครับ ตื่นเต้นดีครับ
ขอบคุณครับ

abc123abc

ไอ้หนุ่มจะละเมอก็นอนก่อน เพื่อนหญิงเอ๋งคงโดนไอ้คนที่แซวเย็ดไปแล้วละมั้ง  ::HoHo::

อย่างชอบอะ ฮ่าๆ ตามคาด แต่โหดกว่าคือโดนเปิดซิงต่อหน้าด้วย

polka2012

อ่านๆดูแล้วผมว่ามีแนวโน้มจะเสร็จเพิ่อนก่อนละม้าง  พระเอกเรื่องนี้ดูบื้อๆยังไงชอบกลแฮะ ::Touchy::

อ้าวซวยเลยนางเอกติดใจลีลาของเค็นจิซะแล้ว หมอนี่มันระดับโปรจริงๆ โดนล่อครั้งเดียวหลงเลย5555