ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[E-Musu Aki] Satogaeri | A Trip Back Home พี่เมียร้อนรัก[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 06, 2020, 06:22:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

B&B

ขออนุญาต​เม้นมักง่ายนะคร้าบบบบตามไม่ทันแล้ววววว ไม่อยู่เดือนนึง มาจากไหนเยอะแยะก็ไม่รู้ ง่าาาาา เยอะไปแล้วววจะกลับไปเม้นปกติในสองสามกระทู้ล่าสุดนะครับที่มาเม้นตอนเก่าไม่ใช่เพราะอะไรนะ มาเก็บข่าวสารด้วย จะได้ไม่ตกข่าว

lwana4

เห็นนิ่งๆ พี่เมียนี่ท่าทางจะเก็บกดไม่เบา งานนี้จัดเต็มจัดหนักแน่นอน

Edit : แล้วพี่เมียก็ติดใจตามคาด

Summermay

อ่อยกันขนาดนี้ จับเนื้อต้องตัวขนาดนี้ แทนที่จะดึงต้นไม้แบบคนทั่วไป มาพยุงหลังให้ซะแนบชิด พี่เมียก็เก็บกด ไม่มีผัวทำการบ้าน พระเอกก็เมียท้องโต เอาไม่ได้ สองคนมาเจอกันในเวลาและจังหวะที่เหมาะสมแบบนี้ ไม่พลาด แค่สงสัยว่าหลังจากนี้จะมาหาอีกบ่อยๆรึเปล่า

ไม่ต้องรอนาน กลับมาบ้านก็กลับมาจัดกันต่ออีกรอบนึง ความสัมพันธ์ต้องห้ามแบบนี้ตื่นเต้นเร้าใจกว่าเสมอๆ รอบนี้ก็ไมีใช่รอบสุดท้ายอีกเช่นกัน

Soloza13

dayto

The Naive

ถ้าทางพี่เมียคงจะขาดของมานาน แต่เดี๋ยวนะ จะเล่น outdoor เลยหรือ

Edit เหมือนพี่สาวจะติดใจนะ เยกันในบ้านด้วย ไม่กลัวคนที่บ้านจะรู้เลยนะ 555

tangkor

ลุ้นครับแต่คิดว่าโดนแน่โอ้ยย

ว้าว สุดท้ายคือเมียมาตามยังขอต่ออีกนะครับ

syndromz

พี่เมียนี่ก็ยั่วสุดๆ ยิ่งตอนกินมะเขือเทศก็นะ ต่างคนต่างก็ของขาดมานาน อย่างงี้ต้องเล่นกันให้สุด

ฉากท้ายๆเสียวเมียจะมาเห็นจริงๆ

Ryozawa

ชอบสไตล์นี้เลยครับ
เป็นกำลังใจให้หามาแปลอีก

xonly-1221

พี่เมียหุ่นแบบนี้ ใครเห็นก็อยากจัดหนักทั้งนั้นแหละ แต่จะได้จัดตอนไหนนะ

ครั้งแรกก็ out door กลางแปลงผักเลย

Hawaalaew

ทั้งสวยทั้งใหญ่แถมอ่อยหนักขนาดนี้ ผู้ชายคนไหนจะทนไหวล่ะครับ คงจัดหนักจัดเต็มกันแน่นอน แต่ว่าความจะแตกไหมนะ
ตอนจบนี่ให้ไปคิดเอาว่าเมียพระเอกจะมาเจอหรือไม่สินะ งั้นขอเสนอตัวเลือก3pเพื่อความฟิน

upperbound

Phoowadol

ตอน ที่พี่เมีย  ถาม อยากชิมมั๊ย.....คือ พระเอก คงอยากตอบ ว่า มะเขือเทศหนะ  อยากชิมหรอก   อยากชิมนั้น  คือพี่มากกว่า  แต่คงไม่กล้าตอบ  กลัวโดนตบ55   แต่ว่า นางเล่นยั่วขนาดนั้น เป็นเราคงได้ปล้ำเอาตรงนี้หละ......หุ่นนางช่าง เอ๊กซ์แตกขนาดนั้น ::Horror::.....งานนี้ เดาได้เลย ว่า ตบะแตก จัดมัน.เอาท์ดอร์เลย  ไหนก็ อารมณ์เปลี่ยวทั้งคู่นิ  สถานการณ์มันให้ จะเหลือเร้อ  อิอิ

นั่นไงๆมีครั้งแรก ครั้งสองสาม ก็จะตามมาเอง  แต่ว่า  นี่พวกเขาเล่น เอากันในบ้านเลยรึ ไม่ได้กลัว ความแตกเลย ว่างั้น
ขนาดเมียเรียก  ยังจะขอต่ออีกแป๊บ เห่อๆ  คงติดใจ พี่เมียแล้วสิถ้า...