ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[E-Musu Aki] Satogaeri | A Trip Back Home พี่เมียร้อนรัก[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 06, 2020, 06:22:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nuunung

น้องเขยกับพี่เมียน่าจะ บรรเลงเพลงรักกันในสวน ทั้งสองคนน่าจะห่างจากเรื่องเสียวมานานทั้งคู่ น่าจะจัดกันดุเดือดน่าดู

Edit จัดกันจนติดใจถึงขั้นต้องมาต่อกันที่บ้านเลย

ลายเส้นสวยมากครับ

toey0013

prasongwan

แอบคิดมานานแล้วทั้งสองคน แต่ไม่มีเหตุให้พาไป คราวนี้เมื่อมีเหตุเลยจัดยาว

Zoomin191

mrgreen

พี่เมียมีครอบครัวป่าวคับถ้าไม่มีคงง่ายถ้ามีแย่แน่ๆ

Lkiopza00

เนื้อเรื่องแนวนี้ผมว่าน่าจะมีภาคต่อเชื่อมโยงกันอีกหลายภาคโดยอาจใช้ตัวพระเอกคนเดิมเป็นหลักแต่ภาคนี้น่าจะจบที่แอบกินกันแค่2คนก่อน

Lkiopza00

มันควรที่จะมีภาคต่อขยายเนื้อเรื่องไปได้อีกครับผมคิดว่าตอนมีอะไรกันมันยังสั้นอยู่ลายเส้นที่วาดสวยงามครับ

zerost

พี่อ่อยแรงจริงๆ นะเนี่ย ผัวไม่อยู่ เจอน้องเขยที่กำลังกลัดมันอีก

นึกว่าจะมีจัดแบบ 3P ซะอีก

poroapor

ผมว่าเอากันจนท้องอีกคนแน่ๆ

เดาผิดแหะ แต่ลายเส้นโดยเฉพาะตรงนั้น สยงามมากครับ

bunhelupu

อย่างงี้มันต้องมีแอบกินต่อแน่นอน

ทำกันไม่กลัวคนอื่นรู้เลยนะเนี่ย

I2eI3oI2n D Ace

มีสิทธิ์จะได้รวบ2 รึป่าวหว่าแฟนพี่เมียก็ไม่อยู่

คนเหงาจัดกันยาวๆได้มีลูกเพิ่มแน่ สงสารเมียพระเอกจริงๆ

Aloha5599

ลายเส้นคนนี้สวย ดูคลาสิคมาก
แต่เนื้อเรื่องพอคาดเดาได้ ไม่ฟินมากแต่ไม่ได้แย่ สรุปรวมๆผ่านค้าบบบ

ekachat