ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shimantogawa)] PlayerUnknown's Battlegrounds พับจี [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 07, 2020, 11:55:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boran Mark

ทำไมเกมส์มันสมจริงอย่างนี้ อยากลงไปเล่นบ้าง ไอ้ฝ่ายชายเหมือนจะเซ็ตกลุ่มกันมาเพื่อจะรุมหญิงนี้โดยเฉพาะเลยนะ
edit:แหมสุดท้ายก็ติดใจ ออกมาเล่นกันข้างนอกเกมจนได้

Sniper Knight

เป็นเกมส์ที่น่าล่อ เอ้ยย...น่าเล่นมากครับ
ได้สัมผัสประสบกามจริง
น่าจะมีสาวสาวหลายๆคนครับ
จะน่าเล่นกว่านี้มากๆ

kazu36

เสร็จกัน ไม่ยงไม่ยิงมันละ เดินตามอย่างเดียว
เดี่ยวมาต่อนะ

VKY Rebirth

yopern

หุ่นขนาดนั้นแล้วไปกับผู้ชายที่ไม่รู้จักกันเลย ไม่โดนล่อตั้งแต่บนเครื่องบินก็ถือว่าอยู่นานแล้วล่ะ

edit เกมไม่ต้องเล่นแล้วเล่นหญิงดีกว่า โดนซะติดใจเลย

Ke2l3e2oS

ปกติผมไม่เคยเล่น pubg แต่ถ้าตัวเกมทำมาแบบนี้ล่ะก็ หาซื้อให้ไวเลยย

ไอ้เราก็คิดว่าคดีจะพลิกว่า ผญ เป็นจีเอมมาดักจับโปร ดันติดใจซะนี่

Tdestiny

หุ่นแบบนี้ โดนแซะแบบนี้ยังอยู่ในเกมส์ต่ออีกเน๊อะ

เข้าทางไอพวกนี้เลย ไม่น่าจบแค่ในรถกับหมอนี้คนเดียวแน่ๆ ::Evil::

สุดจริงครับเรื่องนี้ทั้งเอาท์ดอทั้งแกงค์แบงค์ ชอบมากครับ

elviswhat

ถ้าพับจีมีแบบนี้จริงจะเล่นทั้งวันเลย ไม่ออกไปทำอะไรละ ยิ่งเจอแบบยูกะด้วยนะอื้มหืม ฟินไปเลยทีเดียวเชียวละ

แรก ๆ ก็เล่นเพื่ออยากเอาสถิติ แต่หลัง ๆ เหมือนนะหลงดั้นเข้าแล้วนะยูกะ เพื่อนเพิ่นไม่สนใจเลยหลงดุ้นจนโงหัวไม่ขึ้นเลยทีนี้ แล้วไม่เลิกกับแฟนหรอแบบนี่อะยูกะจัง

MooOon

ตรงๆ อ่านไปก็อินเเบบเกมนะ เพราะเคยเล่น อ่านไปอ่านผม จน ขาดช่วง

เเละเพิ่งคิดได้ว่า นี่มันในเกมนี่หว่า ในเกมทำขนาดนี้เลยหรอ เรื่องนี้

คงไม่ใช่เเถไปมีผลในโลกจริงด้วยหรอกมั้ง 555+ เดาตอนจบว่า นางติดใจ

อยากลองของจริงเลยนัดเจอพวก ผู้ชายในโลกจริงๆที่เล่นเกมมาเจอกัน

เเล้วกินตับกัน

--------------------------------------------------------------------

เดาถูกด้วย สรุป นัดเจอกันในโลกจริงสินะ หวังว่าจะมีตอนต่อ เปงตอนที่

นางเอกนัดเจอกับเพื่อนๆในทีมไปเจอกันตัวเอป็นๆนะ ดูจากอาการ เเค่ในเกม

ยังขนาดนี้ โลกจริง คงไม่เหลือละ 555+ sex ปกติ คงไม่มันอีกต่อไป

TonynaHee

แบบนี้คงไม่ต้องยิงกันแล้วมั้ง หามุมสงบแคมป์ยาวๆ ::HeyHey::

PUBG 4D แน่ๆ ที่ทำให้คนเล่นรู้สึกแบบเดียวกับตัวละครในเกม ว่าแต่ถ้าโดนยิงจะเจ็บมั้ยนะ

opzakong

เรื่องนี้ออกมานานมากแล้ว สมัย pubg ดังใหม่ๆ กว่าจะมีคนแปล

แต่ตลกจริง คือนางเวลาวิ่งนมเด้งแบบน่าขยำมาก

bnk poo

จะได้ของที  มีขออะไรก่อนตลอด ไม่น่ารอดโดนหมดทุกคนแน่

สุดท้ายของอะไรไม่เอาแล้ว เอามันอย่างเดียว

yamashita

PUBG แบบนี้โดดร่มเสร็จหาสาวพาเข้าบ้านอย่างเดียวพอไม่สนใจชนะแล้วแบบนี้

EDIT เสียวทั้งเกม จริงๆไม่ต้องใช้เหยื่อล่อก็ได้โปรก็มี ไปๆมาๆซักพักออกมาเอากันนอกจอแน่ๆ

dilok211021

นึกไม่ถึงว่าจะเอาเกม pubg มาเป็น doujin ได้ อ่านคร่าวๆ เนื้อเรื่องดูน่าติดตามดี (เสียวกันในเกม)

อ่านจบแล้ว สรุปว่านางเอกติดใจจนจะไปพบในโลกความเป็นจริง แต่เสียดายที่เรื่องนี้ไม่ยอมบอกว่าเชื่อมต่อกับเกมยังไง ทำไหมนางเอกถึงเสียวได้ทั้งๆ ที่อยู่ในเกม