ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[E-musu Aki] Mama’s Darling ผัวแม่คือแฟนเรา[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 08, 2020, 09:11:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cosmos789

เหมือนแม่จะรู้นะเนี่ย
แม่รู้แน่ๆตอนต่อไปร่วมวงด้วยแน่

syndromz

เด็กมันยั่วซะขนาดนั้น ใครมันจะไปทนไหว สุดจริงพี่ชายได้ทั้งแม่ ทั้งลูก

dayto

xonly-1221

แบบนี้เรียกว่ายั่วหรือเปล่า แต่น้ำตาลใกล้หมดใครจะอดใจไหว

คล้ายคุณแม่แอบเปฺดโอกาสให้ ใจกว้างจริงๆ

akasaboy

ดูท่าทางแล้ว แม่ต้องมีส่วนรู้เห็น แน่ ๆ แค่แกล้ง ๆทำ

ทำไมเนื่อหาดูเหมือนไม่จบเลย
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Ryozawa

เนื้อหาน่าสนใจครับ
พี่ชายจะได้น้องสาวยังไง
คอยตามครับ

bailin

การมีแม่ยอมให้ยืมแฟนนี้อาจจะมีแผนอะไรบ้างอย่างหรือเปล่านะ

แต่เท่าที่รู้คือลูกสาวนี่ดูเหมือนจะชอบแฟนแม่มากเลย

Hawaalaew

แม่รู้แม่เห็นสงสัยแม่คงชอบเห็นลูกตัวเองโดนผัวใหม่เย็ดก็ได้ เพราะส่วนใหญ่มี่แต่แนวผู้ชายชอบดูเมียตัวเองโดนเย็ด
คุณแม่เหมือนจัดเวลาให้สองคนนั้นได้เย็ดกันไว้เลยแฮะน่ากลัวแม่รู้เห็นเป็นใจซะขนาดนี้จัด3pไปเลยอยากเห็น

bmmy80

piratss

จะได้ทั้งแม่และลูกเลยมั้ง

ได้ลูกคนเดียวเหรอ แตกในด้วยนะ สบายตัวไป

prasongwan

เหมือนว่าแม่จะรู้เห็นเป็นใจนะ น่าจะเข้ามาร่วมในตอนท้าย เอ๊ะหรือว่าเราจับผิดไปเอง

papa_2009

ตกลงเป็นแนวไหนกันแน่ขอไปลุ้นอีกที่หลังอ่านจบ ขอบคุณครับ

tp3660

ตามคอนเซปแนวเรื่องแบบนี้ พ่อเลี้ยงหนุ่มกับลูกเลี้ยงสาวรุ่นหุ่นน่า..แบบนี้ ยังไงก็เจ้าพ่อเลี้ยงคงไม่ปล่อยไว้หรอกครับ ส่วนจะจบแบบไหนส่วนตัวผมคาดว่าแม่คงรู้เห็นแต่แอบตีเนียนทำเป็นไม่รู้เพราะรักทั้งผัวและลูกสาวครับ

ครอบครัวอบอุ่นจังเลย คุณแม่ได้ผัวหนุ่ม คุณลูกได้พี่ชายที่แสนจะรู้ใจน้องสาวซ่ะขนาดนี้ ขอบคุณท่าน HypNos ผู้แปลมากๆ ครับ