ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[E-musu Aki] Mama’s Darling ผัวแม่คือแฟนเรา[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 08, 2020, 09:11:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hamsterza

คงติดใจทำต่อทั้งคู่ยาวๆ

แบ่งๆกันใช้

Liftzthekop

ทำความสะอาดแบบถึงเนื้อถึงตัวแน่ๆ อย่างนี้มันต้องมีแซนวิชแล้วนะ 5555

แม่ต้องแอบรู้บ้างล่ะ เหมือนรอจับผิดตรงอ่ะ 5555

zajunghu

กินกับแม่ แต่เดาว่าหลัง ๆ ขอแบ่งแม่กินด้วรึเปล่าน๊า

Edit สุดท้ายก็แอบแม่กิน แต่สีหน้าแม่เหมือนรู้อยู่แล้วเลย อะไรอร่อยก็ต้องแบ่งกันกิน

yuthana

bunhelupu

จบแบบเหมาหมดแน่นอนน ชอบจริงๆแบบนี้  ::Angry::

นึกว่าแม่จะรู้ซะอีกแหม่

thegift52

เท่าที่ดู ผช. น่าจะเป็นเพื่อนบ้านหรืออะไรประมาณนี้ แล้วแม่เกิดปิ๊งเลยคบกันแบบไม่ได้เปิดเผย ส่วนลูกสาวก็บังเอิญปิ๊งด้วย ก็แม่ลูกกันนิเนอะ น่าจะชอบอะไรคล้ายๆกันอยู่ แต่ดูจากภาพที่แม่ยิ้มๆ ก็น่าจะพอรู้ใจลูกสาวตัวเองอยู่นะครับ
คิดว่า ตอนจบได้น่าจะได้ทั้งคู่เลย อยู่ด้วยกันหมดนี่ล่ะ เพราะดูจะเข้าใจกันทั้งแม่ทั้งลูกแล้วก็ ผช. ด้วย แค่รอจังหวะครับ
.
อ้าาาา ตอนจบยังเป็นปริศนาอยู่ กำลังลุ้นเลยครับ และถ้าให้เดาเนื้อเรื่องต่อไป ก็ยังยืนยันที่โพสท์ตอบไปตอนแรกครับ น่าจะเข้าใจกันได้

chokolate

1. น่าจะจบแบบ ทั้งคู่ ยอมมีผัว คนเดียวกัน ทั้งแม่ทั้งลูก 3P
2. ช่วยเก็บห้อง แล้วให้รางวัลพี่ชายด้วยนะ

skas999

แม่น่าจะรู้อยู่แล้ว จบแบบใช้ผัวร่วมกัน

อึดอัดน่าดูเลย เรื่องจริงอารมณ์ค้างเอาได้นะนั่น แม่จะรู้ตอนน้ำหยดบนพื้นนี่แหละ

hazlo

ขออ่านดูก่อน แต่คิดว่าแม่อยากจับคู่ให้มากกว่า

เอิ่ม ทั้งหมด ทั้งปวง แสดงว่าพระเอกกับลูกเคยมีอะไรกันมาก่อนแล้วรึเปล่า แม่จะไม่รู้ได้ยังไงเนี้ย อ่อยขนาดนี้

Too-66

เด็กมันยั่วจริงๆ..ใส่ๆรึใจมันได้...แม่ก็ยิ้มแปลกๆเหมือนรู้เห็นเป็นใจ
***เห็นหน้าใสๆแต่มีไปฝึกซ้อมมาด้วย

mapaew

คิดว่าแม่อาจจะรู้แต่ไม่บอก มาบอกตอนสุดท้ายแล้วขอแจมด้วยแต่ให้เก็บแต่ความลับ
edit ชอบลายเส้นประมาณนี้มากครับ ดูสมูทดี

Nattapon Saithong

พระยาเทครัว ไม่รู้ว่าทั้งหมดเป็นแผนของแม่ไหม แต่ได้ลูกด้วยแน่นอน เว้าวอนซะขนาดนี้

Edit: ลูกนี่ร้ายกาจจริงๆ ผู้ชายก็โชคดี ได้ทั้งแม่และลูกไป ชอบลูกมากกว่าก็แน่นอน เด็กกว่าก็สดกว่าอยู่แล้ว

bspetchz

เด็กมันยั่วซะขนาดนั้นไม่ต้องสนใจแล้วว่าเมียจะรู้ต้องหาโอกาสจัดให้หนักๆเท่านั้น  ::HeyHey:: ::HeyHey:: ::HeyHey::

ลูกนี่ร้ายกาจจริงๆ ผู้ชายก็โชคดี ได้ทั้งแม่และลูกไป ชอบลูกมากกว่าก็แน่นอน เด็กกว่าก็สดกว่าอยู่แล้ว  ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

jarabaman

ลูกสาวนี่อ่อยใช่ย่อยเลยนะฮะ ใสๆเก่งงง 555

สรุปแล้วแม่นี่ตัวประกอบสินะครับ นึกว่าจะมี3pอะไรแบบนี้ซะอีก

HaoMaRu

ลูกสาวก็แสดงออกชัดเจนเลยน่ะว่าจะผัวแม่มาทำเป็นผัวตัวเองให้ได้น่ะ สงสัยได้แม่ตอนเย็น จัดลูกตอนกลางวันแหงๆ

"แกงกะหรี่" นี้คือแอบด่าลูกตัวเองรึเปล่าน่ะคุณแม่