ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[E-musu Aki] Mama’s Darling ผัวแม่คือแฟนเรา[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 08, 2020, 09:11:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mspeed

แม่มีกิ๊กเด็กแบบนี้
ยกให้เป็นแฟนออกสื่อของลูกแล้วกัน
ส่วนแม่แถมให้ฟรี ไม่มีคนอื่นรู้ดีไหม
เหมือนแม่จะไม่รู้ แต่ก็เหมือนรู้และให้โอกาสอยู่กันสองต่อสองนะ

ipor

หน้าสุดท้าย เหมือนมีอะไรแปลกไป....ไม่แน่ว่าแม่จะเป็นใจด้วย.....แต่อย่างไรแล้ว ได้กินทั้งคู่แน่นอน

อ้าวแวววว นี่แม่เป็นตัวประกอบหรอกเหรอ วาดออกมาร่างก้อน่าจัดอยู่นะครับเสียดาย

ensd-07

เอาแฟนแม่มาเป็นผัวสะมั่ง ตอนจบคงแบบว่าแม่แบ่งให้ก็ได้

เอากันเสร็จแบบชิวเฉียดเลยดีไม่โดนจับได้

Kingkong Keang

รู้สึกเหมือนแม่ก็รู้แนวอยู่ และน่าจะจบที่ ร่วมด้วยช่วยกัน
สรุปมีต่อนิน่า ลูกสาวหงี่เหลือเกินจะทน

เซน น๊จ่ะบอกให้

น่าจะเป็นแผนของแม่ที่วางใว้และร่วมวงในท้ายสุด

boxser

ดูๆแล้วแม่เหมือนมีแผน

edit นึกว่าจะมีp3 แต่มันหน้ามีตอนต่อนะ

Noproblemman

แล้วไอ้หนุ่มนี่มันเป็นใครหว่า ทำไมอยู่ค้างคืนได้
มีใครงงเหมือนเราบ้างเนี่ย ( โทษทีลืมดูชื่อเรื่อง )

สุดท้ายแล้วถ้าเด็กมัน wantซะขนาดนี้
ก็แอบกินกันต่อไป แต่ตัวแม่เหมือนจะรู้เรื่องหรือปล่าวน้อ
ขอบคุณครับ

aas123swe

ได้ทั้งแม่ทั้งลูก

แม่น่าจะรู้นะ คิดว่า

nekki

ถึงขั้นนี้แล้ว3Pคือทางออกครับ เหมายกครัวไปเลย

อืมจบแบบนี้ขัดใจเล็กๆ เหมือนว่ายังทำค้างอยู่แล้วโดนขัดจังหวะ แบบนี้เสียอารมหมด หรือว่าตื่นเต้นกว่าปกติ อีกหว่า...

kit Nana

น่าจะลงเอยด้วย 2:1 สุขขี
พี่-น้องท้องติดกัน พลันสุขเอย

Edit : ยังมีต่อ???
พอลุ้น จะเป็นดังคาด
น่าจะกวาด ให้เรียบ
เงียบเชียบ สุขแม่ลูกเอย

artherox

แม่ไว้ใจให้แฟนตัวเองอยู่กับลูกสาวตัวเอง ก็เกิดเหตุการณ์เข้าจังหวะสิ
อ่านจบแล้ว แม่นี่มาไม่ทันทุกครั้งเลย เหมือนจงใจรึเปล่า

CoolNook Thangsakul

หึหึ เรื่องนี้ แม่ณุ้แล้วละมั้ง เดะชวนมา3P แน่ๆเบย

CoolNook Thangsakul

อ้าวนึกว่าแม่รู้ซะอีก จบเร็วไปนิดแหะ นึกว่าจะ 3P 55555

noaru

Pattarapol Teng

แต่ผมแอบงงอยู่ ผัวแม่คือ พ่อ คือแฟนเรา เอ๋ แต่ทำไมกลิ้นมันแลดูพี่ชายมากกว่า

อ้าวจบงี้เลย55 เอ้อคือมันจบเรียบจนผมว่ามันควรมีต่อนะ จบแบบละครไทยหรือแม่รู้อยู่แล้ววะ ::YarKK:: ::Shout:: ::Shout::