ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[E-musu Aki] Mama’s Darling ผัวแม่คือแฟนเรา[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 08, 2020, 09:11:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

drof666

แม่ลูกกันแบ่งบันกันกินแบ่งบันกันใช้ แต่แย่งกันเสียว
Edit.แต่สงสัยอย่างถ้าแม่ลูกคู่นี้ตั้งท้องขึ้นมาพร้อมๆกัน ลูกของลูกสาวจะเรียกลูกของแม่ว่าอะไร แถมยังมีปู่กับพ่อคือคนเดียวกันอีก

ninepeeza281

แม่จะรู้มั้ย ว่าลูกสาวจะมีอะไรกับแฟนตัวเอง

อิจฉาผู้ชายเลย ได้ทั้งแม่กับลูก

MooOon

เรื่องนี้ ดีต่อใจสุดๆ ขอบคุณที่แปลเเนวนี้ให้ครับ หวังว่า ทั้งเเม่

เเละลูกห จะเข้ากันได้ดู ให้เดาจากเนื้อหา ขอให้จบได้ทั้งเเม่เเละลูกครับ

คนเเม่ไม่ได้จะหวง น่าจะอยากให้ลูกมีความสุขด้วย จะได้จบเเฮปปี้ ^^

-------------------------------------------------------------

จบห้วนๆไป อยากให้มใีต่อหลังจากนี้ อยากให้เเม่รู้เเละรับได้ จะได้อยู่กัน 3 คนไปเลย

เเต่ดูเเล้วสามารถต่อตอนที่ 2 ได้สบายเลยนะ หลายเรื่องจบเเบบนี้ ยังต่อได้เลย

เดี๋ยวมีอีกเรื่องประมาณนี้เลย จะให้ลงเลยมั้ย(วันจันทร์) มีตอนต่อด้วยนะ 2 ตอนจบ

จัดมาเลยครับท่าน ผมรอเลยเเบบนี้ ชอบจบอะไรเเนวเเฮปปี้อยู่เเล้ว ^^ จริงๆ อยากให้เรื่องนี้

เเม่ ลูก มัน 3p ไปเลยนะ เสียด้าย

Nabisca Sathu

เช็คการแปรงกันแบบนี้เลยเหรอ ได้ทั้งแม่ทั้งลูกคุ้มดีจริงๆ แต่แม่ก็ดูน่าจะรู้เห็นเป็นใจ

รู้สึกแม่จะรู้เวลาเข้าบ้านหรือเข้าห้องลูกตลอดเลยนะ 555+  ::Oops::

Boran Mark

เด็กมันยั่วซะขนาดนั้น ไอ้ส่วนแม่ก็เหมือนฝากปลาย่างไว้กับแมวอะ มันจะเหลือเรอะ
edit:เหมือนแม่จะรู้แต่แกล้งไม่พูดหรือทำอะไรไม่ได้หรือปล่าว น่าลุ้นตอนจบนะครับ

Tdestiny

ดูแล้วน่าจะจบแบบฟินๆทั้ง3คนนะ

เห็นปากแม่มีเลศนัยมากตอนหน้าก่อนซ่อน ลุ้นครับ ::HoHo::

กำ ริมฝีปากลูกนิหว่า แต่แอบสงสารแม่ นี้แสดงว่าคู่นี้ได้กันมานานแล้วด้วยนะเนี่ย

[S]ha[D]ow◕‿◕

อาจจะโดนจับได้แล้วจบแบบทรีซั่มแน่ๆ คุณลูกก็อ่อยเก่งจังนะ

เอ้า จับไม่ได้ไล่ไม่ทันซะงั้น แอบกินแบบเงียบๆสินะ ร้ายกาจนัก

pai007

::Grimace::แม่รู้แหงๆดูจากภาพละ น่าจะไม่ปวดตับบฃ
มีต่อใช้มั้ยยย จบแบบนี้ไม่ได้

kikumasa

น่าสนุกดีนะ

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน365วัน

xonly-2020

คิดว่า ลูกสาวจะได้กับพี่ชาย แล้วแม่ก็รู้แบบจับได้คาหนังคาเขา สุดท้ายแม่ก็รับได้ แล้วตอนจบก็คือ พี่ชายได้ทั้งแม่และลูก แล้วนอนกันแบบสวิงกิ้งครับ
เรื่องนี้ ภาพสวย ดูแล้วได้อารมณ์มากครับ เนื้อหาน่าติดตาม ทำให้เดาตอนจบยากครับ ขอบคุณครับ

tuizeed32

นู่ต้องหาผัวเป็นของตัวเองนะ นู่จะมายืมผัวมาไปใช่ไม่ได้นะนู่

สงสัยจะมี 3 p แน่ๆเลยนะนี้

yugiboy

แม่มาได้จังหวะจิงๆ ลูกกำลังแลกลิ้นอยู่เลย ตอนจบแม่จะรู้ไหมน่าาา
โนววจะจบแบบนี้ไม่ได้ แม่ยังไม่ได้ร่วมด้วยเลย แค่อยากให้แม่มีบทร่วมด้วย

elviswhat

แม่ออกแนวกั๊ก ๆ นะครับเนี่ย แต่ลูกสาวซายะเนี่ยอ่อยสุดตัวเลย เป็นผมนี่จัดทั้งแม่ทั้งลูกให้รู้แล้วรู้รอดไปเลยแบบนี้เนี่ย

เหมือนคุณแม่ก็เริ่มจะรู้แล้วละ เหมือนเปิดโอกาสให้ทั้งสองคนอยู่กันตามลำพังบ้าง อีกไม่นานเกินรอมีแบบทรีซั่มแน่ ๆ

bnk poo

ลูกสาวยั่วจริงๆ เลย  แต่คนแม่นี่เงียบๆ น่าจะมี surprise นะ

น่าจะมีตอนต่อไปนะ ไม่ได้เห็นฉากของคนแม่เลย