ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[E-musu Aki] Mama’s Darling ผัวแม่คือแฟนเรา[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 08, 2020, 09:11:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thai4id

นี่มันพระยาเทครัวนี่ กำไรเห็นๆ ได้ของแถมด้วย

ต้องจับแซนวิชเลย
อะไรๆ ก็กู

everythink

เอาแล้ว แบบนี้พ่อเลี้ยงกับลูกสาวต้องพลาด ความลับแตกสักวันแน่ๆ
สูกสาวก็น่าซะแบบนี้
เส้นสวยครับ แลออกมาเสียวตาม

chu66

ขอบคุณที่แปลให้อ่าน อย่าเพิ่งเลิกไปง่ายๆนะ รอดูผลงานต่อไปนะครับ

tvmax

::Evil:: หนูขอยืมเค้าแบบนึง แหมะ ขอยืมไปทำไรกันอะ สงสัยงานจะหนัก55

sosozo

มโน สกลนคร

พ่อเลี้ยงหนุ่มกับลูกเลี้ยงสาวรุ่นหุ่นน่าสบึมแบบนี้
พ่อเลี้ยงไม่ปล่อยไว้หรอกครับ

Arty69

เดาว่าจบแบบ ได้แม่แถมลูกแน่นอน

::Dribbling::

เป็นการตรวจความสะอาดที่ได้อารมณ์จริงๆ

phatsa

ดูจากรอยยิ้มและคำพูดของแม่แล้ว แม่น่าจะรู้ว่าลูกสาวเป็นยังไง ยังไงน่าจะมีเอาพร้อมกันแน่นอน  ::GiveMe::

edit:
ตกลงนี้แอบมาทำกันนานแล้วหรอ แต่แน่ใจเลยว่าแม่รู้เรื่องแน่นอน

I2eI3oI2n D Ace

เป็นเด็กที่แสบจริงๆจะแย่งแฟนแม่ซะแล้วแต่เดาว่าแม่น่าจะรู้รึป่าวตอนจบอาจจะ3คนเลยก็ได้

ทำแกงกะหรี่นี้น่าจะรู้อะไรแน่ถ้ามีตแนต่อไปคง3Pแน่ๆ

TZONE

ยืมแล้วคืนไหมอ่ะ อย่าติดใจจนไม่คืนนะ แม่หวง

Edit: ตื่นเต้นดีไหม เส้นยาแดงตลอด ดีนะที่ไม่ค้าง

japon

ผมว่าน่าจะจบด้วยการ สวิงแน่นอน 2-1 เพลินๆ กันไป

ปล.เพิ่งได้ข่าวว่าอาจารย์ท่านนี้เสียชีวิตไปเมื่อวันที่ 7 มิถุนายน ยังไงขอแสดงความเสียใจ ณ ที่นี่ด้วยนะครับ

Summermay

ผู้ชายโชคดี ได้ทั้งแม่ทั้งลูก

แสบนะ ยั่วผัวแม่มานานแล่ว

[email protected]

เนื่อเรื่องเอามันดี สนุกใช้ได้ ภาพน่าสนใจ ติดตาม  ::Confident::