ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Azuma Yuki] Tsurarete GO! โปเกโก! [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 08, 2020, 03:36:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DARKAXL

ผลงานใหม่ของfukuyamaมาอีกแล้ว แค่เกริ่นนำก็แจ่มแล้ว งานนี้มีตีท้ายครัว

โดจากเกมpokemon go แบบนี้ก็มีด้วย ไอ้การที่ต้องวิ่งพล่านตั้งไกลเพื่อหาเสาต้นเดียว คนกรุงอย่างเราคงไม่เข้าใจ เสาเพียบ ยิ่งช่วงนี้ยิ่งเพิ่มเสาให้แน่นขึ้นไปอีก

ได้กินเด็กฟรีซะงั้น ดีนะอยู่บ้านนอกกันดารไม่มีใครเห็น ไม่งั้นได้เข้าซังเตแน่นอน

numkrieng

::Glad:: น่าสนใจมากถ้าไปเล่นแล้วเจอแบบนี้...
ต้องไปจับทุกวัน อย่าให้เด็กผิดหวังนะ..555

mawin101

อยากจังเลยครับ เกมส์แบบนี้เล่นไม่เบื่อเลย

mawin101

สองสาวติดใจพี่ชายยังนี้ ต้องสอนทั้งคืน

elviswhat

ออกแนวโลลิรับวันเด็กแน่เลยเนี่ยท่าน Kater นี่มันเวลาเล่นเกมนะหนู ๆ อันาโปรยซากุระแล้ว รีบจับมือก่อนอย่าเพิ่งจับดุ้นพี่

โอ้โหไอ้หนุ่มนี่โชคดีชะมัดเลย ได้สาวน้อยมาพร้อมกันถึงสองคนเลยนะเนี่ย อะไรจะฟินขนาดนี้ พ่อคุณเอ้ย

ปล. อาจารย์คนนี้ออกเรื่องใหม่มานี่เนื้อเรื่องน่าติดตามมาก ไม่รู้จะปวดตับขนาดไหนกันแน่นะครับเนี่ย

pote poteto

Worrarat Imkaow

โอ้...ทำกันกลางแจ้งเลยหรอ งานนี้ตำรวจจับง่ายเลยนะแอบกันหน่อยก็ได้ 5555 (ขอบคุณที่แปลให้อ่านกันครับ)
.
.
.
ดีนะไม่โดยจับ แต่ว่าเด็กๆไม่เจ็บกันหรอครั้งแรกนิแถมไม่มีเลือดด้วย?...หรือจะไม่ใช่ครั้งแรก!!

sexsuremami

น่องทำไมต้องอมโปเกม่อนด้วยละน้อง

tonza221

แนวโปเกม่อนก็หน้าสนใจแต่ไม่ค่อยรู้จักตัวละครนี่สิ
Edit : เฮ้ ไปโหลดจากแอฟไหนอยากลองเล่นบ้างจังเฟ้ย

supertor

ถ้ามีแบบนี้ โปเกมอน กลับมาฮิตอย่างไวเลครับ

pag1

samaman

เด็กสมัยนี้โตไว ฮ่าๆ
น้องๆก็รีดนํ้าปิก้าจูซะงั้น

l2aito

โดนจับแทนแล้วละครับพี่ชาย
ไม่เลวนิหว่า!

น้องโว้ย จะเอาอีกเรอะ
พี่ชายลอยตัวเลย