ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cen-Uncen-Gdrive] เซ็นและอันเซ็นอย่างละ5เรื่อง ประจำวันที่ 9/1/63

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 09, 2020, 10:30:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maitree_kongton

ดาราเอวีเปลี่ยนชื่อตอนเปลี่ยนค่ายสังกัด หรือว่าพอห่างหายจากวงการไปซักพักเวลากลับมาใหม่ก็เลยถือโอกาสเปลี่ยนชื่อซะงั้น

pkksz

ก็ดีนะครับ ทั้งเซ็นและอันเซ็น มีโอกาสจะมาสนับสนุนครับ ::Bloody:: ::Thankyou::

ro.nun

khstudio

คนสุดท้ายนี้คือที่สุดด ผมก็ตามอยู่เหมือนกันครับ เห็นครั้งนี้ตะลึงในความใหญ่จริงๆครับ

polka2012

ชุดนี้ผมชอบแบบ uncen มากกว่าโดยเฉพาะเรื่องสุดท้ายโดนเลย ขอบคุณมากๆครับ ::WooWoo::

stupid_dull

ขอบคุณครับผม ทีเด็ดทั้งนั้นเลย ทั้ง CEN และ UNCEN สุดยอดทั้งนั้นครับ

Phnomseth699

EAD95

thep59

ขอบคุณครับ จะงาน cen หรือ uncen ก็จะดีไปคนละแบบครับ น่าดูทุกเรื่อง

[email protected]

Ghost Writer

เรื่องโดเนทนี่เห็นด้วยครับ แม้มันจะไม่ได้มากมายอะไรแต่ก็ยังเป็นกำลังใจให้คนปล่อยได้มีแรงทำต่อไป ดีกว่าไม่รู้ทำไปเพื่ออะไร ลำพังแค่กว่าจะคัดหนัง (หนังทุกเรื่องผมยอมใจทั้งหายากทั้งคุณภาพ) แปลงไฟล์ (ไม่เคยมีงานหยาบหลุดมาแม้แต่อันเดียว) อัพไว้ให้ไปโหลดกันมันก็เสียเวลาไปไม่น้อยแล้ว ไฟล์พังโหลดไม่ได้ก็โดนด่าอีก แต่ก็ดีใจนะครับที่ท่านกลับมาอีกครั้งทำให้ห้องนี้มีสีสัน โดยเฉพาะสาย UNCEN