[Cen-Uncen-Gdrive] เซ็นและอันเซ็นอย่างละ5เรื่อง ประจำวันที่ 9/1/63

[Cen-Uncen-Gdrive] เซ็นและอันเซ็นอย่างละ5เรื่อง ประจำวันที่ 9/1/63

• 153 ตอบ
  • 3099 อ่าน
*

ออฟไลน์ (S)Kater

• Administrator
  • 2523
  • 37986
  • นักล่าวิญญาณ
ตอบกระทู้แล้วจะเห็นลิ้งโหลด ไม่มีการแบน แค่อยากเห็นยอด

คุยกันเรื่องขอรับบริจากโดเนทเกี่ยวกับเวปฝากไฟล์ฺ

ผมว่าจะกลับมาอัพหนังใหม่ UNCENและCENSOR วันละ5เรื่องแบบกระทู้นี้
ข่าวสารข้อมูลต่างๆ หนังใหม่ที่จะออก เรื่องเด่น และจัดอันดับต่างๆเกี่ยวกับAV
ถ้าท่านไหนชอบเวปโหลดแบบGdrive อยากให้มีหนังใหม่อัพทุกวัน หรือขอหนังก็ได้
ผมขอความช่วยเหลือเรื่องเวปฝากไฟล์ด้วยการโดเนทหรือบริจากคนละนิดละหน่อย
จะได้ไม่ต้องมีการซ่อนไฟล์หรือกฎแบนไร้สาระถ้าเราร่วมมือกัน ผมก็จะได้มีกำลังใจทำ
และหาหนังใหม่ๆมาให้ทุกท่าน เป็นครั้งแรกที่ผมขอร้อง ห้องAVจะได้กลับมาคึกคักอีกครั้ง

***ถ้าใครอยากช่วยเหลือ สนับสนุนได้2ทาง
คือ K-plus กับ true wallet ในลายเซ็นต์ของผมท้ายกระทู้นะครับ

UNCEN 5 เรื่อง

1Pondo 010220-952 Sakuragi Rino แนวแม่บ้านทิ้งขยะแล้วโดนจัดอีกแล้ว

10Musume 010220-01 Mikuru Natsume น่ารักเนียนๆสไตล์น้องสาวต้องคนนี้

10Musume 010520-01 Rion Kobayashi สั่งKerryบริการดีแถมฟรีปี้หอย

Carib 010520-001 Swapping Wish Comes True สองสาวทวินเทอร์โบ

Carib 010620-001 Kikukawa Mitsuha เบิ๊ดคำสิเว่า สวยมาก

CRNSOR 5 เรื่อง

GVG-965 สองอาจารย์หุ่นแซบ โดนเด็กแบล็คเมล์

NGOD-113 คนนี้ผมตามตั้งแต่เล่นเรื่องพนักงานออฟฟิต หุ่นนี่สะใจมาก

RCTD-280 Matsumoto Nanami คนนี้ผมตามเก็บหลายเรื่องมาก แต่เบื่อสุดๆตรงเธอชอบเล่นเซฟๆ
เล่นแต่ในห้อง แนวเดิมๆ มันก็จะออกมาคล้ายๆกัน ช่วงหลังๆเริ่มมีเรื่องแปลกๆออกมาบ้างแล้ว
เช่นเรื่องนี้ อ่านข่าวสุดเสียว ทุกท่าทุกลีลา เรื่องหุ่นไม่ต้องบอก ได้กอดนี่ฟินแน่

SDDE-598 สัมภาษณ์สุดเสียว อีกเรื่องที่สาวๆต้องไปสัมภาษณ์นักกีฬาหรือนักแสดง
แล้วตัวเองต้องโดนเล่นเสียวไปด้วย เป็นเรื่องจริงคนถูกสัมภาษณ์จะนิ่งไหวไหม

SSNI-671 อีกคนทีบอกได้คำเดียวว่าสุด ไม่ว่าเธอจะเปลี่ยนชื่อเปลี่ยนค่ายกี่ครั้งผมก็ยังตาม
ตั้งแต่ Anzai Rara, RION, จนมาเป็น Utsunomiya Shion เรื่องนี้อารมมาเต็ม แนวNTRนิดๆ
ผมว่านมเธอใหญ่กว่าเดิมอีกนะ หุ่นสุดยอด ดูกี่ทีก็มัน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 09, 2020, 10:50:08 am โดย (S)Kater »
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

*

ออฟไลน์ darkjedi

• Full Member
  • **
  • 104
  • 56
ขอบคุณครับ

ตาม rion เหมือนกันครับ เปลี่ยนชื่อบ่อยเกิ๊น 555

*

ออฟไลน์ วรรณกิจ

• Tiny Member
  • *
  • 47
  • 0
น่าสน uncen
ต้องโหลดไว้ดูหน่อยละ
cen ยังไม่ประทับใจ

*

ออฟไลน์ johnywalker

• Ultimate Member
  • 3016
  • 14
ผมว่า งาน cen ยังไงก็ดีกว่า uncen นะครับ ด้วยความเคารพ

ใช่ครับ ปกติผมตามพวกงานและข่าวสารหนังAV แบบCENมากกว่า
ถ้ายอดมีโดเนทก็จะอัพให้ทุกวัน แต่แปลงเป็นไฟล์720pชัดๆพอนะครับ ไม่งั้นไฟล์ใหญ่ไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 09, 2020, 11:12:43 am โดย (S)Kater »

*

6584347

cen หรือ uncen ดูหมดครับ ดีไปคนละแบบ

*

ออฟไลน์ somppy

• **
  • 106
  • 0
ชอบดู uncen ครับ ขอบคุณครับ

*

ออนไลน์ DARKAXL

• Veteran Member
  • 1581
  • 7008
  • ดาวพฤหัส
จงสรรเสริญ! ให้กับการกลับมาอีกครั้งของRionในชื่อใหม่ นามนั้นคือAnzai Rara นี่คือช่วงเวลาที่นางได้เผย2เต้าให้เราประจักษ์อีกครั้ง ::YehYeh::

*

ออฟไลน์ Takashima Matsumoto

• **
  • 220
  • 0
งานดีมากเลยครับโดยเฉพาะ shion utsunomiya แต่ขอถามเปนความรู้ได้ไหมครับพี่ว่า NTR จรืงๆมันย่อมาจากอะไรหรอครับ เป็น แนว (genre) ของหนังรึป่าวครับ กราบขอบพระคุณมากนะครับสำหรับน้ำใจแบ่งปันงานดีๆให้พวกผมได้ติดตามชมกัน :)   ::JubuJubu:: ::Bloody::

*

ออฟไลน์ gijoe

• Junior Member
  • 257
  • 38
ผมก็เหมือนกับหลายๆ คนที่ชอบดู uncen ครับ ขอบคุณมากครับ

*

myworld007

ขอบคุนครับโหลดไวดีแท้มาบ่อยๆนะฮะ

*

ออฟไลน์ zu2nice

• **
  • 219
  • 51
ขอเข้ามาชมเป็นขวัญตาหน่อยนะครับ  ว่าสมคำร่ำรือขนาดไหน

*

ราวี.ราวี

Mikuru Natsume น่ารักดี

*

southxx

ขอบคุณครับ

ตาม rion เหมือนกันครับ เปลี่ยนชื่อบ่อยเกิ๊น 555

*

southxx

ขอบคุณนะครับผม น่าหื่นมากเลย

*

coong1963

ถูกใจดาราสวยมาก  ขอบคุณสำหรับการแบ้งปัน

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ