[ข่าวสารวงการAV] ดาวดวงใหม่ สาวผมสั้น Rena Kodama

[ข่าวสารวงการAV] ดาวดวงใหม่ สาวผมสั้น Rena Kodama

• 32 ตอบ
  • 2146 อ่าน
*

ออฟไลน์ (S)Kater

• Administrator
  • 2531
  • 38013
  • นักล่าวิญญาณ
ยอดโดเนทยังไม่มีซักบาทนะครับ แต่ยอดเมนต์มักง่ายทะลุโผไปดาวอังคารและ

ค่ายS1เตรียมเปิดตัวดาราหน้าใหม่ สาวผมสั้นหน้าอกคัพE เธอชื่อ Rena Kodama อายุ20

นี่เป็นทวิตของเธอครับ

เรื่องแรกที่จะเปิดตัว รหัส SSNI-702 ออกวันที่ 7 เดือนกุมภาพันธ์ 62

ดูจากปกแล้วไม่น่าแป๊กเหมือนน้องทอมคนก่อนนะ ตามสัญชาตญาณของผมเอง

รูปจากทวิตของเธอ

บากฉากในหนัง จากภาพนิ่งขอบอกว่าหุ่นดีอกใหญ่ขาวเนียน ให้สามผ่าน

อีกสักช็อต มุมนี้แจ่มจริง

คัดมานิดหน่อยจากทวิตของเธอ

ทุกท่านคิดว่าไง สำหรับผมคิดว่าคนนี้อนาคตไกล ถ้าเธอไม่เลิกนะ
เล่นได้หลายปีหลายแนวเลยเชียว น่าติดตามอีกคนครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 09, 2020, 02:21:28 pm โดย (S)Kater »
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

*

ออฟไลน์ eeb

• Junior Member
  • 596
  • 63
Re: [ข่าวสารวงการAV] ดาวดวงใหม่ สาวผมสั้น Rena Kodama
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 09, 2020, 02:09:54 pm »
หน้าตาดูเรียบร้อย น่าจะเล่นไปทางแนวโดนรังแก โดนลุงๆ แกล้ง โดนบุลลี่
ไปๆ มาๆ ก็คล้อยตาม

ข้อดีคือหุ่นแน่น น่าฟัด 

*

Sodamax

Re: [ข่าวสารวงการAV] ดาวดวงใหม่ สาวผมสั้น Rena Kodama
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 09, 2020, 04:40:39 pm »
สวย หุ่นดี น่าฟัดมากๆ  ::Hunger::

*

ออฟไลน์ caffe

• Legend Member
  • 2007
  • 866
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 09, 2020, 05:11:22 pm »
สาวผมสั้น Rena Kodama อนาคตสดใส สวย น่ารักหุ่นดี อกสวยขาวเนียน ขอบคุณครับ

*

ออฟไลน์ cdot

• 587
  • 276
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 09, 2020, 05:35:47 pm »
หน้าอกอวบแน่น ผิวเนียน หุ่นดี ดวงตากลมโตน่ารัก สายตาที่เธอส่งออกมามันบ่งบอกว่า หนูพร้อมจะลุยและจะพยายามเต็มที่เพื่อให้พี่ๆมีความสุขไปพร้อมกับหนูคะ
ดูมุ่งมั่นพร้อมจะสานฝันขึ้นเป็นไอดอลเบอร์ 1 ให้ได้ 

ชอบหุ่นน้องเค้า แต่เสียดายไม่ใช้สเปคผมเท่าไร ต้องรอดูว่าการแสดงจะถึงอกถึงใจแค่ไหน ขอเป็นกำลังใจให้น้องละกันครับ

ปกติจะไม่ค่อยได้เข้ามาเวปนี้บ่อย เข้ามาบางทีก็ไม่ค่อยได้ตามอ่านตามดูตามโหลดอะไรมาก แต่วันนี้พอดี เปิดกระทู้นี้ขึ้นมาเป็นกระทู้แรก เจอ โพส ว่ายังไม่มียอดโดเนทเลย
ก็เลยขอเป็นกำลังใจประเดิมคนแรกให้เลยครับ ยอดไม่เยอะขออภัยไว้มีจังหวะจะโดเนทเรื่อยๆ ตามกำลังนะครับ
ขอบคุณท่านๆและทีมงานที่เสียสละและแบ่งปั่นงานต่างๆ ให้ได้ผมได้รับชม ซึ่งบางทีก็ติดตามบ้าง แต่ส่วนใหญ่ก็ไม่ค่อยได้ติดตามเนื่องจาก นานๆ เข้ามาที หากผิดพลาดตกข่าวตรงไหนกราบขออภัยด้วยนะครับ
ขอขอบคุณและขอเป็นกำลังใจให้ครับ

ขอบคุณมากครับ ซึ้งใจมากถึงท่านจะไม่ได้เข้าบ่อยแต่นํ้าใจมาเต็มครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 09, 2020, 09:13:18 pm โดย (S)Kater »

*

ออฟไลน์ cdot

• 587
  • 276
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 09, 2020, 05:56:28 pm »

*

ออฟไลน์ pkksz

• Supreme Member
  • 7080
  • 2908
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 09, 2020, 07:00:54 pm »
หน้าตาน่ารัก หุ่นสุดยอดมาก ขอบคุณมากครับ ::Bloody:: ::Thankyou::

*

ออฟไลน์ polka2012

• Ultimate Member
  • 4269
  • 1912
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 09, 2020, 07:18:02 pm »
เห็นน่าตาน่ารัก..แล้วหุ่นแน่นน่าฟัดมากๆอยากเห็นผลงานของเธอไวๆจัง ขอบคุณมากๆครับสำหรับข้อมูล ::WooWoo::

*

ออฟไลน์ lma

• Banned!

• Gold Member
  • 1154
  • 84
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 09, 2020, 08:44:38 pm »
ผมสั้นอีกแล้ว คล้าย koiwa ito

*

ออฟไลน์ wic2u

• Full Member
  • **
  • 212
  • 0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 10, 2020, 07:40:43 am »
น่ารัก..หุ่นสวย...นมเท่าที่เห็นสวย

*

ออฟไลน์ nowhereman

• Gold Member
  • 1002
  • 7
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 10, 2020, 08:41:24 am »
ภาพตัวอย่างนี่ เห็นแล้วอยากให้ถึงวันปล่อยหนังเร็วๆเลยครับ
ขอบคุณที่เอาข่าวมาอัพเดทครับ

*

ออฟไลน์ onibakuzuza

• **
  • 69
  • 0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 11, 2020, 08:51:04 am »
ถ้าผมประบ่าสวยเลยล่ะครับำหนับผมนะประบ่าจะทำให้หน้าน้องออกมาโอเคเลยครับ ::GiveMe::

*

ออฟไลน์ maze

• **
  • 156
  • 75
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 11, 2020, 11:15:58 am »
สวยและน่ารักมาก ๆ เลยครับ ถ้ายังไม่เลิกซะก่อนอนาคตน่าจะรุ่งน่าดูจริง ๆ ครับ

*

ออฟไลน์ puppyjang

• Senior Member
  • 818
  • 190
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 11, 2020, 11:29:08 am »
หน้าตาใสๆ แต่หุ่นน่าเซี้ยมากเลย น่าจะดาวดวงใหม่นะครับ

*

ออฟไลน์ ์N.T.

• Tiny Member
  • *
  • 34
  • 0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 11, 2020, 11:35:58 am »
ถ่าเล่นสไตล์ หน้านิ่ง ๆ แต่ครบเครื่องนี่ น่าจะรุ่งนะครับ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ