ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[E-musu Aki] Sex Friend Like This เซ็กซ์เฟรนด์ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 10, 2020, 06:26:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kazu36

เดี่ยวนี้ มีไอติมติดบ้านไว้ตลอด นะ 555
อ้าวตกลงเป็นเมียที่สามีละเลยหรอเนีย

MooOon

ขอบพระคุณที่แปลเรื่องดีๆ หวานๆ ลายเส้นสวยๆให้ครับ ถ้าได้นางเอกข้างห้อง

เเบบนี้ ผมขอไม่ออกไปไหนดีกว่า เอาให้ฟ้าเหลืองหรือเบื่อกันไปเลย หุ่นดี หน้าตาดีอีก

ไหนจะตอนมาซื้อของนี้ เอาตรงๆ สงสารคนข้างหลังนะ ได้เห็นเเต่ทำอะไรไม่ได้เนี่ย

อึดอัดใจเเทน 555+ ช่วงหลัง คงได้โต้รรุ่งกันจนวันใหม่ อาจมีตบมุข เเอร์เสียว ร้อนกันอีกละมั้ง

-------------------------------------------------------------

มีสาวหุ่นดีหน้าตาดีขนาดนี้ ผู้ชายเเม่ง 100 ทั้ง 110 ถึงมีเมียเเล้วก็เอาเถอะ ไม่เอาสินะแปลก

ไปเปงเกย์เลยไป เอาจริงๆนางเอกน่ารักขนาดนี้ น่าแปลกที่ไม่มีผัวมากกว่า ทำไมใยชีวิตไม่เจออะไรเเบบนี้บ้าง ^^

เรื่องนี้ผมไม่ค่อยชอบนะ เวอร์ชั่นปะกิดมันแปลกๆ เดี๋ยวยังมีเรื่องยาวอีกเรื่องลองติดตามดูก็มึนๆเหมือนเดิม

Aoshisun

ไม่ค่อยเข้าใจครับ (หรือผมอ่านไม่เคลียร์เอง) แต่รู้สึกงง ตอนที่เห็นว่าขอแบ่งกิน แต่ไม่ถึงไปดูดเฉย 5555+

-------------------------------------------------------------------------------------------

Edited
ก็ยังแอบ งง อยู่นะครับ แต่เสียวดีครับ
เอาไว้กลับมาอ่านอีกรอบครับ แหะๆ
ขอบคุณครับ

ไม่ต้องงงครับ ผมแปลก็ยังงงเหมือนกัน

bigboy001

::Thinking:: ดูจากเรื่องราวน่าจะประมาณแอบเล่นชู้กันแหละ ที่พักใกล้กันก็เลยสะดวก ไม่แน่อนาคตอาจจะมีสวิงกิ้งกันเลยม้าง (เดาๆเอานะ) ::Thinking::

EDIT ก็ยังคงแอบกินกันอยู่ งานนี้คงต้องลุ้นว่าจะโดนจับได้หรือเปล่าแทน

goorboyI

จบแบบ Out door รึเปล่านะ น่าจะจัดกลางทางก่อน ไม่ทนจนถึงบ้าน

อ่ออ ถ้าใส่ถุงถือว่าไม่นอกใจ ใช่หรอออ ::Angry:: ::Angry::

ninepeeza281

ไมใส่กางเกงใน โดนมองแน่นอน

สรุปผู้ชายมีแฟนอยู่แล้วหรอ?

virgozero

อิจฉาพ่อหนุ่มแว่นเลย ได้สาวน่ารักมาดูดถึงที่ สอยกันเอ้าดอร์แน่ๆ

Edit จัดกันทั้งวันทั้งคืนนร

mikemini

โค้งลงไปมีหอยออกแน่  ::HoHo:: ::HoHo::
คิดว่าไม่น่ารอด ก่อนจะถึงบ้าน   ::DookDig::

เพื่อนกันมันดีจริง ต้องหาบ้างแบบนี้ ::HoHo::

ขอบคุณครับ

treerasitnut

ใส่ชุดงี้ กลัวโดนคนอื่นจัดมากเลยครับ

ยังดีนะที่ใส่ถุง นึกว่าตอนจบจะแตกในละ

Noproblemman

สั่งให้กินไอติมหนังได้ บอกให้แต่งแบบนี้ไปซื้อของก็ได้
เพื่อนแบบไหนกันหว่า

ทั้งเล่นกัน ทั้งล่อกันซะขนาดนั้น
ยังต้องคิดอะไรๆกันอยู่อีกเหรอ
ไม่ต้องคิดแล้ว ล่อกันต่อไปเหอะ
ขอบคุณครับ

exhausis123

นางเอกดูหลุดโลกดีนะ บอกอะไรก็เชื่อไปหมด จะกลับถึงบ้านมั้ยเนี่ย

อือ ก็ถือว่าถึงอ่ะนะ
ว่าแต่สรุปมีแฟนทั้งคู่แล้ว?

babieshottie

เรื่องนี้น่าลุ้นมากเลยอ่ะครับ  ลุ้น 1 ว่า ตรงนี้เลยมั้ย  ลุ้น 2 มากกว่า1ชายหรือป่าวว 

edit : นึกว่าใน 7-11 เสียดายจัง

กาก่าก้า ก๊าก๋า

อยากกินไอติมอีท่าไหน  ไปดูดของเค้าเฉยเลย เออได้ง่ายดีวุ้ย

เอ่า มีแฟนทั้งคู่นี้หว่า  เอ้อ วินๆ

gunflow

เดาไม่ค่อยถูก คือสาวข้างบ้านมันซื่อเกินรึครับ บางไรทำหมด ที่ดูดไปนั้นไม่น่าใช่ไอติมนะ

เดาจากชื่อเรื่อง sex friend คงจะน้ำแตกแยกทาง ต่างคนต่างมีคู่ หรือแค่เหงาๆ

สรุปผู้ชายมีแฟน แต่2คนนี้เอากันแก้เงี่ยนช่ายมั้ยนี่

[S]ha[D]ow◕‿◕

โอ้ว มุกไอติมอุ่นสินะ หลอกง่ายเกิน

สรุปติดใจจริงๆหรือแก้เหงา(เงี่ยน)