ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[E-musu Aki] Sex Friend Like This เซ็กซ์เฟรนด์ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 10, 2020, 06:26:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้เวอร์ชั่นปะกิดมันแปลมาทะแม่งๆ เลยตามเลยละกันครับ...
เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงอย่างไร
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

tadds

หลอกโครดง่ายเลยให้ทำไรก็คำ ให้อมบอกว่าเป็นไอติมก็เชื่อด้วย55 สุดท้ายคงเป็นผู้หญิงยั่วมากกว่ามั้งครับ
edit ผู้ชายมีแฟนแล้วสะด้วยคือเอาฟรีสินะงานนี้

Mortal-R2

ดันกินไอติมอุ่นๆ แทนซะงั้น
** สาวเจ้าติดใจเลยแฮะ

ipor

ไหนบอกว่าจะเอาไอติมมาให้กิน แต่ทำไมกลายมาเป็นกินซะเอง งานนี้มีนอกสถานที่แน่

เอ้ามีแฟนแล้วนี่นา แล้วแบบนี้แฟนโอเครรึนั่น งงงานไม่ต้องทำกันแล้ว

opzakong

อากาศร้อนแบบนี้ไม่รู้ทำอะไรดี 5555

แล้วหล่อนคิดว่าเป็นไอติมจริงๆเหรอ ดูดจ๊วบๆเลย

Tdestiny

นางใจง่ายเกิ๊นน

สั่งให้ทำอะไรก็ทำ ::Sobad::

ผู้ชายคนนี้มันก็ชิลจริง หาเพื่อนบ้านเล่นคนวกล้ตัวไปอีก

Rider V3

เรื่องมันแปลกๆ เริ่มมาก็จัดเลยไม่มีปี่ ไม่มีขลุ่ย มีแต่ไอติม อิอิ

yopern

ข้างล่างโล่งมาเลย สงสัยขากลับต้องแวะกินไอติมกลางทางแน่

edit วันต่อมาผู้ชายหัวใจวายตายเนื่องจากร่างกายขาดน้ำอย่างรุนแรง

trong5171

ไอติมรสนี้มันจะเค็มๆหน่อยสินะ
ได้แห้งแน่นอน

mindza2212

ไอติมมันหน้าตาแบบนั้นงั้นหรออออออ นางเอกนี่บอกไรไปก็เชื่อหมดซะงั้นเข้าร้านไปสภาพนั้นจะโดนรุมไหมเนี่ย

ผู้ชายนี่อย่างคุ้มเลยสั่งไรได้หมดผู้หญิงไม่ขัดเลย

Boran Mark

อากาศร้อนพาท่อนล่างไปรับแอร์ 555 ไอ้หนุ่มเห็นมันจะพากันร้อนนะ

mspeed

นั่นสิครับ ดูคำพูดโต้ตอบจะแปลกๆหน่อยนึง
ตอนสุดท้ายคงพบว่าตัวเองเป็นประเภทชอบโชว์นิดๆหน่อยๆละมั้งครับ
เป็นเพื่อนแก้เหงาให้กันและกัน แต่ไม่ใช่แฟน ดีจัง
ขอบคุณมากครับ

numkrieng

::HeyHey:: รู้เขาหลอกแต่เต็มใจให้หลอก
สงสัยจะชอบโชว์ด้วยนะ

มีแฟนแล้ว นั้นก็มีไว้แก้เหงาเวลาที่เบื่อนะซิ

thai4id

นางเอก น่าเย.............. มากมาย แบบนีต้องโดนนนนน จัดหนัก

ชอบ เจอแบบนี้ เหนื่อยแน่เสียดาย ไม่น่าใส่ถุง
อะไรๆ ก็กู

keatmano

ใส่ชุดแบบนี้ไปซื้อของ คนเข้าคิวข้างหลังคงเข้ามาช่วยเหลือด้วยความเต็มใจ

สรุปเป็นกิ๊กกันหรือ...ถ้าฝ่ายหญิงมีแฟนอยู่แล้ว ทำไมไม่ไปให้แฟนตัวเองช่วยเหลือหล่ะ  ::Thinking::