ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tamagou] Haha no Tsutome เด็กเวร 1/2 แปลไทย by FoxFang

เริ่มโดย FOXFANG, มกราคม 11, 2020, 11:51:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

FOXFANG

แนะนำติชมได้นะครับ ผมลองใช้โฟโต้ชอปแล้วแต่ยังไม่ไหว เลยใช้โปรแกรมวาดรูปไปก่อน

ผมชอบอาจารย์ท่านนี้อยู่แล้ว เพราะผมชอบลายเส้นสะอาดตา แต่สื่ออารมได้ดี
และที่สำคัญมันคือ MILF ไม่รู้จะมีคนชอบเหมือนกันมั้ย...

(S)Kater

เรื่องนี้ผมเคยคิดจะแปลอยู่นะ ยังมีอยู่ในลิสเลย ดีจังได้ท่านแปล
จองที่ไว้ก่อนเดี๋ยวกลับมาอ่านนะครับ เดี๋ยวมาเปรียบติชมให้
รู้สึกเหมือนมีเพื่อนร่วมอุดมการณ์ทำลายตับเพิ่มมาอีกคน 55
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

HypN♥s

ใหม่ๆก็ใช้วิธีลบภาพไปก่อน ก็ถือว่าลบได้ไม่น่าเกลียด

แต่ควรจะค่อยๆฝึกการแต่งภาพไปนะครับ โดยเฉพาะที่ฟอนท์ทับภาพทั้งหลาย ลองศึกษาวิธีดู

FOXFANG

ว้าววว
คนใหญ่คนโตมาแสดงความคิดเห็นด้วย
ขอบคุณครับ ในที่สุดก็รู้ซึ้งแล้วว่าทำไมถึงต้อง
บังคับ+ตั้งเงื่อนไขในการคอมเม้นต์ อธิบายไม่ถูกจริง ๆ

Tuwarpzone

เจ้าลูกเลว ทำแบบนี้ถ้าแม่ท้องขึ้นมาจะทำไงละ

zajunghu

แปลได้ดีมากเลย เป็นกำลังให้ทำผลงานดีๆออกมาอีกเรื่อย ๆ นะ

diamond1

ไอ้ลูกชั่ว ทำแบบนี้กับแม่ตัวเองได้ไง

MooOon

ขอบพระคุณมาก เอาจริง เดาเล่นว่าตอนหลัง เเม่จะมีอารมร่วมด้วยนะ

เเต่พออ่านไปเเล้ว สงสารคนเเม่ยังไงไม่รู้ เหมือนมีอารมเเต่ในหัวคิดอยู่

ตลอดว่าจะเเก้ไขปัญหายังไงดี เอาจริงๆ ลูกเลวๆเเบบนี้ น่าจะทำให้มันตายๆ

ไปซะจะมีประโยชน์กว่านะ สงสารนางเอกจริง รอดูตอน2ว่าจะจบยังไง

virgozero

เด็กเวรจริงๆ เอาแม่ไม่ยั้งเลย เป็รกำลังใจให้ครับ

oshiris

ทำไปทำมาคุณเเม่จะติดใจล่ะมั้งเนี่ย ผัวไม่อยู่นานเป็นปีเเล้วด้วย

ปล.คุณเเม่น่าเด็กมากเลย
ปล2.ลูกนี่หน้าตาไม่ได้เชื้อเเม่มาเลยใช่ไหมเนี่ย

siwapeeza

ตามชื่อเรื่องจริงๆ ตอนแรกก็นึกว่าลูกเลี้ยง แต่ไม่น่าใช่ละ

anuwat p

นี่ลูกข่มขืนแม่ใช่มั้ย เห็นหน้าลูกทีแรกนึกว่าคนอื่น หน้าแก่และห่างไกลแม่มาก

drof666

ดูยังไงก็ไม่น่าใช่แม่ลูกกันจริงๆ คิดว่าแม่เลี้ยงกับลูกเลี้ยงมากกว่า แบบว่าพ่อไปทำงานต่างประเทศนานๆจนแม่ตัวจริงขอหย่าแล้วได้เมียใหม่มันก็เลยลงเอยแบบนี้ ::DookDig::

peezaamaak

อันนี้ก็เด็กเวรเกิ๊นนนนน ตอนแรกดูชื่อเรื่องนึก ว่าจะประมาณ แม่ลูก แอบแนวผิดศีลธรรม แล้วแม่ยอมนิดๆ แต่
อันนี้มันข่มขืน แบบสงสารแทนแม่ ขอบคุณสำหรับผลงานครับ ปล.ลายเส้นแปลกนิดๆ

flukehaha

เด็กเวรจริงหน่ะแหละพวกneetในชีวิตจริงนี่มันระยำจริงๆเปลืองอากาศหายใจเยื้อเรื่องก็หม่นหน่อยๆ ::Horror::
Manchester United Football Club
We are Red Army