ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Pet to Shite Haikyuu Sareta Shimai ดูแลสัตว์เลี้ยงด้วยการร่วมเพศ (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 12, 2020, 01:54:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ป้ายหน้า ของเล่นรุ่นใหญ่กับแชร์บ้านแชร์เสียว
ส่วนเรื่องนี้ เอิ่บ นโยบายที่ดี จัดมาเลยลุง จะเลือกสักสิบสมัยจนกว่าลุงจะเดินไม่ไหว

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

ตอบกระทู้แล้วกลับมาEditคุยกันถึงเนื้อหหาช่วงหลังด้วยนะครับ
เห็นพอไม่มีกฎก็มีพวกมักง่ายตีเนียนเพียบ

***ยกเว้นคนที่ช่วยโดเนทกับEditประจำอยู่แล้วนะครับ ท่านคือVIPสำหรับผม

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

micmicmic6

ไม่เหลือแน่น้องสาวและพี่สาวน่าจะเสพติดเซ็กแน่นอน

น่าจะมีภาคสองต่อนะผมว่า

dilok211021

เป็นเรื่องที่แปลกดีครับ สำหรับพี่สาวน้องสาวที่โดนจับมาเป็นทาสน่าจะมีเบื้องหลังอะไรสักอย่างแน่นอน

อ่านจบแล้ว:สุดท้ายน้องสาวที่พี่สาวพยายามปกป้องก็กลายเป็นสาวร่านเสียเอง ไม่รู้ว่าจะมีตอนต่อไปรึเปล่า เหมือนยังไม่สุดในหลายประเด็น

ปล.โดเนทเพื่อสนับสนุนผลงานให้แล้วนะครับ ขอเป็นกำลังใจให้แปลงานดีมีคุณภาพต่อไป ::Fighto::

ขอบคุณมากครับ ท่านได้ขึ้น hall of fame ในรายชื่อVIPของผมอีกคน  ::Thankyou::

trong5171

ยุคสมัยในฝันจริงๆ คาดว่าพี่น้องคู่นี้คงโดนป้ายสีจนมาเป็นทาส
สุดท้ายก็โดน mindbreak ตามคาด

ตอนแปลไม่รู้จะอธิบายสั้นๆยังไงอ่ะครับ ประมาณว่าเธอเดินชนแล้วของมันตกลงไปในกระเป๋าเองจริงๆ
แล้วทำไมยัยสองตัวพนักงานร้านไม่เข้าไปช่วยบอกหน่อยเนอะ

review1972

เป็นนโยบายที่เด็ดสุดๆถ้าทำได้เลือกแม่งทุกสมัยเลยครับ555

Tdestiny

เนื้อเรื่องโครตดาร์ค

ถ้ามีนโยบายแบบนี้จริงๆนี้น่ากลัว

แต่อ่านแล้วก็ฟินไปอีกแบบครับ เพราะความเป็นจริงไม่มีทางเกินขึ้นแน่

ถึงได้ชอบเสพย์งานโดจินเนี่ยแหล๊ะะะ

mummebufa

โดตินเรื่องนี้ห้ามให้เฟมืนิสเห็นเด็ดขาดเลยไม่งั้นซวยแน่ๆ

opzakong

แนวเรื่องดีเหมือนกันนะ ผู้ชายน้อยๆเนี่ย

ว่าแต่ถึงขั้นเป็นสัตว์เลี้ยงเลยเหรอ

mspeed

ขโมยของจริงๆ หรือถูกใครแกล้งครับ
ต้องมีภาคต่อตอนถูกฝึกสมบูรณ์แล้วไหมครับ

MooOon

ขอบพระคุณที่แปลเเนวนี้ให้ครับ ปกติชอบมาเเนว ผู้ชายน้อย สาวๆต้องหาทำผัว

อะไรเเบบนั้น เรื่องนี้ เอาจริงๆก็ไม่ได้เเก้ปัญห่ระยะยาวเลยนะ ยิ่งทำเเบบนี้ คนยิ่งเกิด

เข้าไปใหญ่......พูดนอกเรื่องละ 555+ ตามสเตปละมั้ง คนพี่ที่ดูห้าวๆนี่หลังจากนี้คงไม่รอด

น้องสาวน่ารักๆเเบบนี้ยิ่งเเล้วใหญ่ คงได้เห็นฉากคนน้องโดนทำต่อหน้าพี่ละมั้ง เเต่จากที่

เดาๆ ตอนหลัง 2 สาวคงติดใจไอ้พระเอกเเทนละมั้ง เพราะยังไงไม่มีอะไรจะเสีย เเต่เอาจริงๆ

ไอ้เรื่องที่ของไปอยู่ในกระเป๋า นี่เอาจริงๆ ไม่มีกล้องเปิดให้ดูหรอ งงเหมือนกัน สาวๆก็ยอมง่ายเกิน

--------------------------------------------------------------------------

แปลกดี ทำไมอ่านเรื่องนี้เเล้วผมรู้สึกจบเเฮปปี้ เหมือนจะมีตอน2หรือป่าว หรือตัดจบเเบบนี้

ที่บอกว่าจบดี เพราะเพราะมันคงชอบอวด เเต่ก็ไม่ได้พาไปให้โดนรุมกินโต๊ะ เเล้วเหมือนเอาจริงๆ

ก็อยากดูเเล ทั้ง 2 คนดีๆด้วยละมั้ง เเบบที่คนน้องบอก ถ้าท้องเมื่อไร ไอ้พระเอกก็ต้องดูเเลให้

เเน่นอน เลยรู้สึกว่าจบดี ^^

เดินผ่านมาเฉยๆ

ตัวพี่ไม่น่ารอดและ ตัวน้องอาจจะได้ความเห็นใจบ้างนะ เบาๆหน่อย5555555

ผิดคาดแฮะ น้องเนี่ยร้ายกาจไม่เบาเลยนะ สงสารพี่เค้าเนอะ

โดเนทเป็นกำลังใจให้แล้วนะครับ

Minibar

ไม่ได้ทำผิดนี่นา โดนเฉย

สุดท้ายขานรับอย่างพร้อมเพรียง สนุกสนานกันไป

ชาญวุฒิ เนระภูสี

ทำไมพนักงานถึงไม่ออกไปช่วยสองพี่น้องว่าเค้าไม่ได้ขโมยของ Edit อ่านจบแล้วรู้สึกว่าน้องสาวจะร่านสวาทกว่าพี่สาวอีก

exhausis123

อ่านแล้วรู้สึกเหมือนโดนจัดฉากเลยนะ
เรื่องขโมยของนี่น่ะ

งืมๆ น้องสาวเป็นงั้นไป สุดท้ายทำพี่ติดเซ็กส์ด้วย
หรือน้องสาวเป็นคนจัดฉากขึ้นมานะ

ipor

เรื่องนี้โหดเกินไปนะ.........
ผมอ่านแล้วรู้สึกเหมือนวางแผนอะไรกันมา

ไม่มีเฉลยเรื่องขโมยของแหะ อ่านจบแล้วโหดเกินไปจริงๆนั่นแหละ