[ข่าวสารวงการAV] Kei Mimori วัย34 สายป้าต้องดู สาว20ยังอาย + ช่วยกันจับผิด

[ข่าวสารวงการAV] Kei Mimori วัย34 สายป้าต้องดู สาว20ยังอาย + ช่วยกันจับผิด

• 18 ตอบ
  • 1642 อ่าน
*

ออฟไลน์ (S)Kater

• Administrator
  • 2523
  • 37986
  • นักล่าวิญญาณ
หลายๆข่าวDebutทำให้ตื่นเต้นแต่พอมาดูจริงๆผิดหวังเล็กๆ เพราะโดนปกหลอก

จากการแต่งภาพ เขียนอวยเวอร์เกินจนเราคาดหวังสูง แต่คุณน้าคนนี้ที่เปิดตัววัย34

ถ้าไม่ดีจริงคงไม่กล้าการันตีเดบิวมาแข่งกับสาวๆเป็นแน่ ดูจากหน้าตาและหุ่นแล้ว

เปิดตัวได้ไม่แพ้สาวๆ20เลยครับ ขนาด34ยังสวยขนาดนี้ ถ้ามาถ่ายตั้งแต่20เอ๊าะๆจะขนาดไหน

รหัส JUL-120 ออกวันที่ 1กุมภาพันธ์

เห็นตัวอย่างแล้วอะไรจะเสียวเบอร์นั้น ร่อนเป็นงูเชียว

ช่วง Photo Hunt ช่วยกันจับผิด ผมคิดว่าเธอคล้าย Airi Miyazaki มาก แถมแสดงUNCENมาก่อน
ท่านเซียนคนไหนคิดว่าใช่ลองดูและช่วยจับผิดให้หน่อยว่าใช่รึเปล่า ฝากลิ้งโหลดไว้ให้พอหอมปากหอมคอ

Bride to be enjoys one last hardcore fuck

Carib 082915-959 Airi Miyazaki

Carib 121815-451 Airi Miyazaki

HEYZO-0957 Airi Miyazaki

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 13, 2020, 12:09:01 am โดย (S)Kater »
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

*

ออฟไลน์ nowhereman

• Gold Member
  • 1000
  • 6
อันนี้เข้าข่ายเพลงเก่า สามสิบยังแจ๋ว 555 เป็นอีกคนที่น่าสนใจครับ
ส่วนคนเดียวกันกับที่แนบมาไหม นี่ตอบยากแฮะ

*

ออฟไลน์ ribbon

• Full Member
  • **
  • 175
  • 317
ดูแล้วคล้ายมากๆจริงครับ ศัลยกรรมสมัยนี้ช่วยลดอายุได้เยอะจริงๆ เราอาจจะได้เจอแบบอารมณ์ remaster เหมือนเกมส์นะครับ เปลี่ยนชื่ออัพไซด์ อิอิ

*

ออฟไลน์ kiikujung

• Junior Member
  • 385
  • 275
คล้ายมากเลยครับ ถ้าใช่คนเดียวกันก็น่าจะไปทำหน้ามาใหม่ แต่ดูแล้วสวยมากเลยครับ ::HeyHey:: ::HeyHey::

*

ออฟไลน์ lma

• Banned!

• Gold Member
  • 1154
  • 84
สวยมากเลยครับ ไม่แพ้สาววัยรุ่นเลย

*

ออฟไลน์ Harukung Nakajama

• **
  • 97
  • 0
เป็น 34 ที่ยังสวยมากๆเลยทั้งผิวทั้งหุ่นยังดีอยู่เลย
แต่ตัวอย่างเสียวขนาดนั้นเลยเหรอเห็นแล้วกลัวจะช็อคไปซะก่อน

*

ออฟไลน์ meo

• Veteran Member
  • 1871
  • 410
ค่อนข้างมั่นใจว่าคนเดียวกันครับ ใบหูก็ทรงเดียวกัน
AV Girl : The angle from paradise. Available on earth.

*

ออฟไลน์ cdot

• 586
  • 276
ถ้าดูจาก gif จะเห็น ลักษณะและลีลาทาท่างการแสดงชัดเจนอยู่นะครับ ที่เหลือต้องลองไปดูว่า Airi Miyazaki  มีลักษณะเป็นยังไง
แต่ถ้าดูจากรูปผ่านๆ จะคล้ายๆ นะครับ หน้าอกรูปร่าง 

*

ออฟไลน์ Warute

• Legend Member
  • 2553
  • 1869
ผมแก่แล้วแต่ที่แน่ๆ เธอสวย อวบ สไตล์ที่ผมชอบเลย ขอบคุณมากครับ

*

ออฟไลน์ love01643

• **
  • 117
  • 65
อายุ 34 แต่หน้าดูอ่อนมากครับ สังสยได้น้ำดีเรยดูอ่อนวัย555 Airi Miyazaki ผมว่าดูคล้ายๆ นะอาจไม่ใช่ ::Me?:: ::Me?::

*

ออฟไลน์ alice19th

• Tiny Member
  • *
  • 35
  • 54
จัดหนังได้ดีคงสนุกทุกเรื่อง สาวๆก็สวยน่าจัด...ทุกคน

*

ออฟไลน์ romio7

• Ultimate Member
  • 3840
  • 2553
ผมว่าคนเดียวกัน ถ้าดูจากรูปร่างจะคล้ายมาก โดยเฉพาะตรงจุก มีสีสันและขนาดใกล้เคียงกัน หน้าตาอาจจะไปทำศัลยกรรมมานิดหน่อย

*

ออฟไลน์ archi ongtong

• Ultimate Member
  • 4192
  • 3
หน้าตาคล้ายกันนะ แต่อันใหม่สวยกว่าคมกว่า ต้องรอพิสูจน์เสียงครางกับลีลาท่าทางแสดงอารมณ์อีกที ::DookDig::

*

ออฟไลน์ sutee seechart

• 562
  • 272
ผมว่าใช่ น่าจะไปศัลยกรรมมา
ที่ CEN เพราะอาจจะมีคนจำจิ๋มและไรขนมอยได้
ต่อให้ repair หรือตัดแคมมา รูปร่างโดยรวมก็จะเหมือนๆกัน
และมันศัลขนมอยไม่ได้ ไรขนยังไงก็ดูรู้

*

ออฟไลน์ Chocky

• **
  • 206
  • 2
ตอบยากเลยอ่ะ ถ้าคนเดียวกันจริง ก็คงไปทำเพิ่มเติมแต่งมาบ้างแหละ แต่อายุ34แล้ว หน้า หุ่น
ยังได้แบบนี้ คือดูแลตัวเองดีมาก
 ::Sweat:: ::Sweat:: ::Sweat::

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ