ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yokoshima Nikki] Fight On, MILF #2แม่บ้านสู้ๆ #2[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 13, 2020, 06:25:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hippopov2

นอกจากจะเป็นผูจัดการทีมแล้วยังเป็นหมอนวดประจำทีมด้วยเหรอเนี่ย นวดๆนาบๆ  ::WooWoo:: ::WooWoo::

ทำไมตอนจะจบเหมือนจะมีดราม่าไงไม่รู้สิ อย่าบอกนะว่าหึงที่เพื่อนเอาผู้จัดการเนี่ย

joulez

จัดกะคาซึมิไป3เดือน แอบเอากันเพลินเลย แต่ก็โดนจับได้ จะแก้ปัญหายังงัยดีพระเอกเรา

โดนแตกใน มีชมว่าเอาเก่ง ปิดปากเงียบแน่ ส่วนตัวชอบฉากจูบมากครับ ดูกระหายตามคำแปลเลยลายเส้นสวยงามมาก แอบมีปมตอนจบ รอติดตามตอนต่อไปครับ

bigboy001

ดูเหมือนสาวๆในทีมจะอยากให้หนุ่มผู้จัดการคนใหม่จัดการปลดปล่อยอารมณ์เพศเพื่อจะได้ผ่อนคลายและมีแรงไปสู้กับคู่ต่อสู้ งานนี้หนุ่มผจก.คงต้องโดนรีดน้ำอย่างหนักหน่วงสุดๆแน่นอน แต่จะว่าไปก็มีหลายคนที่อิจฉาแหละว่าปะละ นักวอลเล่ นักกีฬา เนียะนะเครียดและเมื่อยมากๆ หลายคนต้องการมีเซ็กส์แต่ก็หาคนมาปลดปล่อยไม่ได้ อย่างในเรื่องนี้เป็นกรณีตัวอย่างได้เลยละ ::Thinking::

EDIT นั่นไงมีเนื้อหาต่อไปอีกคนในทีมเริ่มรู้ละไงว่าพระเอกนี่แหละ จะมาช่วยเยสบำบัดความใคร่ให้พวกหล่อนๆ

virgozero

จริงๆแล้วเป็นแผนก็ทั้งทีมเปล่าค่อยๆให้สอยทีละคน

Edit อ้าวเจ๊เคืองแล้วววว

elviswhat

ตอนแรกแค่มาช่วยดูแลนักกีฬาเฉย ๆ กลับกลายเป็นหระตุ้นนักกีฬาให้มีความกนะหายชัยชนะเพื่อหวังผลรางวัลจากผู้จัดการทีมซะนิ เมกุมิจัง เผลอ ๆ มีหวังจัดหมดยกทีมแน่แบบนี่

ตอนแรกยังเหนียมอายอยู่เลย พอตอนโดนลิงอุ้มแตกไปนี่ถึงกับฟินแล้วบอกว่าเก่งมสกเลยหรอจ้ะ แต่ตอนจบนี่เหมือนจะดราม่ายังไงยังงั้น อาจจะทรีซั่มก็ได้นะ

siwapol55

ตกใจมาก ที่เรื่องนี้มีตอนต่อ คาดไม่ถึงเลย
เดาว่าสองคนนี้น่าจะเย็ดกัน แล้วตอนจบความแตก คนรู้ทั้งทีมแน่
ขอบคุณมากครับ
ตอนจบเหมือนจะมีคนหึงโหด พระเอกซวยแล้ว

tamagot123

::Oops:: มึงจะปฏิเสธอะไรหะ เอาหอกไปแทงเค้าขนาดน้้น55555 

โอโหตอนนี้พระเอกเราอย่างโหด ทำได้ดีม่ากกก

andycarton

เจอคนรู้ความลับก้อต้องปิดปากกันด้วยดุ้นอีกละทีนี้ ว่าแต่ไอ้ประโยคที่ว่าวันนี้ชั้นบล็อกพลาดตลอดๆไม่ค่อยดีเลย แต่อีกคนดีเอาๆตลอด3เดือนที่ผ่านมาตั่งแต่มีโคชใหม่ แหมะๆๆอยากโดนก้อไม่บอกตรงๆ ::DookDig:: ::DookDig::Edit:งานนี้มีทรีซั่มแน่นอน หรือว่าจะเป็นฮาเรมแม่บ้านนะเพราะว่าแต่ละคนก้อยังสาวๆอยู่ ::DookDig::

jarabaman

เปลี่ยนจากแม่ม่าย คราวนี้เป็นสาวร่างใหญ่หรอครับเนี่ย 555

เหมือนจะไม่จบง่ายๆนะครับเนี่ย ไหงดัมเบลหักเลยอะ น่ากลัว 5555

Akira Watanabe

::Sweat::  แย่แล้ว มีคนจับได้ ต้องจับกดปิดปาก

::Ajark::  มีคนรู้เห็นเหตุการณ์เพิ่มอีกคนหนึ่ง ต้องตามไปเก็บอีกสินะ

zeenongme

สาวๆนักกีฬาในทีมน่าจะได้ใช้บริการระบาย...ความนัยจัยที่อยาก!?
คือสาวคนแรกรึเปล่า ทำไมลุ้นจัง

Demon-Wolf

ตอบจบที่โค้งได้แม่บ้านใหม่เป็นเมียอีกคน555+ ::Oops::

นั้นงั้นว่าแล้วต้องได้เมียเพิ่มเหอเหอ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ต้องนวดซินะ จะได้ไม่เครียด  ไม่เครียดเดี๋ยวก็เล่นดีเองแหละ

เอาแล้วๆๆ รอตอนต่อไปเลย

B&B

ขออนุญาต​เม้นมักง่ายนะคร้าบบบบตามไม่ทันแล้ววววว ไม่อยู่เดือนนึง มาจากไหนเยอะแยะก็ไม่รู้ ง่าาาาา เยอะไปแล้วววจะกลับไปเม้นปกติในสองสามกระทู้ล่าสุดนะครับที่มาเม้นตอนเก่าไม่ใช่เพราะอะไรนะ มาเก็บข่าวสารด้วย จะได้ไม่ตกข่าว

Thad5555