ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 3 : เล่ห์รัก...เล่ห์ร้าย Pt2

เริ่มโดย nato87, มกราคม 13, 2020, 09:03:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากให้กรวิทย์สมหวังกับน้องเค้กไหมครับ?

อยากให้พี่กรสมหวังกับน้องเค้ก สุภาพบุรุษอย่างพี่กรควรได้รับผลการตอบแทนแห่งความดีบ้าง
128 (46.2%)
ไม่อยากเห็นพี่กรสมหวังกับน้องเค้ก อยากให้หมอเค้กเสร็จคนอื่น อย่างเช่นลุงพลมากกว่า 55555+
149 (53.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 277

review1972

อยากให้น้องเค้กเสร็จลุงพลครับ ไหนๆจะดาร์คแล้วก็ให้สุดๆไปเลย555

chokolate

ตอนหลัง ๆ นี่รู้สึกว่า น้องอุ๊ จะน่ารักขึ้นเยอะนะ มาแรง แซงหลาย ๆ คนเลย

makecloud

ยัยอุ๊ โดนอีกแน่  ::Evil:: แต่จนแล้วจนรอด ก็ไม่เห็นลุงพลจะทำอะไรเพื่อช่วยเจ้าหญิงน้ำแข็งเลย เหมือนจะลืมเลยด้วยซ้ำ สงสัยจะเพลินอยู่กับน้องๆ คนอื่น  ::Evil::

phaii

ตัวตนของมนุษย์ลุง ก็คือคนบ้ากามไง หื่นเต็มพิกัด ขวัญใจชายไทย

Debaker Singlek

ดีนะที่หมอพลอยไม่โดนไอ้ลอยจัด เก่งจังหมอพลอย เสียแค่เงินดีแล้วดีกว่าเสียตัวด้วย  น้องอุ๊อย่างไงๆ มีบทหวานๆกับลุงพลก็เป็นด้วยนะ แถมเต็มใจจะโดนอีก ลุงสู้ๆจัดให้หนักเลย

seamanp

เดช12341

ไปๆมาๆอุ๊ก็ไม่รอดลุงพลคนเก่ง แถมจะหลงเสียด้วย ::Hunger::

dragoness

vertjaune

เอาจริงๆ รองจากหมอพลอย ก็อุ๊แล้วละ ทำคะแนนขนาดนี้

petergg

เชียร์พี่กรกับหมอเค้กครับ ให้พี่กรสมหวังสักทีเถอะ
อะไรกันครับเนี่ย

spr566

Yuttana Qwertyui

รอนานเลยครับสมดังตั้งใจรอจริงๆสุดยอดเหมือนเดิมเลยลุงพล