ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shimotsuki Juugo] Otona Wa Omocha ของเล่นรุ่นใหญ่ 3/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 13, 2020, 10:55:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yugiboy

เอออยังงกันนิเหมือนคนเสพติดเซ็ก ขาดมันไม่ได้
ถ้ามีตอนตอนไปคงได้ไปมีอะไรกันผ่านลูกกรง

opzakong

Boran Mark

วางแผนหักหลังแต่ดูเหมือนจะรู้กันนะระหว่างเด็กทั้งสองคน
edit:เล่นแบบนี้ระวังคุกนะครับ เหอะ เหอะ

nowhereman

มาลุ้นกับโคอิซึมึ  งานนี้ของเล่นเราจะโดนจับเข้าคุก หรือได้ไปต่อตามแผน

แผนคานะแตกซะงั้น แต่งานนี้ก็ได้เสียวกันต่อไป น่าอิจฉาเล็กๆแฮะ

keatmano

กลายเป็นว่าผู้ใหญ่เป็นของเล่นให้เด็กเอาไปทำตามใจเลยนะ ... แต่เจ้าตัวก็เต็มใจและสนุกไปด้วยนี่หว่า ไอ้ผู้ใหญ่โชคดี  ::HoHo:: สุดท้ายคงกลายเป็นฮาเร็มเด็กแน่ ๆ ... แต่คราวนี้เสี่ยงมากเลย เด็กร้องที ... คุกมาเยือน

รู้กันอยู่แล้ว ... แต่เจ้าเด็กสองคนนี่ คิดว่าโตขึ้นแล้วจะไม่เปลี่ยนใจหรือไง  ::HoHo::

darthvader

โห หนูคานะเล่นท่านี้เลยเหรอ สุดยอดมาก
อ่านไปแล้วผมว่าชื่อเรื่องมันน่าจะไม่ตรงนะครับ
น่าจะเป็น พี่หมีผู้เป็นของเล่นของโลลิ มากกว่านะครับ

จบแบบแฮปปี้ทุกคน
ว่าแต่ทำไมดูเหมือนพี่หมีก็พึ่งเปิดซิงตัวเองกับเด็กด้วยเรอะ

vbncx2

จากตอนแรกผู้ใหญ่เหนือกว่ากลับกลายเป็นคนใช้ซ่ะงั้น😂😂

donut30110123

เล่นแรงไปนะบางทีคานะจัง

นึกว่าจะปวดตับกว่านี้ แต่ดีล้ะแฮปปี้

CoolNook Thangsakul

เดะพอรู้ความจริง คงมีง่อนอีกพักใหญ่ ไอนนี้ก็เล่นอะไรไม่รู้เรื่องเลย ผู้ญ เค้ากลัวมากๆเลยนะเห้ย

CoolNook Thangsakul

มันยังไปไม่สุดอ่ะ น่าจะมีตอนเสริมอีกนิดอ่ะ น่าจะดี

samnakub03

คานะนี่เล่นบทโหดแหะให้ข่มขืน โตไปจะขนาดไหนกันเนี่ย

ตอนจบนี่คาตากันทั้งสถานีเลยสินะเอาไงหละพ่อหนุ่มเองจะรอดไหมนั่น

kagussugi

สุดท้ายแต่งงานสามผัวเมียแน่ๆ
กินเด็กที่อมตะนะ  อิอิ ขนาดตอนเด็กขนาดนี้ตอนโตจะขนาดไหนนิ

whiteshark

ตัวแค่นี้รู้จักวางแผน.  รุ่นใหญ่ก็ลุ้นไปดิ แผนจะแตกรึเปล่า  ::HoHo::

โดนจับได้ เลยเข้ามาแจมด้วย. เลยฟินไปเลย  ว่าแต่ตอนประตูรถไฟเปิดนี่แบบว่า  ::HoHo::