ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nicoby] Deceitful Bewitching Summer Festival จิ้งจอก 9 หางชวนเสียว [By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 17, 2020, 06:25:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เอาไปอ่านอีกเรื่อง

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ipor

แตก 1 ในปากแน่นอน....แต่นางก็นะ แกล้งหลอกเขาไปได้ นี่ถ้าติดใจอยู่ด้วยกันยาว ไม่ต้องถวายน้ำแดงให้นางตลอดรึ

อ้าววววจิ้งจอกตัวจริงอยากร่วมวงด้วยแล้ว จัดเลยครับ

kenata

หลอกกันแบบนี้ เดี๋ยวก็จัดทั้งคืน แทนหรอก

edit : สู้เขานะ พ่อพระเอก แค่ 5 ยก เอง น่าจะสว่างคาตา แหงๆ

::Dribbling::

Aoshisun

แอบสงสัยว่าใครจะหลอกใคร อิอิ

------------------------------------------

Edited

อ้าว!!! สรุปว่าตัวจริงอยู่เบื้องหลัง แถมอยากร่วมวงด้วย
ขอบคุณครับ

yopern

เดี๋ยวนางจิ้งจอกปลอมเจอดุ้นจริงเข้าไปจะร้องไม่ออก

edit ถ้ามาร่วมวงธรรดาแล้วไม่ถึงตายก็เข้ามาดิรออะไรล่ะ

mspeed

โดนมนต์สะกดนางจิ้งจอกทั้งคู่รึเปล่าเนี่ย
ว่าแล้วนางจิ้งจอกต้องอยู่เบื้องหลังแน่ๆ

keatmano

อารมณ์ก็คงเตลิดไปจนถึงจุด "กายประสาน" แน่ ๆ เจ้าหนุ่มผู้โชคดี และสาวน้อยผู้อยากลอง (แกล้ง) หนุ่ม ... วินวิน ::HoHo::

เจ้าของที่มาขอเก็บค่าเช่าแล้ว ... ฟ้าเหลืองแหงม ๆ  ::HoHo::

nowhereman

วิญญาณจิ้งจอก ดลใจแน่ๆ งานนี้ จิ้งจอกเก้าหางตัวจริงคงมาร่วมด้วยแน่ๆ
555 เป็นตามคาด ตัวจริงมาร่วมวง งานนี้พ่อหนุ่มตัวซีดแน่ๆ

akerue

ใครหลอกใครกันแน่ ไม่ใช่ว่าฝ่ายชายอำเล่น

อ้าว ตัวจริงมาด้วยวุ้ย

tadds

เป็นนางจิ้งจอกจริงๆด้วย แต่หลอกแล้วผู้ชายได้ประโยชน์เต็มๆเลย
edit มีของจริงสะด้วย555+ ตอนไป2-1 เลย

jaowarin123

ตัวจริงก็มาแฮะ ได้ฟ้าเหลืองแน่ๆ  ::Dribbling::
edit หรือจิ้้งจอกตัวจริงจะบงการเองทั้งหมด

Boran Mark

ฟ้าฝนช่างเป็นใจ ไม่ต้องบิ้วอารมณ์กันให้มาก ก็มีคนมาสไลด์หนอนให้ หรือจะมีผู้อยู่เบื้องหลัง 555 เดาว่าคงออกแรงอีกหลายยก

opzakong

สาวอีกคนก็น่ารักดีแฮะ แต่ดูทรงแล้วเรื่องนี้คงมีฉาก sex แค่คนเดียว

เรื่องนี้ Uncen ซะด้วย สวรรค์มาโปรดชัดๆ

สุดท้ายก็ ยสตน จนได้ สาวอีกคนพึ่งโผล่มาตอนท้าย  ::Crying:: ::Crying::

siwapol55

พระเอกละเมอไปเองเรื่องจิ้งจอก หรือ เป็นจิ้งจอกจริงนะ อยากรู้มาก
ขอบคุณมากครับ
ตอนแรกพระเอกละเมอไปสินะ แต่สุดท้ายจิ้งจอกก็เผลอมาจริงๆด้วย แถมมาขอร่วมวงด้วย
น่าจะต่อกันอีกหลายยก

MooOon

ขอบพระคุณที่แปลเเนวนี้ให้อ่านครับ ตรงๆเลย ทำไมชีวิตผมไม่เจอะไรสาวๆให้ท่าเเบบนี้มั้ง

ไอ้พระเอกไม่ได้อะไรเลย เเค่้มาหลบฝน ก็ได้เอาสาวๆน่ารักเเล้วหรอ 55+ ไอ้นางเอกก็ไปว่าเขาบื้อ

คนปกติที่ไหนไปโชวหน้าอกให้ผู้ชายที่เพิ่งเจอกันดู บื้อ พอกัน ให้เดาตอนจบ ผมกลัวว่าเอาๆกันอยู่

เเล้วคนเพื่อนสาวออกมาตามหาเเล้วมาเจอนางเอกเอากับพระเอกอยู่ ขอร่วมวงด้วยเปง 3p นี่สิ 555+

--------------------------------------------------------------------------

กำ เดาผิด คิดว่าเปงเพื่อนนางเอกตอนเเรก ดันเปงสาวจิกจอก9หางจริงๆมาร่วมวง 555+ เอาจริงๆ

อยากรู็ว่ามาเปงร่างอีกร่าง หรือสิงนางเอกนะ อยากให้มีตอนต่อ เเต่ที่เเน่ๆ พระเอกโชคดีสุดๆไม่ว่าจะสาวไหน

ก็น่ารักน่าฟัดหมด ^^

ชีวิตจริงเจอสาวน่ารักๆแบบนี้มาให้ท่า แล้วจะกล้าเหรอครับ อย่างน้อยก็ต้องระแวง หญิงจริงหรือเปล่าหรือเอดส์หรือเปล่า
หรือมาหลอกหรือเปล่า เป็นผมไม่กล้าเสี่ยงนะ
  ::Grimace::

ผมเอาหมดนะ ถ้าสวยน่ารักจริงๆ ขอเเค่มีถุง อาจไม่ได้เบริน หรือเลียให้ เเต่ขอให้ได้ใส่ก่อน 5555+