ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nicoby] Deceitful Bewitching Summer Festival จิ้งจอก 9 หางชวนเสียว [By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 17, 2020, 06:25:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผู้เฒ่าเซราะกราว

สงสัยว่าเงาหางที่เจ้าหนุ่มเห็นจะเป็นของปีศาจจิ้งจอกจริงๆ ส่วนสาวเจ้าแกล้งยั่วยวนเจ้าหนุ่มแบบนี้คงจะเกิดอารมณ์ร่วมจนได้ซั่มจริงๆกันแน่เลย แล้วถ้าเพื่อนสาวที่พลัดหลงกันมาเจอจะมีทรีซั่มมั้ยนะ....อิอิ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ มกราคม 17, 2020, 01:15:29 หลังเที่ยง
สงสัยว่าเงาหางที่เจ้าหนุ่มเห็นจะเป็นของปีศาจจิ้งจอกจริงๆ ส่วนสาวเจ้าแกล้งยั่วยวนเจ้าหนุ่มแบบนี้คงจะเกิดอารมณ์ร่วมจนได้ซั่มจริงๆกันแน่เลย แล้วถ้าเพื่อนสาวที่พลัดหลงกันมาเจอจะมีทรีซั่มมั้ยนะ....อิอิ
อ้าว....กลายเป็นปีศาจจิ้งจอกสาวโผล่ออกมาขอร่วมวงโดยทำให้ของเจ้าหนุ่มแข็งได้ตลอด  แบบนี้อย่าว่าแต่ห้าครั้งเลยสิบครั้งก็น่าจะไหวนะ....5555

mummebufa

ขอพรศาบเจ้าไหนถึงจะได้แบบนี้ หุ่นโคตรแจ่มแถมยังร่านอีกด้วย

อ้าวจริงๆแล้วจิ้งจอกเป็นผม5555 นางเอกโดนจิ้งจอกไปดิคราวนี้

sagekung

เต็มปากท่านจิ้งจอกก้าวหางแน่ๆ

มีภาคของท่านจิ้งจอกไหมเนี่ยย

tokimekiz

จะหลอกฟันหนุ่มเฉย มุกแปลกๆแบบนี้ไอ้หนุ่มนี่ก็สายมูพอตัวรนี่หว่า ถึงได้โดนหลอกได้น่ะ...

อ้าวเฮ้ย เกมพลิก ตัวจริงขอแจมด้วยอีก ::Horror::

mek

แตกปากแน่นอน จิ้งจอกแสนสวย

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน90วัน

artboy

สงสัยชายเห็นร่างจริงเลยเข้าไปถามแน่ๆ ว่าตาฝาดหรือเปล่า

อ้าวตัวจริงมาตอนจบซะงั้นตอนแรกโดนมนหรือนี้

nekki

พวนที่ชวนหลบฝนที่ศาลเจ้ามาศาลเจ้าไม่ถูกรึ ถึงหลงกับนางเอกนะ

สรุปพลังของจิ้งจอก9หางคืออะไร มนสะกดให้2คนนี้ได้กันรึ

ddcc

คำถามอยู่ตรงไหนนะ5555 แต่เดาว่าคงถามว่าคิดว่าจบยังไง เพราะงั้นขอตอบว่าจบที่นางเอกเฉลยความจริง แล้วครองคู่กันละกัน แต่เพื่อนนางเอกจะมีบทอีกมั้ยนะ
จิ้งจอกตัวจริงโผล่มาแหะแถมหน้าเหมือนข่าวลือเดี๊ยะ แถมบอกว่าใช้พลังไปอีก จิ้งจอกสุดจัด

pandanous

ตอนจบคิดว่าได้เอาก้นครับเพราะก้นสวยน่าจัดมากๆ
Edit กลายเป็นว่าโดนตำจิมิแทน ฟินไปเลย ตอนหน้าอยากเห็นแบบร่วมวงสามคนจังครับ

zenhyun

ตอนแรกผมนึกว่านางเอกและเพื่อนเป็นจิ้งจอก 9 หางที่อาศัยอยู่ในวัด แต่พออ่านไปออื่นก็ปรากฏว่าไม่ใช่ แต่ผมสงสัยเหมือนกันว่าทำไมพระเอกถึงมองว่านางเอกมี 9 หางหรือว่าจะเป็นเพราะจิ้งจอก 9 หางตัวจริงเป็นคนทำให้พระเอกเห็นนะ

Edit : เพราะจิ้งจองตัวจริงนี่เอง แต่เสียดายน่าจะมีฉากร่วมวงด้วย ไม่น่าตัดจบเลย ฮ่าๆๆ

Sniper Knight

จิ้งจอกน่ารักขนาดนี้ พระเอกเจอทีเด็ดเข้าให้แล้ว น่าจะแยกร่างเป็น 9 คนได้แล้วมารุมพระเอก

Sniper Knight

นางพญาจิ้งจอกมาร่วมแจมต้องจัดสวิงแล้วครับ แล้วเพื่อนกลับมาเห็นอีก ต้อง 3 รุม 1 แล้วครับ พระเอกก็จะต้องอยู่ที่นี่

Tdestiny

กำ มาเนียนสูบพลังพระเอก

แต่ดันไม่ใช่จิ้งจอกซะงั้น555

กำ โครตพลิคเลย กลายเป็นเพื่อนที่เป็นจิ้งจอกซะงั้น

DearDiary

ใจกล้ามาก จัดกันตรงศาลเจ้าเลย
บรรยากาศก็เป็นใจอีก
พระเอกจะโดนจิ้งจอกสูบพลังไหมนั่น

สรุปนางเอกไม่ใช่จิ้งจอกซะงั้น
น่าจะมีต่ออีกนิด อยากเห็นสวิง