ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รถไฟพาเสียว10 (ลีลารักส่งท้าย ก่อนถึงสถานีปลายทาง) จบภาค

เริ่มโดย Sukita, มกราคม 17, 2020, 05:29:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

เสียงมือถือพลอยรุ้งดังขึ้น "คะแม่...คุณพ่อพ้นขีดอันตรายแล้วหรือคะ.......เดี๋ยว7โมงครึ่งถึงคะแม่ให้รถตู้มารับพลอยเลย" เธอพูดจบไอ้ชดชักควยแข็งออกมา ที่ปากบางสวยก็รีบอ้าดูดอมควยผัวรักแบบสุดโคนควยกินน้ำเงี่ยนเธอและไอ้ชดลงคอ ส่วนไอ้ชดบิดเครื่องดื่มชูกำลังให้ไหลไปทั่วพวงสวรรค์ให้เมียรักวัยสาวได้ดื่มกิน งานนี้คงไม่ต้องบอกว่าสาวงามเย็ดกับไอ้เฒ่าด้วยความเต็มใจเพราะถ้าทำขนาดนี้คงไม่ต้องบอกว่าสติพลอยรุ้งกลับมาหรือยัง "เมียจ๋าเรามีเวลาแค่หกโมงนะจ๊ะ เจ้าหน้าที่จะมาตรวจตอนนั้น เมียจ๋า" "ได้คะผัวขาแพล็บมาเย็ดหีเมียอีพลอยต่อเถอะคะควยผัวแข็งแล้วคะ" ว่าแล้วไอ้ชดก็จับร่างสาวงามคุดตัวหงายแหกขาแหดหีชี้ขึ้นก่อนจะกดลำควยฝังมุกลงในอู่หี ในท่าสุดพิศดารใช่แล้วนิคือท่าควงสะหว่าน  "อูยยยผัวจ๋านิท่าอะไรทำไมลึกสุดหีกระทุ้งสุดมดลูกคะผัวขาาา" "ท่านี้เรียกท่าเจาะกระแทกแหกหีนางฟ้าไงเมียจ๋า" "โอววผัวจ๋าชื่อทำไมชวนอูยยเงี่ยนขนาดนี้โอววว" ไอ้ชดไม่ตอบแต่ยกตัวลอยและควงตัววันทีละครึ่งรอบวงกลม สาวสวยทั้งเกรงหีทั้งแหกปากครางซูดแบบสุดใคร่ ความเงี่ยนของพลอยรุ้งประทุแทบคลั่ง เพราะท่านี้ควยควานได้รอบร่องรูหีฟิตของเธอ ทำให้หีได้ดูดดื่มควยจนทั่ว "โอวววเมียจ๋าหีเมียฟิตดูดวิเศษเหลือเกินน้ำหีน้ำแตดก็เยอะสะใจผัวจัง" "อูยยยยหีเมียดูดดี หรือคะโอวววแล้วหีผู้หญิงคนอื่นไม่ดูดควยผัวหรือคะอูยยย" "จ๊ะ สงสัยเมียพลอยของผัวชดจะเงี่ยนจัดหีเลยดูดีใช่ไหมจ๊ะ" "ใช่คะผัวขาอูยยโอวววเงี่ยนมากเมียเงี่ยนสุดชีวิตแล้วโอววว" ไอ้ชดเห็นดังนั้นเลย ลงมาจับสองขางามให้อยู่ในท่าไถนา มันจับสาวงามไถนาไปทั่วทั้งห้องของตู้นอนวีไอพี ราวกับว่าเธอคือรถไถเดินตาม ทุกครั้งที่มันได้กระเด้าควยเสียงล้อรถไฟก็กระทบรางไป แค๊ะๆๆ "ไม่เหนื่อยหรือจ๊ะเมียจ๋า" "ไม่คะมันในรูหีมากกว่าผัวขา โอวววโอ้ยยยเย็ดแรงคะอูยยยพลอยรักผัวชดโอววว" ไอ้ชดได้ยินสาวสวยลูกสาวเศรษฐีบอกรัก ก็เร่งควยสาวควยจนเกือบหลุดก่อนอัดควยใส่แก้มก้นขาวนวลเนียนราวงาช้าง ดังปั๊บๆๆๆๆๆ "โอวววเมียจ๋าผัวจะแตกแล้ว เดี๋ยวดันหัวเมียไปติดประตูห้องแล้วแตกนะ" "อูยยยอายผัวขาเอามาเลยแตกพร้อมกันคะโอวววโอ้ยยยอูยยยเมียก็คันหีแทบแตกแล้วอูยยย" ไอ้ชดดันร่างงามไปติดประตูก่อนจะเร่งควยใส่ร่องรูหีเสียงหีดูดด้วยความเงี่ยนดังฟิบๆๆบ่งบอกถึงว่าอีสาวใกล้ถึงที่หมาย ไอ้ชดดันควยยาวอีกสิบกว่าที่สาวน้อยก็เกรงท้องน้อยก้นสั่นระริก "อูยๆๆอ้า...แตกแล้วคะผัวขาอูยยยยควยอร่อยสะใจหีเหลือเกินผัวขา" ไอ้ชดไม่ตอบแต่ชักควยออกมาให้พลอยรุ้งดูดอมสิบกว่าที ก่อนมันจะระเบิดน้ำควยและระบายไปรอบใบหน้าสวยจนทั่วหน้า "อ๊าก ปล่อยใส่หน้าเมียแบบนี้หน้าเมียจะสวยหวานไปอีกนานเลย" พอจะมันก็กดหัวควยเจ้าปากบางสวยให้ดูดซับทำความสะอาดซึ่งเธอก็อมอย่างอร่อยในน้ำควยไอ้แก่
ไอ้ชดจับร่างงามมานอนดูดอมสองเต้าอย่างอร่อยเวลาเหลือไม่ถึง 1ชั่วโมง สาวงามพยายามกุมพวงไข่ละหัวควยนวดให้ผัวแก่ที่รักไปมา ไม่นานแค่15นาที ไอ้ชดก็ควยลุกขึ้นมาอีกถึงจะไม่แข็งเท่าเดิม "ผัวขาเย็ดต่อสิคะยังเหลือต้อง40นาทีคะ" "ได้เมียจ๋าแต่ผัวอยากเย็ดร่องนมเมียจะว่าไหม" "เย็ดเถอะคะจะเย็ดตรงไหนเย็ดอะไรพลอยเอาทั้งนั้นแต่ผัวอย่าลืมเลียแตดเมียด้วยนะคะเมียชอบ"  ไอ้ชดขึ้นไปนั่งยองกลางอกพลอยรุ้งก่อนจะ บีบสองเต้าประกบกันโดยมีควยมุกแทรกอยู่กลึ่งกลางแล้วเด้าควยแทรกไปเป็นจังหวะ ส่วนปากก็ก้มลงดูดเลียปลายยอดแตดของสาวสวย "อูยยดีคะโอสเลียหนักๆ เลยกัดมันเลย อูยยยแบบนั้นโอววว" "แบบนี้ใช่ไหม" "โอวววใช่แบบนั้นผัวชดขากัดแรงโอววว" พลอยรุ้งคงมันส์หีมากจนต้อง เอาไข่เม็ดโตของไอ้ชดอมเข้าปากซ้ายทีขวาที ทั้งคู่เล่นรักกันในท่านี้อยู่นาน ก่อนไอ้ชดจะพูดว่า "เหลือเวลาอีก15นาทีเมียจ๋าเมียอยากได้ควยเย็ดตรงไหนบอกนะ "พลอยรุ้งไม่ตอบแต่คุกเข่าแบะร่องก้นออกมา ไอ้ชดรู้ดีว่าพลอยรุ้งอยากโดนเย็ดที่ใด มันจึงแทรกตัวเข้าไปก่อนจับไปที่สองปอยผมโดยแบ่งเส้นผมงามเท่าๆกันคล้ายตอนผูกเปีย ก่อนจะสาวเอวและกระตุกผมพลอยรุ้ง เสียงควยเข้ากระทบก้น ราวกับจ๊อกกี้ควบม้า เสียงดังตับๆๆๆ "อูยย ผัวขา โอวววสุดยอดโอ้ย" รถไฟแล่นสู้ถ้ำขุนตาล เปิดหวูดเสียงดัง ปู้น.....น ยาว ไอ้ชดตะคอกสาวงามให้ ครางเงี่ยนออกมาสุดๆ "อีพลอยจ๋าเมียจ๋ามึงครางให้สมกับมีผัวครางร่านควยเลยโอ๊ก" "โอวววอูยยยผัวจ๋าแรงแรวเสยตูดเมียให้ฉีกเสยโอวววโอ้วววสะใจสัดผัวชดขา อีพลอยเด้งตูดสู้สุดใจแล้วโอวววโอววว" "เยี่ยมมากเมียจ๋าตูดมึงจะดูดน้ำควยกูแล้วๆๆๆโอ้วๆๆๆอ้าก" ไอ้ชดหลั่งในร่องตูดก่อนปล่อยปอยผมควบม้า ชักควยออกมาแล้ว เอาปากสกปรกของมันขบปลายแตดพลอยรุ้งจนนาทีสุดท้าย ก่อนร่างสาวงามจะสะท้านเพราะน้ำหีแตกซ่านออกมาอย่างสุดอารมณ์เงี่ยนของเธอ "โอวววอูยยยอ้ากหีแตกอีกแล้วผัวชดจ๋า โอวววว์" ไอ้ชดรีบเช็ดตัวพลอยรุ้งด้วยน้ำหอมราคาแพงของเธอ ก่อนมันจะออกจากห้องมันพรมจูมเมียรักวัยใส ก่อนใส่เสื้อผ้าให้เธออย่างสุภาพ ก่อนสาวงามจะยัดกระดาษที่มีเบอร์มือถือและเบอร์คอนโดเข้ามือผัวรักวัยเฉียดหกสิบ อีกชั่วโมงต่อมาไอ้ชดมองดูร่างงามเดินขึ้นรถตู้ ด้วยความรู้สึกภูมิใจอย่าผู้มีชัยชนะ
(จบภาค1 โปรดติดตามภาค2 ไอ้ชดซัดแม่พลอยรุ้ง หลานพัชวัย14 บัวเลขาสาวทอมบอยของพลอยรุ้ง และหมอกัลยากรหมอจบใหม่มารับจ็อบเป็นหมอประจำครอบครัวของเธอ) ขอบคุณที่ติดตาม คำผิดไปต้องขออภัย ครับงานจากจินตนาการเสียวๆต้องตีร้อนๆครับ ไม่งั้นงานจะไม่สะใจครับ เห็นใจคนจินตนาการเถอะครับ
เรื่องต่อไป "ขุนศึกตระกูลหยง" รับประกันความเสียวรับตรุษจีนครับ  ::JubuJubu::

Supachok Tupsutti

สุดยอดจินตนาการเลยครับ หนูพลอยหลงเฒ่าจนโง่หัวไม่ขึ้นแล้ว.. ::Yes!::รอภาค 2 ครับเล่นเกริ่นซะชวนติดตามเลยตัวแสดงเยอะ

morekung

ชอบมาก รอติดตามภาคสองเลย คิดถึงคุณหนูพลอยเลย

haelonn

รอติดตามภาคสอง เล่นเสียวพิสดารสุดๆได้หมดชอบ บรรยายได้เสียวดี มีฝีมือในการเขียน แต่แบบทรมานคู่เย็ดแบบเจ็บตัวสยองๆกับสกปรกเกินไม่เอานะ อ่านแล้วไม่เสียวเลย อิอิ

boonde madee

จินตนาการ (เรื่องจริงอาจจะมีแบบนี้)
ได้เสียวสุด ๆ ภาค 2 มาเร็ว ๆ นะ อยากเห็นบทเสียวของไอ้บุญชด แสงกระโทก กับเมีย ๆ ของมันทุกคนโดยเฉพาะกับแม่ของหนูพลอยรุ้ง  เอาให้เสียวสุด ๆ ไปเลย ยอมเป็นเมียของไอ้ชด เรียกผัวขา ๆ จนติดใจควย 8 นิ้วฝังมุก 9 เม็ด ของไอ้ชดจนโงหัวไม่ขึ้น จนลืมพ่อเลี้ยงเมืองเหนือผัวเก่า มีอะไรประเคนให้ไอ้ชดผัวใหม่หมด

มนัส บุญหนุน

manunited68

kupong

zethkhun

ชอบการบรรยายฉากเย็ดของไรต์มาก นึกถึงภาคสอง ขอฉากข่มขืนขยี้ทอมบอยจนร่านเเตกเลยนะขอรับ

tapesaksit

กำลังมันส์เลย ลุ้นว่าพลอยรุ้ง จะไปได้ไกลแค่ไหน
ติดตามภาค2 ต่อ

Tow Tow

pongsan

เสียดายที่วีรกรรมของฟ้ารุ้งจบลง ::Foo::   แต่ก็ดีใจที่จะมีภาคสอง...ขอแบบ สาวน้อยหัดร่าน! ::Dribbling::  เอาแบบเถื่อนๆHC สะใจๆ!! ::Angry::

holovelove

ขอบอกว่าผมรออานทุกวันเบยครับ สนุกมากๆ จะมีช่วงโหดบ้าง  แต่เพราะต้องการรู้ว่ารักกันจริงไหม ยิ่งตอนจบจะมีต่อ ภาคสองอีก ผมดีใจมากตรับ. จะรออ่านต่อไปครับ
เหงาๆ

swss2511

เสียวจนวินาทีสุดท้ายและจะเสียวต่อไปสำหรับคู่ร้อนคู่นี้