ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yutakame] Niizuma o Otosu Appli สะกดจิตเมียชาวบ้าน 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 17, 2020, 10:35:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mummebufa

โคตรโปร คือถ้าเรียนสะกดจิตมาแล้วใช้แบบนี้แบบแรกคือมึงโคตรหื่น ตันหาที่มีคือเงี่ยนอย่างเดียวเลย

ถึงกะสะกดจิตมาเย็ดต่อหน้าผัวเลยในหัวมันนี่มีเรื่องเดียวจริงๆ

inwyin

แอปน่าใช้มาก อยากให้มีเอาไปสะกดจิตที่อื่นบ้าง

trong5171

สงสัยว่าผู้หญิงคงจะติดใจในจิตใต้สำนึกจนไม่ต้องใช้แอพก็ยอมแล้ว
มีซั่มกันต่อหน้าผัวจริงๆด้วยแฮะ อย่างแจ่ม

khowoat

สามีเทอจะรู้มั้ยน้า ว่าภรรยาเสดคนอื่นไปแล้ว

hentaiknight

แอพน่าใช้จริงๆ
มันมีการกล่าวถึงคนอื่นด้วย แสดงว่าใช้มาก่อนหน้านี้แล้ว
จริงๆ น่าจะสะกดจิตแบบหมู่ด้วย

-------------
สงสัยว่า ผู้หญิงจะติดใจแอพนี้นะ ถึงสมองจะห้าม แต่ร่างกายม้นต้องการ
ตอนต่อไปนี่ คงทำต่อหน่่้าสามีด้วยแน่นอนครับ

ddcc

โหสะกดจิตให้ลืมทุกอย่างได้ด้วยแหะ เวิร์คไม่เบา ตอนแรกที่สะกดจิตนึกว่ายังเหลือตัวฉันอีกคนหนึ่งในจิตใจ5555
มีแค่นางเอกคนเดียวเองเรอะ การใช้แอปที่ดีมันต้องฮาเร็มเด้ ::Angry:: ตอนหน้าพระเอกโหดว่ะสะกดสามีมาดูภรรยาโดน ใช่ป่าวหว่า555

tonza221

แนวสะกดจิตแบบนี้หลังๆก็ไม่ต้องใช้การสะกดจิตแล้วแน่นอนน
Edit : สดกดจิตเหมือนสร้างตัวตนอีกคนขึ้นมาเลยแห๊ะ

joyjung

joyjung

Hungry

เริ่มจากจำอะไรไม่ได้แล้วค่อยหล่อหลอมให้เป็นคนติดใจหรอ

จิตสำนึกค่อยๆเปลี่ยนไปสินะ ตอนหน้าน่าจะสะกดจิตสามีแต่ไม่ได้สะกดจิตภรรยา
แล้วก้อทำกันต่อหน้าจนไม่ต้องสะกดจิตอีกต่อไป

g9898

ความมันส์กำลังจะอุบัติขึ้นแล้ว ::HoHo::

และแล้วก็ตกเป็นทาสไปเลย แต่น่าจะสะกดจิตคนอื่นมั่ง  ::Oops::

Ppcub Jjip

แนวสะกดจิตบางเรื่องก็ดีนะแต่บางเรื่องก็โคตรจะมั่วเลยคือถอดเสื้อผ้าเอากลางถนนคือคนรอบข้างมึงไม่ได้โดนสะกดจิตนะไอฟายยยยย

เรื่องนี้ดูเข้าท่าไม่ได้โม้เว่อแบบเรื่องอื่นๆ

ensd-07

ทำไม่ไม่สะกดจิตให้เงี่ยนแล้วอยากโดยเอา จะได้มีอารมณร่วมด้วย แต่จบคงท้องอะโดนเอาไม่ร฿ตัว

ตอนหน้าเอาต่อหน้าผัวเลยหรือ

biggiggog

ลองทำได้จริงแบบนี้
พี่แกคงจะไล่สะกดจิตหมดคอนโดละม้าง

งานนี้จะมีพลาดบ้างหรือปล่าว
หรือจะติดใจเลยล่อกันยาวไป
ขอบคุณครับ

theoatboy139

ของวิเศษมาอีกแล้ววว ขอบคุณครับ
แต่ดูแรกๆเหมือนสะกดได้แค่ร่างกายหนิ แต่จั่วหัวมาเหมือนจำอะไรไม่ได้ หรือแค่ตีเนียนหว่า
.
.
โอ้โห ตัดจบงี้เลยรึ ค้างๆๆๆ แต่ว่านะ เล่นโชว์ต่อหน้ากันแบบนี้ ผมว่ามีจบพีคแน่ๆ มีลางว่าจะโดนตื้บ555