ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yutakame] Niizuma o Otosu Appli สะกดจิตเมียชาวบ้าน 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 17, 2020, 10:35:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

number3

เสียดายที่สะกดจิตได้ทีละคน น่าจะมีสะกดจิตหมู่มั้ง เอาไปสะกดจิตสาวๆอาชีพอื่นๆ

nekki

ใส่ลิ้งดาร์วโหลดหรือเปิดวาปร์มาให้บ้างซิครับ ผมอยากได้ไปใช้บ้าง

ตอนหน้าท่าจะสนุกไม่เบานะครับนี่ เล่นจัดกันต่อหน้าสามีเลย

xonly-1523

ขอบคุณครับ ชอบแนวนี้อยู้แล้วด้วยงานภาพก็สวยดี ตอนจบคุณนายคงติดใจแน่

betazerox

ไม่รู้ทำไม สิ่งแรกคือ อยากได้ไอเทมนี้มาก 55+
เริ่มต้นมาก็ดดนจัดไปหลายดอกแล้ว

โดนจัดหลายที ทีนี้ก็ลืมผัวไปเลย สงสัยตอนหน้านี่โดนเอาต่อหน้าผัวหรือแอบเอากันแน่

kapomman

ถึงสะกดจิตให้ลืมแต่ร่างกายจำได้ซินะ  ค่อยๆกระตุ้นให้เปลี่ยนไป ::Evil::

ปล. ว่าแล้วพอรอบหลังๆเริ่มออกอาการมากขึ้นซินะ ว่าแต่คุณแม่บ้านใส่ชุดเดียว3วันซ้อนเลยรึ
ปล.2 ถ้าสะกดจิตพ่อบ้านให้ลืมได้ คุณแม่บ้านก็เหลิงได้โดยไม่ต้องกังวลซินะ

soonteen52

ให้ตายเถอะ โรบิ้น

yoyogoza

ภาพสวยดีครับ เดาว่าคงไล่เอาเมียชาวบ้านไปทั่ว

เนื้อเรื่องตามสูตรรร ขอบคุณครับ

bigboy001

::Thinking:: พลังของแอบสะกดจิตนี่มันสุดยอกจริงๆ แป๊ปเดียวได้ผลขนาดนี้ แถมล่อแบบจัดหนักยังไม่รู้เรื่อง เอาเสร็จลืมหมดเลย แบบนี้ก็เสร็จโจรละครับ ::Grimace::

EDIT ถ้าสะกดจิตผัวงานนี้ ผัวก็ต้องช่วยกันรุมเยสเมียซินะ แหมะ มันต้องสามัคคีกันเยส ถึงจะถูกต้อง!!

Boran Mark

เห็นแล้วเป็นแอปที่อยากได้มากกกก แต่ว่าไม่มีอะไรที่เราต้องแลกมันมาเหรอ

DARKAXL

มาอีกแล้ว แอปสะกดจิต งานนี้คงได้เห็นการเทรนเมียชาวบ้านเต็มอิ่มแน่

เอาล่ะโว้ย ตอนหน้าเล่นทำต่อหน้าผัวเลย อย่างหยาม

bloodycat

โดจินแนวสะกดจิต แต่ระหว่างโดนสะกดจิตนางเอกเหมือนจะมีความรู้สึกนึกคิดอยู่บ้าง ตอนต่อๆไปนางเอกอาจจะติดใจจนเป็นทาสโดยไม่ต้องใช้แอปอีกก็เป็นได้

frosigky49

หาโหลดได้ที่ไหนครับแอพนี้จะโหลดไว้ใช้มั่ง

pandanous

โอ้วอยากเอาไปสะกดจิตคนข้างห้องบ้างเลย แอปนี้เจ๋งจริง คนโดนมีอารมณ์ตามสะด้วยแฮะ
Edit ฉากมะเขือนี่ฮามาก นางเอกติดใจลืมผัวเลย

ชายสี่ยังหมี่เกี๊ยว

น่าจะสนุกดีๆ สามีก็กลับดึกอีกเสร็จแน่มึง5555
edit ว่าแล้วต้องเย็ดต่อหน้า อิอิ