ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Freedom Prophet] Kimi ga Nozomu nara มันก็แล้วแต่เธอ แปลไทยโดย trong5171

เริ่มโดย trong5171, มกราคม 18, 2020, 01:38:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

organize

ขอโทษนะช่วยทำให้ผมเป็นลูกผู้ชายเต็มตัวได้ป่าว​  จะได้สู้พวกนั้นได้​  ฮ่าๆ

ผมทำไมมันน่าสงสารงี้  เสร็จตัวโกงทุกที

sutee seechart

แหม่ สาวๆแมนๆแบบนี้ สงสัยจะใช้ SEX สอนให้เข้มแข็งแน่ๆ
ญี่ปุ่นชอบเขียนแบบสาวห้าวๆ แต่เซ็กจัด

พลิกล๊อกทุกทาง รักใสๆ ตรงใหนห๊าาาาาา
ทำร้ายใจพระเอกใสๆมาก

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ มกราคม 18, 2020, 09:34:03 ก่อนเที่ยง
สงสัยชุนจะได้ทั้งคนคอยปกป้องและได้ทั้งเมีย....5555
ต้องรอจนสาวที่ตัวเองรักถูกผู้ชายคนอื่นซั่มเสียก่อนถึงได้ยอมรับว่ารักเธออยู่....หึหึ

nowhereman

เริ่มเรื่องก็ไม่น่าจะใสแล้วนะครับ 555 งานนี้สงสัยมาริต้องสร้างความมั่นใจให้พระเอกเรา ด้วยการบังคับให้ซั่มแน่ๆ

โหผิดคาด ไม่ใสสักนิด ขอบคุณครับ งานนี้เลยได้แต่เปิดผ่านๆ

loki9110

opzakong

บอกเลยว่า เริ่มต้นมาเหมือนจะดี สุดท้ายต้อง NTR เท่านั้น !

ผิดหวังตอนจบ มันควรจะโดน NTR ไปเลย ชีวิตจริงผู้ชายห่วยๆโง่ๆอย่างพระเอกไม่สมควรจะมีใครมารักด้วยซ้ำ

Aoshisun

แบบนี้อาจจะมีการปกป้องจนถึงที่สุด ไปโดนอย่างอื่นแทนไถตังป่าวเนี่ย
ขอบคุณครับ

virgozero

เหมือนการฺตูนรักใสๆ แต่ดูแล้วนางเอกมีอะไรกับคนอื่นรึเปล่าแลจะปวดตับ

Edit นั้นไงปวดตับสุด

zasde

ขอบคุณครับ
พระเอกขี้กลัว นางเอกแกร่ง แต่ยังเดาตอนจบไม่ออก รึว่าพระเอกขี้กลัวจนต้องหลอกนางเอกไปพวกที่แกล้งจัดการแทนเพื่อเป็นตัวตายตัวแทนรึเปล่านะ เดามั่ว
เดาผิดเหรอะ รู้สึกว่าไม่ใสเท่าไหร่นะ มีดราม่าด้วยถ้ามีตอนต่อคงประมาณนางเองยังรักพระเอก แต่ติดใจตัวโกง

Just_Oneman

สงสัยว่าพระเอกมีดีอะไร ถึงทำให้นางเอกเข้ามาช่วย

#Edit อ่านจบมาสักพักละ ยังคงรู้สึกเคว้งอยู่เลย  ::Orz::

The Naive

ผมว่าพระเอกดูเนิดๆแบบนี้ มันต้องมีอะไรดีที่ทำให้นางเอกติดใจแต่ๆเลย

Edit. อ้าวไหงเป็นแบบนี้ได้ มันไม่เห็นจะใสๆเลย 555

niceanglev

ไหนๆแล้วก็ให้ความกล้าของ looser หน่อยสิ

edit โห แบบนี้ยอมได้ไงวะเนี่ย ไม่เห็นจะใสเลย เศร้ามากกว่า

Mickbkp

ถ้าให้เดา พระเอกไม่น่าใสนะ อาจจะเก็บกดแล้วมากับนางเอก พระเอกกับนางเอกคงเป็นเพื่อนกันมาตั้งแต่สมัยเด็กแหละ คงแอบชอบพอกันประมาณหนึ่ง

MooOon

เอาตรงๆก็พอรู้เเนวของเรื่องจากลายเส้นเเละคนเเต่งนะ

เเต่อยากให้ทำไอ้ตัวประกอบที่นางเอกชอบ มันดูมีประโยชน์หรือ

เก่งๆหน่อย นี่โผ่ลมาถึงรู้เลยว่า โดน ntr เเน่ๆ เเล้วยิ่งกว่านั้น

จากที่ดูไอ้ตัวประกอบ คือมันดูไม่มีประโยชน์หรือช่วยใคได้เลย

จะลองดูช่วงหลังว่ามีบอกอะไรไหม ว่าทำไมนางเอกถึงสนใจตัวประกอบเเบบนี้

-----------------------------------------------------

ดูเรื่องนี้เเล้วผมชอบนะ มันทำให้คิดถึงเรื่อง เเอบในตู้ห่าไรนั่นอะ ที่ประกอบมัวเเต่กล้าๆกลัวๆ

เเบบเรื่องนี้จนสุดท้ายประกอบเเนวเดียวกันเลยมาล่อลวงพานางเอกไปเอา ง่ายๆมาเเนวตัวประกอบ

โง่ๆเหมือนกัน ชอบตรงทั้ง 2 เรื่อง มันสอนให้รู้ว่า คนที่กล้าจะเข้าไปคุย หรือจีบสาวๆ สมควรได้

รางวัลหรือคือได้เอา ไม่ใช่มามัวเเต่ รอให้สาวๆเข้ามา อ้า หอยให้เอา ไอ้พวกตัวประกอบ

โง่ๆ ไม่กล้าทำไร ผมให้บทเปงตัวประกอบพอ ส่วนพระเอกของเรื่องคือคนที่กล้าเข้าไปจีบ

หรือหลอกจนนางเอกเสียตัวให้เเบบนี้สิ ถึงจะสมเปงพระเอกเพราะมันฉลาด