ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Freedom Prophet] Kimi ga Nozomu nara มันก็แล้วแต่เธอ แปลไทยโดย trong5171

เริ่มโดย trong5171, มกราคม 18, 2020, 01:38:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-1523

mspeed

บ้านรวยแบบนี้ได้เปรียบแน่นอนครับ
โธ่ไอ้ควายเอ้ย ขอโทษพ่องเด่ะ ทำไมไม่ทำอะไรสักอย่างฟร่ะ
ใครบอกรักใสๆอ่ะ จุกเลย

thai4id

ได้เอาซะที แมนเลย เชื่อสิ

เสียอารมณ์ กากมาก เป็นตุ๊ดไปเลยดีกว่า หรือไม่ก็ไปบวชซะ
อะไรๆ ก็กู

betazerox

เพื่อนสาวปกป้องในตอนแรกดูทรงและโดนคาบไปกินแน่นอน

หลังจากโดนคาบเสร็จนี่มีโอกาสแก้ตัว ไม่รู้ได้แก้ตัวรึป่าว เสียดายที่จบแค่นั้นไป

Ton Naja

ผมไม่เคยอ่านอันนี้มาก่อน ขออ่านดูก่อนนะครับ

tamagot123

::Thinking:: ใสจิงเหรอวะกุว่าเรื่องนี้มีกลิ่นแปลกๆ

ควย...

alaaum

ไม่น่าจะรักใสๆรึเปล่า แกติ looser แบบนี้มักจะอันใหญ่ๆนะ

Edit ไม่ค่อยใสเท่าไหร่นะ ฮ่าๆๆ

tcm12599

Introแบบนี้  เพื่อนรักเพื่อนแน่ๆ แล้วก็ต่อด้วยNTR ::Hunger::

ไม่ใส่แล้ว  นี่มันน้ำข้นแล้ว

Natapong Kaewchai

แมงโก้ส้นตีน

นายหัวเห็ดจิได้เฮ็ดมั้ยน้อ  ::DookDig::

ไม่ใสเลยสักนิด  ::Horror::

bigboy001

::Thinking::  แน่ใจเหรอว่าจะเอากับไอ้หนุ่ม ขี้แพ้ไปยุให้มันสู้ แล้วเกิดสู้ไม่ได้ ไปสู้แทนโดนจับลงแขกทำไงจ๊ะแม่หนูสุดสวย พวกลูสเซอร์มันต้องโดนกระทืบแล้วจับเยสตูดจะได้เลิกกลัวซะที  ::DookDig::

EDIT นั่งไง บอกแล้วโดนไอ้หัวทองล่อแตกในเปิดซิง แถมไก่อ่อนเยส 2 รอบจบ โอโหยยยย ทำไมมันกระจอกได้ขนาดนี้ มีของดี ๆ มันต้องจัดหนักสัก 10 รอบ ชวนไอ้หย่องกรอด กระจอกนั่งดูมารุมเอาแม่สาวคนเก่งนี้ยังดีซะกว่า ดูสาวที่ชอบโดนแตกในแล้วบอกขอโทษ มันจะไปได้เรื่องอะไร สู้รุมยัด 1 หอย 2 หำ ตำให้แหลกรัวๆไปเลย ซะใจกว่าเยอะ!! หรือว่าไม่จริง?

BabyFace

สุดท้ายนายต้องยอมเธอ  เอธออยากได้นายนายเลยต้องให้น้ำเธฮไป 555  ::Beggar::

parknokia

อยากบอกนะว่าเด็กเรียนแบบนี้จะได้สาวสวยๆขนาดนั้น พ่อหนุ่มมีของดีอะไรเนียยยย

PeteSaeRoy

อาจารย์ท่านนี้อีกแล้ว หวังว่ามันจะมี NTR บ้างนะ  ::Thankyou:: ::Thankyou::