ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Censor-Gdrive] รวมดาวสาวแว่น16เรื่อง 20/1/63

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 20, 2020, 02:34:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jame2536

::Glad:: ในที่สุดก็มา สาวแว่นทั้งหลาย  ::Oops::

::Bloody::  ชอบทุกอันเลยครับ สาว แว่น อีส ดา เบส  ::Bloody::

::Thankyou::  ขอบคุณครับ ทุกโพสของท่าน คุณภาพทั้งนั้น  ::Shy::

frank2550

สาวแว่นจะดูเรียบร้อย เรียนเก่ง เรียนดี น่ารัก ทำให้มีแรงดึงดูด น่าค้นหา หรืออาจมีพลังงานบางอย่างก็เป็นไปได้

anuwat p

เห็นสาวแว่นแล้วรู้สึกเหมือนสาวเรียบร้อยไม่ค่อยเก่งเรื่องบนเตียงมั้ง เลยน่าค้นหาน่าเอาเป็นพิเศษ

wunman

โดยนิสัยส่วนตัวเลยชอบสาวแว่นครับเป็นสเปคที่อยากมีแฟนแบบนี้เลย สาวแว่นน่ารัก ส่วนมากแบ้วๆใสๆ น่าค้นหาน่าติดตามครับ แต่มาตามกระทู็นี้ชอบ AV ด้วย อิอิ แถมหื่นด้วยนะครับ

kongdekkeng

555 =v= ชอบครับผม ชอบผู้หญิงใส่แว่นแบบกรอบแว่นบาง ๆ น่ารัก ๆ แบบนี้ใช่เลยเพราะคิดว่าการใส่ accessory จะช่วยเพิ่มความดูดี ฮ่า ๆ  ขอบคุณสำหรับหนังครับ  ::WooWoo::

winai3009

สาวแว่นจะให้อารมณืประมาณว่า น่าจะเป็นสาวเรียบร้อยไม่ใช่สาวเปรี้ยว พอมาเล่นหนังแนวนี้จึงทำให้คนสนใจ และไม่คิดว่าลีลาจะสุดแซ่บกว่าสาวทั่วไปอีก

yamamura

ชอบสาวแว่นอยู่แล้ว เพราะด้วยลุคที่น้องใส่แว่นทำให้ดูเรียบร้อย แต่ถ้ามีอารมณ์หล่ะก็แหม..แถมแอบชอบน้องใส่แว่นที่บริษัทอยู่ตอนนี้ด้วย..ขอบคุณมากครับ

NewZaKung

แต่ละเรื่อง สาวแว่นน่ารักมากๆครับ  ::JubuJubu::

Noom Noomnoom

สาวแว่นนี่ดูแนวเนิร์ดดี ไร้เดียงสา บางคนถอดแว่นมาน่ารักกว่าเดิม

นายวิทยา อุ่นแก้ว

เห็นสาวใส่แว่นแล้วต้องนึกว่าเป็นนศ.เรียนเก่งเรียบร้อย...แต่ร้อนแรงเวลาอยู่กับแฟน...55555

soon5555

สาวแว่นเป็นสาวที่ดูแบ้วไร้เดียงสาน่ามองไปอีกแบบ

Boykoptou

สาวแว่น เขาว่ามีความต้องการทางเพศสูงครับ เคยลองมาแล้วเสียวมากๆๆๆๆๆ

Quinnlan

น่าสนใจสาวแว่นนี้ก็ไม่เลวเหมือนกันแหะปกติก็ไม่ค่อยเห็นแนวนี้เท่าไหร่ ::GiveMe::

BabyFace

เคยมีเพื่อนเป็นสาวแว่น  เธอจอไม่ค่อยมั่นใจในตัวเอง  ตอนหลังแนะนำให้ใส่คอนแทค  ออกมากลายเป็นสาวหมวยจับแต่งอีกนิด  โอ้นี่เพื่อนเราหรือนี่จะจีบไม่ได้ก็เพื่อนเรา  พอดูในนี้นึกถึงอดีต.
::WooWoo:: ::WooWoo:: ::WooWoo::

Aod712

ทีแรกเฉยๆกับสาวแว่น แบบว่าต้องน่ารักจริงๆถึงจะโดนใจ เดี๋ยวนี้ใครหน้าตาดีหน่อย แค่ใส่แว่นก็โดนในหมด