ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Censor-Gdrive] รวมดาวสาวแว่น16เรื่อง 20/1/63

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 20, 2020, 02:34:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tuwarpzone

ลุคนี้ใครๆก็ชอบครับ สาวแว่นดูมีเสน่ห์ครับ

huley

ชอบความแบ๊วของสาวแว่น ใส ๆ สายตาเว้าวอน แต่พอจริง ๆ ลีลาเด็ดนัก

แฟ๊ต บอย

..ที่เห็นๆเลยก็คือ สวย ไส น่ารัก เปรียบถ้าเป็นนักเรียนก็จะเป็นพวกเด็กเรียนถ้าเป็นสาวทำงานออฟฟิศก็เป็นพวกบ้างาน.....แต่ที่เหมือนกันก็คือเป็นพวกเก็บกดเก็บซ่อนอารมณ์เปลี่ยวใว้ข้างในถ้าสะกิดเมื่อไหร่ละก็รู้เรื่อง......

olemantu

สาวแว่นสวนหนึ่งนางจะมองดูเป็นเด็กเนิ๊ด และถ้าไม่เนิ๊ดก็แบ๊ว น่ารัก ๆน่ะครับ ดูแล้วเห็นภาพตอนเลิกแว่นเหลือกตาขึ้นมามอง โอ๊ยย..ชอบ อ่ะ..

xonly-833

เห็นสาวแว่นทีไรสยิ๋วทุกที น่ารักใสๆ  ขอบคุณครับที่แย่งปัน

Hitsugaya

สาวแว่น มันให้ฟิลลิ่งเด็กเรียน เด็กเนิร์ด ซึ่งมันจะตรงข้ามกับเรื่องเพศ ครับ พอมันเอาทั้งสองอย่างผสมกัน มันเลยเกิดความลงตัว อย่างไม่มีที่ติ  ::DookDig::

lit260499

ชอบสาวแว่นเพราะมีหลายอารมณ์ อารมณ์น่ารักเพราะสาวแว่นหน้าตาน่ารักดูแล้วแบ๊วๆดี อารมณ์สงสารเพราะเธอดูอินโนเซ็นต์แต่โดนจัดหนัก อารมณ์หื่นเพราะสาวแต่ละคนหุ่นทรงเธอสบึมน่าจัดหนักทุกนาง สรุปว่าหื่นมากสุดๆ

pommong

เป็นความหื่นส่วนตัวที่ชอบสาวใส่แว่น  คิดว่าถ้าถอดแว่นออก เธอคงมองอะไรไม่ชัด

thetwo

ส่วนตัวไม่ได้ชอบสาวแว่น
ผมชอบสาวน่ารัก ซึ่งสาวน่ารักถ้าใส่แว่นแล้วก็จะน่ารัก
ถ้าไม่น่ารัก ใส่แว่นไปก็ไม่ได้น่ารักหรอก

ดังนั้นในสาย av ที่มี fetish แว่นเนี่ย ก็มักจะต้องเอาสาวน่ารักมาใส่แว่นอยู่แล้ว ก็เลยชอบ อิอิ

eeb

สาวแว่นเป็นตัวแทนความไร้เดียงแส เด็กเรียน ทำให้รู้สึกเราเป็นพรานป่า เป็นหมาป่ากำลังขย้ำลูกแกะ รู้สึกเป็นผู้นำ
แต่บางครั้ง
สาวแว่นก็เป็นจตัวแทนเด็กเรียบร้อย พอมาทำอะไรร่านๆ เงี่ยนๆ ก็ยิ่งบิ้วอารมณ์เวลาดู เหมือนได้เห็นด้านมืด
ของคนเรียบร้อย

ยิ่งหน้าอกใหญ่ๆ ทำอะไรแรดๆ แรงๆ ยิ่งชอบเลยครับ

ขอบคุณสำหรับหนังดีๆ ครับผม

caffe

ขอบคุณครับ ชอบสาวแว่ ูดูเรียบร้อยแต่ชวนน่าค้นหาสิ่งที่ซ๋อนอยู่ภายใน...

f_123456E

สาวแว่น.เต็มไปด้วยความลึกลับ..น่าค้นหา.อีกอย่างคือดูแล้วเซ็กซี่มากครับ ::WooWoo::

1867218672

ไม่ว่าเมื่อไหร่ เห็นกี่ครั้งก็ใจละลาย นะครับ สาวแว่นเนี่ย ฟินน

civil2

สาวแว่นและดูผิวเนียนกันทุกคน ยิ่งดูน่าเอ็นดู
จะจริงไหมนะที่เค้าว่าสาวแว่นมักเซ็กซ์จัด ><

รหัส ORE นี่เป็นอีกรหัสที่น่าสนใจมากครับ ดูน่ารักๆ

longpipo

คนแรกเหมือนแฟนเก่าแต่แว่นคนที่สองนี่ใช่เลย ไม่รู้จะดูใครก่อนดี