ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nakamine Hiroshi] Neesan พี่สาวครับ ตอนที่ 6 กระจกผีสิง

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 23, 2020, 06:26:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

Ch.6 Kagami and The Cursed Mirror กระจกผีสิง
จากซีรีย์เรื่อง [Nakamine Hiroshi] Neesan พี่สาวครับ [แปลไทย By HypN♥s]

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
2. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

thai4id

ได้ซักบานก็คงจะดี สนุกแน่ๆจ้า

งงๆ นิดๆ จ้า
อะไรๆ ก็กู

mawin101

mawin101

ยุ่งกับหลานเจ้านาย  เละแน่นอน แต่ได้เสียวคุ้ม

yopern

โชคหล่นเสียงดังโครมเบ้อเริ้อเลยพี่เหม่ง จัดให้หนักๆผีจะได้ไปสู่สุขคติ ถือว่าเป็นการทำบุญล้วนๆเลยนะ

edit ตกลงเจ้านายโมโหที่ซั่มหลานหรือว่าหึงกันแน่นะ

mindza2212

ไปสู่สุขคติไม่ได้เพราะยังไม่เคยโดนเอาเรื่องแบบนี้มันเป็นสิ่งควรทำก่อนตายไว้ก่อนจริงๆ

อดได้ผัวเลยน้าดันไม่อนุมัติ

MooOon

เป็นตอนที่อ่านเเล้วฮาอีกตอน จะว่าไงดี อีกนางเอกไม่ได้เงี่ยนอยากโดนเลย

ไอ้ผีในกระจกมากกว่า 555+ ไอ้พระเอกก็หน้าตาเหมือนชอบข่มขืน เเต่จริงๆ

นิสัยดันดีซะงั้น เอาจริงๆ ผีในกระจกรูปร่างก็สวยหุ่นดีอยู่นะ เสียด้ายดันมาตาย

ตั้งเเต่คืนเเรก  ตอนจบเดาว่า นางผีคงไม่หายไปไหน เเต่สลับร่างกันเอา

กับผู้ชายเเน่ๆ ^^

-------------------------------------------------------------

ตอนจบเเลดูอบอุ่นเเบบครอบครัวจริงๆ เอาจริงๆผมไม่เข้าใจเรื่องที่บอกว่า เกิด

เดือนธันวาเหมือนกันนี่คือ ต้องการจะบอกอะไรหรอครับ หรือผมอ่านไม่เก็ตหว่า

เอาจริงๆ ตอนนี้เเอบลุ่นให้ สาวผมดำยาวเปงตัวเองนะ น่าจะร้อนเเรง น่าดู ^^

pandanous

ออกจากกระจกแล้วมาสิงร่างปล้ำกับผู้ชายได้ด้วยหรอเนี่ย นี่มันผีสายหื่นชัดๆ
Edit ฉากเลียหัวล้านนั่นมันอะไรกันเนี่ยยยย ผีจะติ้สเกินไปแล้ว

ddcc

สุดท้ายก็หลุดจากนิยามพี่สาวอย่างสิ้นเชิง ดูยังไงพระเอกก็แก่กว่า หน้าอย่างแก่เลยว้อยย หรือจะบอกว่าผญที่มาสิงร่างนั้นแก่กว่า ถ้างั้นมันก็เกินพี่สาวไปแล้วเฟ้ย แล้วเจ้าของร่างจะเป็นไงเนี่ย
เอ้าเป็นลูกน้องของพี่สาว?? แถมเคยเจอตอนนางเอกเกิด แถมสรุปผีนั่นแค่มาบัฟให้นางเอกหื่น งงเต้ก ::Dizzy::

gfthebc

ยัง​ไม่​เคย​โดน​นี้​เอง​ เลย​ทำให้​ไม่​ไป​ไหน​ สงสาร​คนทรง​จัง​เลย​ครับ​ เลย​ต้อง​มา​โดน​

Tdestiny

งงเนื้อเรื่องแฮะ ไม่ได้มีอะไรกับคนรักแล้วก็มาสิง

แล้วก็คือร่านแบบนี้ได้เลยหรอ555

อ่านจบแล้วรู้สึกว่าเนื้อเรื่องมันไปไวนิดนึงแฮะ แต่ก็สนุกอยู่ครับ

ipor

นี่เป็นครั้งแรกที่ผู้ชายมีหนวดได้กับนางเอก เรื่องอื่นไม่เคยมี งานนี้พี่หนวดเราสบายตัวไป

ตัวผีนีคงเงี่ยนจัดมีเลียหัวด้วย ส่วนนางที่โดนสิงก้อไม่ต่างกันเท่าไหร่ มีแตกใน ต่อไปคงนัดกันอีกรอบ

kazu36

ดวงตามีสองสีเพราะอะไรอะ
ตาสองสีเป็นตัวแทนของวิญญาณสองดวงหรอ
ไม่แน่ใจว่า ทำไมถึงแปลไอ้โล้นว่า "ผม" นะ

CoolNook Thangsakul

เอิ่ม ได้สักบานคงดี มีอะไรสนุกๆให้ทำอีกเยอะเลย

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ผีก็อนาถแท้ ตายก่อนมีอะไรกะแฟน เลยต้องกลายมาเป็นผีเงี้ยนในกระจก

จะมีเนื้อคู่ทั้งทีก็มีมารผจญซะงั้น