ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขุนศึกตระกูลหยง ตอน 6 (เรื่องเศร้า)

เริ่มโดย Sukita, มกราคม 24, 2020, 12:27:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

ระหว่างนั้นเองรถของหมิงน้องสาวในใส้ของหงส์ก็ขับรถเจ้ามาจอดที่หน้าประตูทำให้ ร่างไอ้หยู่และเจ้หงส์ต้องพะออกจากกัน ส่วนหลิวที่ตกเบ็ดอยู่ก็รีบเข้าห้อง ทุกคนรีบอยู่ในห้องส่วนตัว ส่วนหมิงก็มาอาบน้ำหลังจากเล่นเเบดกับเพื่อนๆร่วมคณะมา พอออกจากห้องน้ำหลิวที่คอแห้งจากการเสีนน้ำหีตามสองคนนั้นไป ก็เลยมาเอาน้ำส้มไปกินก่อนจะทักเจ้ 3 ที่ออกจากห้องน้ำ "เจ้กลับมาพึ่งกลับหรือ" "เพื่อนชวนเล่นแบดนะ แล้วแกมากินอะไรนิดึกแล้ว" "จะมากินน้ำส้มแหละหมดแล้ว" "งั้นเดี๋ยวเจ้คั้นให้เจ้ก็อยากกินเหมือนกัน" หลิวสนิทกับพี่หมิงมากสุดแม้นจะไม่ใช่น้องแท้ๆ เธอเป็นขาเมาส์จึงหยุดที่จะพูดเรื่องที่เธอเห็นเมื่อกี้ไม่ได้ "เจ้คือ...." "อะไรนังหลิวมีอะไรก็พูดมาสิเจ้จะไปนอน" "หนูว่าเจ้หงส์โดนข่มขืนนะเจ้" "บ้าแล้ว ...หลิวไปเห็นอะไรมามีใครมาทำอะไรเจ้หงส์นิบอกเจ้มาดี!" "คือหนูเห็นเจ้หงส์เราโดนไอ้อ้วนเอาเจ้" "หะ ไอ้อ้วนนินะเจ้หงส์เกลียดมันจะตาย" "ใช่สิแต่เมื่อกี่หนูเห็นไอ้อ้วนมันเอาเจ้เราที่สระว่ายน้ำนะ" "ดีแหละไอ้อ้วนแกต้องโดน" เจ้หมิงใส่เสื้อกล้ามส่วนด้านล่างใส่บ็อกเซอร์แบบทอมชอบใส่เดินไปหาเรื่องไอ้อ้วนที่ชั้นบน โดยไม่รู้เลยว่าทุกการพูดคุยอยู่ในสายตาเจ้หงส์ใหญ่วายร้ายขี้เงี่ยนประจำตระกูล และอีกไม่นานสองสาวสวย1สาวทอมบอยและอีก1สาวอาร์ดตัวแม่จะโดนเจ้หงส์ตัวแสบเปลี่ยนให้มาอยู่ในสถานะเมียไอ้หยู่แบบเดียวกับเธอ
บังๆๆ"ไอ้อ้วนแกตื่นนะตื่น" "อะไรเจ้หมิงเจ้หลิวมีอะไรพรุ่งนี้ผมต้องไปรร.นะครับ" "ตื่นนะมาคุยกับฉันนิไอ้ตัวแสบ" หมิงตะหวาดเสียงแข็งจนไอ้หยู่ต้องรีบเปิดประตูให้ ก่อนที่สาวสวยในมาดทอมบอยจะเข้าไปกระชากเสื้อนอนไอ้หยู่แล้วถามแบบเสียงแข็ง "แกทำอะไรเจ้หงส์นังหลิวมันเห็นแกทำเจ้เรา" "ใช่ไอ้อ้วนแกข่มขืนเจ้หงส์ใช่ไหม" "เปล่าๆผมเปล่าเจ้หมิงผมไม่" พั่วๆๆหมิงโกธรมากชกไปที่หน้าไอ้หยู่รีบพนมมือขอร้อง "เจ้อย่าทำผมผมโดนเจ้หงส์สั่งให้ทำ" "ไม่จริง ฉันไม่เชื่อเจ้ฉันเกลียดแกจะตาย" "ใช่แกไอ้อ้วน รู้ตัวไว้ด้วยนะพ่อแกนะคนงานในโรงสี" "ใช่ดีที่แกเป็นลูกกู่เล็กนะ ไม่งั้นพวกเราไม่ให้แกอยู่บ้านเราหลอก" หยู่รู้ประวัติพ่อตัวเองครั้งแรกจากปากสองพี่สาวที่ไม่ชอบขี้หน้ามันมันร้องไห้อย่างหน้าสงสาร ที่รู้ว่าตนเป็นลูกจากความใจง่ายของแม่ที่ไปมีสัมพันธ์กับกรรมกร แถมสองสาวที่ปิดปากมานานยังรู้ว่าพ่อมันที่ไม่กลับมาหาเพราะโดนอากงเอาไปทำปุ๋ยลอยน้ำไปแล้วเมื่อ กู่เล็กมั่วคนงานจนตั้งท้องมันขึ้นมา หยู่ได้ฟังเรื่องราวแสนรันทดของตนเองก็ร้องไห้ช่างผิดกับเมื่อบ่ายที่ยังสุขสมหวัง มันแทบอยากตายที่รู้ชาติกำเนิดอันแสนอับปรีย์ของตนเองจากปากสองสาว หลิวก็ทราบจากเจ้หมิงนิแหละ เพราะวันนั้นเบื่อกับพฤติกรรมขี้เกียจผิดทุกคนในตระกูลเลยเล่าเรื่องชั่วให้น้องที่สนิทอย่างหลิวฟัง ความลับดำมืด16ปี จึงเปิดขึ้นมา
สองสาวเดินออกมาจากห้องไอ้หยู่ กะว่าพรุ่งนี้จะรายงานเรื่องนี้กับทุกคนก็กลัวเจ้หงส์เสีย ทั้งคู่พูดคุยกัน ก่อนจะคอแห้งและกลับมาจิบน้ำส้ม โดยไม่รู้เลยว่าเจ้หงส์แกแอบเอายานอนหลับ ที่มักใช้ตอน เจ็ตแล็ปใส่ไว้ หงส์แอบดูไม่นานสองสาว ปากร้ายทั้งสองก็มีอันฟุบกับโต๊ะในห้องครัวเพราะมัวสงสัยเมาส์ไม่เลิก (จบตอน6 ไม่เสียวเน้นดราม่าครับ เพื่อหยู่ของเราได้เปลี่ยนพลังแค้นเป็นพลังเด้าครับ)

Jonah MTS

สองสาวไม่รอดแน่ๆ ต้องโดนไฟแค้นยันเช้า

Alligator

ถึงเวลาเอาคืนแล้วหยูเริ่มจากเปลี่ยนทอมให้เป็นเธอก่อนเลยนะเล่นอัดซะหน้าหงายต้องจัดให้หนักส่วนเจ้หลิวปากโป้งก็ต้องจัดให้สาสมเช่นกัน

BłäčkMäñ_60

ไออ้วนรีบจัดการซะให้สาสม กับที่ทำให้รู้สึกแย่ แล้วเมียรักอย่างเจ๊หงส์ก้อจัดการไว้ให้แล้วด้วย

633sqd

ชกหยู่ หยู่เสียบกลับเลยเอาให้ติดใจแล้วพาเข้าฮาเร็มซะ

aunkung0111

thongdaeng_skk

น่าสงสารเจ้าอ้วน แต่ก็น่าอิจฉาที่จะได้เจ๊อีกสองคน

ผู้เฒ่าเซราะกราว

สองสาวเปิดโปงความลับของหยู่เพียงเพราะเข้าใจผิดว่าหยู่ข่มขืนเจ้หงส์ แต่ก็ถูกเจ้หงส์วางยานอนหลับเพื่อปิดปาก งานเจ้าอ้วนได้เปลี่ยนพลังแค้นเป็นพลังเซ็กส์ใส่สองสาวยันเช้าแน่ แสบจริงๆเจ้หงส์....หึหึ

dopant

SNGOT

akira

เมื่อรู้ชาติกำเนิด อาจเกิดการระเบิดของลมปราณ งานนี้ไอ้อ้วน มีแวว ได้คู้ซ้อมจนถึงขั้นเป็น ขุนเสียบสะท้านแผ่นดิน(บ้าน) แน่ๆ

number0

ต้องเจอ พลังเด้าสะท้านปฐพี สะใจจริงๆ

fantastica

โดนความแสบของพี่ใหญ่เสร็จหมด รู้ซะบ้างว่าใครพี่

biggiggog

งานนี้อ้วนหยู่ต้องเปลี่ยนจากความเศร้า
ให้กลายเป็นพลังเด้าแบบคูณ2
เพราะเจ้หงส์แกจัดมาแบบแพ็คคู่
ขอบคุณครับ

prem aree