ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yuzuki N Dash] One day Eri and her brother พี่ชายน้องสาวเขาทำอะไรกัน (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 24, 2020, 06:33:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

[email protected]

ญี่ปุ่นนี่นิยมแนว incest จังนะ สังคมจริงๆเค้าน่าจะมีแบบนี้เยอะ

note0521

เห็นแค่นี้ เสียบสดเลย มันจะเจ็บเอานะ ต้องค่อยๆ เร้าโรมก่อนดิ รอแม่ไปก่อนก็ได้ รีบอ่ะ ได้ตื่นเต้นแต่อันตรายระวังหน่อย

อ่านๆไป นึกว่าจะมี ต่ออีกยกไง แบบเสียบสดอีกรอบ แต่ดูๆแล้วน่าจะจัดกันบ่อย เห็นบอกตั้งแต่นมยังเล็กๆ พี่คงจัดบ่อยคั้นบ่อยจนบึ้มอ่ะ

TZONE

อะไรครางดังขนาดนั้น แม่ไม่รู้ได้ไง

Edit: เข้ามาทำอะไร ก็เข้ามานอนสิครับ คุณแม่

B&B

ผมเองก็อยากมีน้องสาวนะ น้องสาวแบบใกล้ชิด น้องสาวแท้ๆ อ่าาา มีแต่น้องสาวที่เป็นญาติ​ กับรุ่นน้องที่สามารถเรียกน้องสาวได้ (เจ็บไงไม่รู้)

กลับมาแล้วเน่อ แต่จะตามเก็บให้หมดเลยยยย มีกี่เรื่องก็จะอ่านให้หมด ถ้าไม่ลืม ที่จะจะกลับมาตั้งแต่อาทิตย์​ก่อนละ แต่ลืม

::HeyHey:: ::HeyHey:: ::HeyHey::

รู้ไหม ผมเรือขุ่นแม่ แบบว่า ขุ่นแม่งานดีมาก แต่จะว่าไปทำไมขุ่นแม่ทำงานดึกจ้างงง อิอิ ว่าไปนั้น

ถ้าพี่น้องรักกันได้แต่งงานกันได้มันก็ดี แต่ก็นะ ถ้าทั้งคู่มีลูกด้วยกัน มันจะมีอะไรหลายๆ อย่างที่น่าปวดหัวตามมานะสิ(ลูก)​ เขาเลยออกกฎพี่น้องห้ามแต่งงานกัน

ขอบคุณ​ครับ​

reborn0087

มาถึงก็ใส่เลย แสดงว่ามันต้องมีการอ่อยมาก่อนแล้ว รอแม่ไปก่อนก็ได้รีบไปไหน อิจฉาพระเอกอย่างแรงเลย อยากได้น้องสาวสักคนจังเลย เรืองนี้น้องสาวน่ารัก หุ่นน่าฟัดมากเลย ชอบลายเส้นงานของ Yuzuki N Dash คุณภาพ

Edit อา...ตายอย่างสงบ ท่านอนนี้ทำให้ผมอยากทำในชีวิตจริงๆเลย  ถ้ามีน้องสาวแบบนี้สงสัยอยู่ติดบ้านทุกวันแน่นอนครับ ความสัมพันธ์เลยเถิดขนาดนี้แล้ว พี่ชายคงไม่เอาแฟนแล้วละ จบงามจริงๆ ดียยย์!

[email protected]

เนื่อเรื่องเอามันดี สนุกใช้ได้ ภาพน่าสนใจ ติดตาม  ::Confident::

eknow

โอโห พี่นี่จะเบ่นตั้งแต่เปิดประตูออกไปเลยหรอ แม่รู้ทำไงเนี่ยยยย

อืมมม พี่นี่วู่วามจังเลยนะ ไม่ห่วงน้องเลย แม่ก็ใสเกิ้นนน

doujin

ความไม่แตกได้งัย เปิดมาเห็นจะๆ
คือถ้าเปิดมาเห็นนอนแก้ผ้ากันคงบอกทะเลาะ​กันจนเสื้อขาด