ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yuzuki N Dash] One day Eri and her brother พี่ชายน้องสาวเขาทำอะไรกัน (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 24, 2020, 06:33:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Surapitch Kittavongse

มันควรจับได้ตั้งแต่แรกแล้วมั้ย !!! โอ้โห ท่าทางโคตรผิดแปลก 555

ท่านอนตอนจบ โคตรน่ารักเลย พี่น้อง ไม่รู้สึกว่าใส่กันมาก่อน หุหุ

แมงโก้ส้นตีน

อาจารย์ท่านนี้แนว ntr เป็นหลักนี่ มาแนวครอบครัวแล้วเหรอ หรือว่าจะมี หักหลังกันทีหลัง  ::Evil::

หวานผิดปกติแหะ เอาเหอะ  ดูสนุก ศึกสายเลือดดีนะ  ::Shy::

outlawyer

มีน้องสาวน่ารักดีแบบนี้นี่เอง

Edit : ชอบลายเส้นอาจารย์ท่านนี้มาก ตอนจบน่ารักดีครับ ว่าแต่คุณแม่ไม่สงสัยเลยเหรอ 555 

[S]ha[D]ow◕‿◕

เห็นหลายๆคนที่มีน้องสาวเขาบอกกันว่า น้องสาวจริงๆมันไม่น่ารักเหมือนการ์ตูนเลยสักนิด

ส่วนตัวสำหรับผมมีแต่พี่ชายที่ไม่สนิทกันสักนิดอยู่บ้านก็ไม่ได้คุยอะไรกันเลย เดือนๆนึงจะคุยกันแค่1-2ประโยคเองมั้งเฉพาะเรื่องสำคัญ เหมือนคนไม่รู้จักกันเลยทั้งๆที่อยู่บ้านเดียวกันเจอหน้าทุกวัน

จากเครดิต พี่น้องแต่งงานไม่ได้ก็ไม่ต้องแต่งสิ แอบอยู่กินกันเงียบๆนี่ละไม่พูดไม่มีใครรู้หรอก  ::Evil::

จะว่าไปผลงานหลายๆเรื่องของอาจารย์ท่านนี้ก็แนวครอบครัวเยอะอยู่นะ แต่พักหลังๆมานี่ไม่ค่อยเห็นงานใหม่ๆแกเลย(จากเว็บแพนด้าร้องไห้) หรือเพราะไม่มีคนมาแสกนลงหว่า

Tee001

ไฟแรงจริงๆพี่ชาย แม่ไปปุ๊บ จัดน้องสาวปั๊บ ดีนะ แม่จับไม่ได้  ไม่งั้นซวยหนักแน่ 555

vincentzx202

อยากได้น้องสาวสักคนจังเลย ค่อยๆหอมค่อยๆกอด

มีน้องแบบนีพี่ไม่แต่งหรอก

parknokia

อิจฉาพระเอกอย่างแรงเลยมีน้องน่ารักขนาดนี้ ว่าแต่เบาๆหน่อยคุณพี่เดะแม่จับได้ หื่นสะขนาดนี้

ป.ล.  ว่าแต่คุณน้องก็ใช้เล่นนะ คงจะติดใจดุ้นคุณพี่มากแน่เลย ยอมให้จัดบ่อยสะขนาดนี้ แต่ก็นะมันเสียวนิ ชะมะ

Boran Mark

เกริ่นนำข้อดีการมีน้องสาวจนผมอิจฉา เสียดายผมไม่มีน้องเป็นลูกคนเดียวแต่ก็ชอบนะครับ incest พี่ชาย-น้องสาว และชอบสุดๆ ก็แม่-ลูก อะครับ
เรืองนี้น้องสาวน่ารัก หุ่นน่าฟัดมากเลย รึพี่ชายจะได้ฟัดแม่ด้วย 555 หวังนะครับ
edit:ตอนจบน่ารักมาก แหมก่อนเผลอหลับถ้าลืมใส่เสี้อผ้าแม่กลับมาเห็นคงสนุกพิลึก

bigboy001

::Thinking::  ทำไมน้องอยากโดนเยสแล้วต้องมาให้เพ่สอยซะง้าน แฟนไม่มี งานนี้คงโดนสอยยาวแน่นอน  ::Horror::

EDIT แม่ก็นะมาตอน สำคัญทุกที นี่ถ้าเดินไปดูกางเกงแฉะๆงานเข้าแน่นอน

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
มีคำพูดที่ว่า พี่น้องท้องชนกันมันมีเรื่องแบบนี้จริงๆๆหรือขอรับ อิอิอิ

etracker

แนวนี้จะว่าไปก็น่าสนใจนะครับ ถ้าน้องสาวสมยอมแบบนี้ก็สบายตัวสบายใจล่ะ

ถ้ามีน้องสาวแบบนี้สงสัยอยู่ติดบ้านทุกวันแน่นอนครับ

faith

ทำมาเป็นทะเลาะกันเพื่อแม่จะไม้ได้สงสัย
จัดน้องมันยาวๆแน่เลย

น้องก็ติดใจพี่มันแฮะ วัยกำลังเห่อเลย ::Confident::

l2aito

ทำเป็นพูดดี สุดท้ายตัวเองก็อยากเหมือนกันละสิ  ::Oops::

โง้ยยย น้องโคตรน่ารักเลยโว้ย แจ่มไปเลยฮะ

Cha9552

Master-V

เอาจริงๆนะ ความสัมพันธ์เลยเถิดขนาดนี้แล้ว พี่ชายคงไม่เอาแฟนแล้วละ เชื่อสิ!

เหนื่อยจนนอนในห้องด้วยกันเลย ให้ตายสิ แม่ก็ยังไม่รู้นะเนี่ย