ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yuzuki N Dash] One day Eri and her brother พี่ชายน้องสาวเขาทำอะไรกัน (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 24, 2020, 06:33:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tazasss01

แม่ไม่สงสัยบ้างหรอว่า ท่าที่ทะเลาะกันนี่ดูแปลกๆน่ะ

แม่นี่ก็จะไม่สงสัยอะไรบ้างเลยหรอ ทั้งตอนเจอว่าท่าที่ทะเลาะกันแปลกๆ นอนห้องเดียวกันอีก ทำกันทุกวันจนโตแบบนี้

freelance

ความไม่แตกได้งัย เปิดมาเห็นจะๆ
คือถ้าเปิดมาเห็นนอนแก้ผ้ากันคงบอกทะเลาะ​กันจนเสื้อขาด

virgozero

แหม่แม่ไม่เห็นเลยจริงๆรึว่าท่ามันแปลกๆ555

Edit ก็ทำจนเหนื่อยไงแม่

HypN♥s

อ้างถึงคุณรู้ไหมว่าน้องสาว
คือสิ่งที่พระเจ้าประทานมาให้พี่ชายทุกคน ใครเป็นลูกคนเดียวไม่มีทางรู้
ว่ามีน้องสาวแล้วฟินแค่ไหน คิดแล้วอยากเขียนนิยายซักเรื่องอธิบาย
น่าเขียนนิยายจากชีวิตจริงนะครับ มีน้องสาวสุดสวย แล้วก็....เฮ้อ....อิจฉา...  ::Grimace::
อ้างถึง
แต่สำหรับคนมีน้องสาว คุณจะได้อยู่ใกล้ผู้หญิงทุกวัน โดยเฉพาะน้องสาวที่
อายุไม่ห่างกันมากแบบผม เรียนที่เดียวกัน ไปไหนไปด้วยกันตลอด
เพื่อนนี่อิจฉาผมสุดๆ แต่มันก็ฟินจริงๆนะ ตอนเย็นเลิกเรียนกลับบ้านกับน้อง
หาไรกินกัน ว่างก็ไปดูหนังกันไม่ต้องชวนใคร เรียกได้ว่าเป็นรักแรกของผมก็ได้มั้ง
เห็นเธอตั้งแต่เด็ก เห็นการพัฒนาการ ได้พูดคุย ปรึกษา แกล้ง แซว
ทำทุกอย่างด้วยกันมา ความสัมพันธ์มันแตกต่างกันไปตามช่วงอายุ
มีบางช่วงผมเคยทะเลาะกันจนแทบจะเกลียดกัน อยากเล่าในห้องนิยายจริงๆ
เพราะมีทั้งเรื่องแปลกๆ ซึ้งๆ วันที่เธอเรียนจบ วันที่พอ่แม่เสีย
ทุกจังหวะชีวิตของผมสองคนเผชิญด้วยกันกับน้องมาตลอด มันเป็นความสัมพันธ์
ที่พิเศษมากๆ ยิ่งกว่าแฟนอีกนะ แรกๆกับแฟน ยังรู้สึกเหมือนเป็นคนอื่น
แต่กับน้องนี่แทบมองตาก็รู้ใจ เพราะเราสนิทกันแบบคุยได้ทุกเรื่อง
แค่เกริ่นก็อยากอ่านแล้วครับ ผมว่าท่านคงไม่ปล่อยให้ชายอื่นมางาบไปแน่ๆ เป็นผมก็ไม่ปล่อยนะ

แค่หน้าแรกก็บอกเลยว่า...เรื่องนี้แหละ...ใช่เลย!!!  ::YarKK:: นายคิดเหมือนเราหรือเปล่า  ::HeyHey::

เอ่อ...มันเสียบไม่มีปี่ไม่มีขลุ่ยเลยเหรอ...อย่าทำแบบนี้นะ ขอร้องล่ะ เสียของน่ะ  ::Ahh::

อ่านจบแล้วนี่ คิดถึงคนบางคนเลยนะ คุ้นๆว่าน้องๆแถวๆนี้แหละ ผมว่าใช่เลยนะ

ปล.ปกติอีตาYuzuki N Dash มักจะแต่งเรื่องแบบ mindbreak รันทดหดหู่ อ่านไปน้ำตาไหลไป ไม่ใช่เหรอ
แต่เรื่องนี้หวานแหว๋ว ของพี่กับน้อง หรือว่าเปลี่ยนแนวแล้ว  ::Shower::

ผมก็ว่านะ คุ้นๆกับนักวาดคนนี้ เรื่องนี้เพิ่งออกในรวมเล่มเดือนสองครับ เห็นปุ๊บรู้เลยว่าเราเองนี่หว่า
เอ๊ย ไม่ใช่ๆ ผมไม่ได้จับกดทันทีแบบมัน 55 ส่วนเรื่องIncestขอแค่ได้คิดก็ฟินแล้วครับ  ::Shy::

oyoyo

ผมเองก็ลูกคนเดียวนะ เคยคิดอยู่เหมือนกันถ้่ามีน้องสาวคงจะมีความสุขกว่านี้
ถึงจะมีทะเลากันบ้าง อย่างน้อยมันก็คือสีสันของชีวิต
---------------------
ขำตอนเสียบอยู่ดีๆ แม่ดันกลับมาซะงั้น ดีนะไม่โดนจับได้

eiaws

แกล้งทะเลาะต่อหน้าแท่ หลับหลังสนิทจนได้กันซะนี่ คนพี่นี่รีบจริงๆประตูปิดยังไม่ทันสนิด ก็จับน้องเยซะและ

จากบทพูดนี่ทำให้อยากรู้เลยว่าได้กันตั้งแต่อายุเท่าไหร่555

kazu36

ตรงข้ามกับ พี่สาวครับ ผมเป็นหนุ่มแล้วครับเลย
จริงแล้วแม่ก็น่าจะพอจะรู้เรื่องละ ปกติความเป็นแม่ตาเป็นสัปปะรดเลย

yugiboy

จะโดนเสียบยุละยังห่วงเล่นเกมอีก
เหมือนจะปกติ แต่มันก็ไม่ปกติ ศีลธรรมมีไว้แหก

pupaclubza

neokiseki

น่ากลัวตรงมันสดกันนี่แหละ ทำไมแม่มันมองไม่เห็น

จะถามว่ารักกันท่าไหน ได้ไปหลายท่าทีเดียว

กาก่าก้า ก๊าก๋า

โหแม่ เค้าใส่กันขนาดนั้นยังจับไม่ได้อีกแหะ ก็อย่างว่าการ์ตูนอ่านะ

แม่!!  ไอคู่นี้มันไปไกลยิ่งกว่าที่คิดแล้วละ

noohun

ผมก็มีน้องสาวนะ แต่ไม่ยักกะเป็นแบบคุณkater นะ ออกจะติดรำคาญด้วยซํ้า แต่น่าจะเพราะมีพี่ชายแล้วสนิทกับพี่ชายมากกว่านั่นล่ะมั้ง
มาเนื้อหามั่ง ถือว่าเป็นปาฎิหารย์จริงๆ ที่คุณแม่ไม่เห็น หรือติดใจสงสัยใดๆเนี่ย มันยังคากันอยู่เลย ซ่อนทันได้ไงฟะ
ปล.ลายเส้ยอาจารย์ยุซุกิ สวยขึ้นอีกแล้ว ไม่เหลือเค้าเดิมแล้วเนี่ย

ท่าจะทะเลาะกันหนักมากนะครับคุณแม่ ถึงรักกันซะขนาดนี้

goorboyI

แทงเลยหรอ เจ็บแย่เลย
หื่นทั้งพี่และน้องเลยนะ

น่าจะทำกันมานานแล้วซินะแบบนี้

opzakong

แนวพี่น้องนี่แหละดีย์ ที่สำคัญออกแนวซึนเล็กๆด้วยนะ

แม่เข้ามาเห็นแล้วแท้ๆ ยังไม่รู้อีกเหรอเนี่ยยย

gfthebc

น่า​จะ​ไม่ใช่​ครั้งแรก​ ดู​คุ้นเคย​กัน​เป็น​อย่างดี​เลย​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ต่อ​ไป​น่า​จะ​ต้อง​ใช้​ยาคุม​แล้ว​ละ​ครับ​ คุณ​พี่​จะ​ได้​ไม่​ต้อง​ใช้​ถุงยาง​แล้ว​