ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Ch.7 If The Onee-Chan Next Door Dragged Me Into Her Room พี่สาวข้างห้องชวนเสียว

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 25, 2020, 07:01:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

จากซีรีย์เรื่อง [Nakamine Hiroshi] Neesan พี่สาวครับ [แปลไทย By HypN♥s]
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
2. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ipor

คือพี่สาวข้างห้องแอบตองไว้ก่อนรึเปล่าฮะนั่น เหมือนกับยินยอมพร้อมใจ ไม่เสนอตัว นั่งเห็นร่องตูด เเบบนี้เราก็ทนไม่หวายยยยย

อ้ายยยยยเรื่องนี้จบน่ารักมากมาย 1 นม 2 ปาก 3 หอย 4.....แค่กอดพอ เก็บไว้วันหลังอีก

Tdestiny

พี่สาวข้างห้อง อ่อยหนักมาก

ชอบตรงที่เล่าเกี่ยวกับการนวด อธิบายโครตมีหลักการ555

ชอบคาแรคเตอร์นางนะ บ๊องๆจนพระเอกไปไม่เป็นเลย555

MooOon

เดียวนะ มันมาฝึกนวดนมไม่ใช่หรอ อีท่าไหน ไปทำส่วนล่างได้

ดูไม่ออกเลยว่านางเอกอ่อยให้ หรือไอ้พระเอกทำเนียนไปจับ หรือเเม่ง

ก็ทั้งคู่เเหละ เงี่ยนทั้งคู่ 555+ ชักอยากเหงพี่สาวพระเอกเเล้วสิ

ช่วงหลังเรื่องนี้ เดาว่า นวดจนลืมล็อคประตูเเละพี่สาวมาเห็นละกัน 555+

---------------------------------------------------

เดาตอนจบผิดซะเเล้วเเต่จบเเบบนี้ก็ฟินดี ปัญหาคือ พระเอกจะโชคดีเกินไปละ

อยู่เฉยๆก็มีสาวๆน่ารักมาให้เอาเเถมชวนเข้าไปเอาในห้องเองอีก สรุปคือไม่ลำบากอะไรเลย

ddcc

เปิดเรื่องมาแบบงงๆตามเคย แบบเหมือนะมีตอนก่อนหน้าแต่กลับไม่มี5555 ไหนบอกแค่นวดนมให้ใหญ่ ล้วงข้างล่างเฉย ::Angry::
เอ๋ การร่วมเพศมันเสริมอึ๋มได้ด้วยเรอะ หลั่งเอสโตรเจนได้ด้วยเรอะ งี้ก็เสี่ยง ca breast endometrium เพิ่มขึ้นสิ ::Horror::

kazu36

พี่สาวชอบด็อกกี้ไหมน้อ
ช่างคิด เซ็กบรรเทาความเจ็บปวด

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ฝึกนวดอีท่าไหนแหงกลายมาเป็นแบบนี้ละเนี่ย 

เสริมออึ๋มหรอ  เหมือนจะมีหลักการ แต่จริงๆ ดูๆแล้วเหตุเกิดเพราะความเงี้ยนชัดๆ

mummebufa

ตอนแรกบวมแก้มตอนหลังบวมหี  นวดแบบรี้แห้งแน่นอน
ตกลงมันทำให้ใหญ่ขึ้นจริงหรอ แถมสอนให้ไปนวดพี่ด้วย

gfthebc

อยาก​มี​พี่สาว​ข้าง​ห้อง​แบบ​นี้​จัง​เลย​ครับ​ ใจดี​จัง​ หลัง​จาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ คุณ​น้อง​ข้าง​ห้องฟิตจริงๆเลย​ครับ​ สามารถ​ต่อ​เนื่อง​ได้​ขนาดนี้​

pandanous

เจอพี่สาวแบบนี้ จะไปนอนด้วยทุกวันเลย
ใครจะไปอดใจไหว
Edit : โดนไปหลายน้ำยังมีแรงทำต่อ ฟิดไปป่ะ นางเอกก็น่ารักเกิน เห็นละของขึ้น

Kit.m555

ชวนกันนวดนมแปลกๆนะ ::Suffocate::
มือโดนปีศาจเข้าสิง มุขนี้ได้ด้วยเหรอ ::HeyHey::
ครั้งแรกก็ร่องนมเลยนาา ::Beggar::
EDIT : โดนมนต์สะกดแล้วพระเอก ::Ajark::

yopern

ก็เล่นไปจับนมเขาก่อนนี่ เขาก็เลยหันมาทำมากว่าจับนมน่ะสิ แต่ก็เหมือนจะตั้งใจอยู่แล้วนะ

edit จัดกันไปซะสามยก ฟินน์ไปซิครับ อย่าเพิ่งห้องนะ เดี๋ยวเป่ามนตร์ก็จะมีต่ออีกนั่นแหละ

Akira Watanabe

::Shy:: พี่สาวข้างห้องก็ขี้อ่อยเหลือเกิน แบบนี้ใครจะทนไหว

::HoHo::  ไม่ได้โดนมนตร์อะไรหรอก มันติดใจ

bigboy001

::Thinking::  จากพี่สาวข้างห้องต่อไปก็ต้องได้เสียกัน
กลายเป็นแฟนและเมียข้างห้อง เอากันยันสว่างแน่นอน
ว่าแต่นวดนมแล้วมันจะทำให้ใหญ่ขึ้นได้จริงๆเหรอ  ::Sweat::

Edit นั่งไง งานนี้กลายเป็นแฟนกันไปละ ได้แต่อิจฉาคู่นี้จริงๆเบย

kriang

หน่มน้ม มันน่านัก สงสัยต้องไปอ่านตอนอื่นๆด้วยละ

แตกทั้งนม ทั้งปาก ทั้งหอย สุดๆไปเลย