ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อแดง ตอน 1 : แม่ยาย

เริ่มโดย PPP333, มกราคม 25, 2020, 03:43:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

PPP333

ผมมีชื่อว่าแดงอายุ 25 ปี อาชีพข้าราชการทั่วไปไม่ใหญ่ไม่โต มีเมียชื่อนางอายุ 24 ปี อาชีพพนักงานบริษัทเอกชน ผมอาศัยอยู่กับเมียและแม่ยายชื่อน้อยอายุประมาณ 46 ปี เนื่องจากเมียผมอยากอยู่กับแม่คอยอยู่ดูแลแกผมก็ไม่ขัดย้ายมาอยู่ด้วย เมียผมมีพี่สาวชื่อนกแต่แต่งงานแล้วไปอยู่กับผัวที่อื่น ผมกับเมียรู้จักกันตอนอยู่มหาวิทยาลัย เราอยู่คณะเดียวกันเจอกันตอนผมอยู่ปี2เธออยู่ปี1 ในวันรับน้องผมไปเข้าร่วม(ไปส่องสาว)ผมเห็นเธอเด่นกว่าใครเพราะเธอเป็นลูกครึ่งพ่อเธอเป็นคนอเมริกันแต่ตายไปนานแล้ว ผมเห็นเธอแล้วรู้สึกคุ้นตาเพราะผมรู้จักกับพี่สาวเธอที่อยู่ต่างคณะแต่รู้จักยังไงไว้เล่าโอกาสหน้า ผมจึงเข้าหาเธอผ่านทางพี่สาว พอเราได้คุยกันสามวันก็ได้คบกัน หลังจากนั้นอีกสองวันเราก็ได้เย็ดกันเธอขึ้นควบสะด้วย เธอมากด้วยลีลาและประสบการณ์ทั้งขมิบทั้งอมและดูดนับว่ามีฝีมือสูงมากด้วยวัยขนาดนั้น ผมถามเธอไปว่าผ่านมากี่ควยแล้วเธอตอบว่าห้าเริ่มเย็ดตั้งแต่สมัยม.ต้น ช่างเร้าใจจริงๆเธอเป็นลูกครึ่งจึงมีเนื้อ นม ขาว อยู่ในตัวเวลาเอากันแต่ละทีครางเสียงดังเร้าใจได้อารมณ์ นมที่ใหญ่ก็กระเพื่อมตามแรงกระแทก เอาเสร็จทุกครั้งผิวขาวๆ ตูดขาวๆก็แดงเป็นรอยไปหมดจากการกระแทกกระทั้น ดูด ดึง  ตี เรื่องของเมียผมไว้เล่าโอกาสหน้า ผมจะขอเข้าเรื่องแม่ยายเลยแล้วกัน
       แม่ยายผมแม้จะขึ้นชื่อว่าเป็นแม่ยายแต่ก็ยังคงดูไม่แก่ แกเป็นคนไทยรูปร่างเล็กถนัดมือ ไม่เต็มไม้เต็มมือเหมือนลูกแต่ก็จัดว่าน่านิยมดมเด้า แม่ยายผมแกเป็นคนดีตื่นเช้าไปใส่บาตรพระ คอยทำกับข้าว ทำงานบ้าน ซักผ้า ส่วนผมกับเมียก็ต่างคอยทำงานหาเงินถือว่าพอใจกันทั้งสองฝ่าย
       แน่นอนตอนเราแต่งงานกันใหม่ๆแล้วย้ายมาอยู่กับแม่ยาย ผมกับเมียก็ต้องเอากันเป็นธรรมดา ห้องนอนพวกผมกับของแม่ยายติดกัน แต่เมียผมไม่ผ่อนเสียงครางสักนิด ผมก็ถาม "ไม่เกรงใจแม่รึ" เมียผมก็ตอบ "ตอนพ่อยังไม่ตายแม่ก็ครางเสียงดังหยั่งงี้แหล่ะ ไม่เห็นเกรงใจหนูเลย" มันทำให้ผมรู้ว่าเมียฝรั่งคนนี้น่าจะเด็จดวงพอตัว พออยู่นานๆเข้าด้วยความเป็นผู้ชายจึงเกิดจิตอกุศลต่อแม่ยาย พูดง่ายก็อยากเย็ด ยิ่งบ้านเราสนิทสนมกันมาก แม่ยายอาบน้ำเสร็จก็นุ่งผ้าขนหนูโจมอกเดินไปเดินมาโดยไม่กลัวผมจะมอง เพราะเราสนิทกัน ถือเป็นครอบครัวเดียวกัน
       วันหนึ่งเมียผมบอกว่าจะไปต่างจังหวัดกับบริษัท 3 อาทิตย์ ผมก็ลิงโลดในใจโอกาสมาแล้ว คืนก่อนเมียไปผมก็คึกจัดเย็ดเมียจนเกือบตีสองค่อยนอน เจ็ดโมงเช้าก็ขับรถไปส่งเมียแล้วตัวเองก็ไปทำงาน ตอนเย็นเสร็จจากงานก่อนกลับถึงบ้านผมก็แวะซื้อเบียร์ไปจำนวนมาก ปกติผมกับเมียจะกินเบียร์กันแม่ยายก็กินบ้างนิดหน่อยเป็นเพื่อนพวกผม แต่วันนี้เมียไม่อยู่และเป็นวันศุกร์ ผมวางแผนมอมเบียร์แม่ยายแล้วจัดการให้ได้
       พอกลับถึงบ้านผมก็ทำตัวตามปกติรอจนถึงมื้อเย็น พอถึงมื้อเย็นมีผมกับแม่ยายแค่สองคนผมก็คะยั้นคะยอให้แม่ยายกินเบียร์เป็นเพื่อนผม ชักชวนอยู่นานแม่ยายก็ใจอ่อนยอมกินเป็นเพื่อน พอกินจนแม่ยายเริ่มเมา ผมก็ถาม "ตอนผมเอากับลูกแม่ แม่ได้ยินมั้ย" แม่ยายก็หลบตาหน้าแดงตอบว่า "ถามอะไรอย่างงี้เล่า พ่อแดงก็" ผมก็รุกต่อ "ผมว่าแม่ได้ยิน แม่ทำยังไงตอนได้ยิน" แม่ยายก็ค้อนผมบอก "อย่ามาพูดอย่างงี้นะ" "แม่ไปอาบน้ำนอนดีกว่า" แกบอกแล้วลุกไปเดินเซนิดหน่อย ผมก็ถามแสดงความเป็นห่วง "ให้ผมประคองมั้ย" แกตอบ "ไม่เป็นไรจ้ะ"
พอแม่ยายอาบน้ำเสร็จ ผมก็ยืนรออยู่น่าห้องน้ำพอแกเดินออกมาผมก็ทำท่าเข้าไปประคอง ปากบอกว่ากลัวแกล้ม มือก็ลูบไล้ไปทั่ว แม่ยายก็ทำท่าจะดิ้นแต่ก็ไม่มีแรง ผมก็ได้โอกาสจึงเล้าโลมเต็มที่ ปากก็ไปเม้มหูแกไซร้ซอกคอแม่ยาย มือกูลูบต้นขาลามเข้าไปจนถึงร่องแล้วแยงนิ้วเขี่ย แม่ยายก็ขัดขืนแล้วพูดอย่างอ่อนแรงว่า "อย่าทำอย่างงี้พ่อแดง อย่า อย่า" ผมก็กระซิบข้างหูแกว่า "ผัวแม่ก็ตายไปนานแล้ว แม่คงร้างลามานาน ตอนผมเอากับเมียเสียงดังแม่ก็คงทนไม่ไหว ให้ผมช่วยนะ" แล้วคลึงนมแก แกก็พูดคำเดิมว่า "อย่านะ พอเถอะ" แต่แรงขัดขืนเริ่มน้อยลง ผมจึงจัดการอุ้มแกเข้าห้องนอน
       ผมวางแม่ยายลงบนเตียงแล้วจัดการกดตัวแกปลดผ้า ทั้งแกและผม แกก็บอก "พอเถอะนะแม่ขอร้อง" พร้อมส่งสายตาวิงวอน มันยิ่งกระตุ้นอารมณ์ผม ผมจึงเอานิ้วแยงรูหีแก ใช้นิ้วให้แกปากก็ดูดเลียไปตามตัวแก จนแกหลับตากัดฟันแน่น ตัวเริ่มเกร็งผมรู้ว่าแกจะเสร็จเลยไม่ปล่อยโอกาส ส่งท่อนควยเข้าไปในรูหีแกทันที แกร้องกรีดอย่างตกใจแล้วดิ้นพล่าน แต่แรงของผู้หญิงตัวเล็กๆหรือจะสู้แรงคนหนุ่มแบบผม ผมแหกขาแกใช้แรงกดตัวแกไว้ในท่านอนหงาย แล้วกระแทกสุดแรงจนแม่ยายร้องไม่เป็นคำ "อื้อห์ แม่...เจ็บ โอ๊ย อือห์" คำว่าหยุดว่าอย่าเริ่มหายไป จนนานเข้าคำว่าเจ็บก็หายไปเช่นกัน เหลือแต่เสียงคราง ท่อนล่างผมกระแทก ท่อนบนก็บดแนบกับตัวแม่ยาย ปากก็พรมจูบไปตามหน้า แก้ม คอ ปาก หู แล้วคอยกระซิบปลอบโยน และบอกรัก "ผมรักแม่นะ" "ผมขอโทษแต่ผมทนไม่ไหว" ระหว่างพูดคำอ่อนโยนก็ผ่อนจังหวะกระเด้าให้สอดคล้อง แล้วก็แร่งจังหวะผ่อนจังหวะ อยู่สิบกว่านาที แม่ยายก็ไม่รู้ว่าเสร็จไปกี่รอบ แต่หอบหายใจรวยริน
       ผมเย็ดอยู่ท่านั้นนานมาก แต่มองดูปฏิกิริยาแม่ยายตลอด รู้สึกว่าแกเริ่มคล้อยตาม มีการเด้งรับและเลิกดิ้นแล้ว ผมก็เลยถามว่า "ดีมั้ยแม่ เสียวดีมั้ย" แกไม่ตอบคำ หันหน้าหนีไม่ซบตา ผมก็ได้โอกาสยกตัวที่กดแม่ยายอยู่ขึ้น มองดูภาพแม่ยายที่กางขาโดนควยตัวเองเข้าๆออกๆ หน้าท้องที่แบนราบ นมไม่เล็กไม่ใหญ่คล้อยนิดหน่อยกระเพื่อมไปตามแรง คอขาวผ่อง หน้าที่แดงระเรื่อ หลับตาหันข้างอย่างแง่งอน ผมเผ้ากระเซอะกระเซิง อย่างยั่วยวน เป็นสิ่งที่รันจวนใจเป็นอย่างยิ่งมันเหมือนเป็นการเพิ่มแรงให้กับผม ผมเร่งเครื่องกระเด้ารุนแรงอีกรอบ แม่ยายก็พยายามกลั้นเสียงอย่างเต็มที่ มือจิกผ้าปูที่นอนแน่น ผมกระแทกจนแกกลั้นเสียงไม่อยู่ครางเสียงดังลั่นแบบที่เมียผมเล่าให้ฟัง ผมรู้สึกเหมือนผมจะเสร็จ แม่ยายก็ขมิบเหมือนจะเสร็จเหมือนกัน ผมก็กระซิบข้างหูแกบอก "ผมจะเสร็จแล้ว ขอเสร็จในนะครับ" แม่ยายตอบทันที "ไม่ได้ ไม่ได้เด็ดขาด"
       ผมได้ยินอย่างงั้นก็ถอนควยออกทันที ลุกออกจากตัวแกนั่งหันหลังให้ไม่มองแก ผ่านไปสักพักแม่ยายก็ถาม "ทำไมถึงหยุดล่ะ" ผมก็ทำเป็นตอบไปว่า "ผมคิดว่าที่ผมทำไปมันผิด ผมว่าผมควรหยุด" พูดไปอย่างั้นแต่ในใจไม่ได้คิดอย่างงั้น ผมได้ลอบถามจากเมียผมได้ความว่า แกเป็นคนเซ็กจัดมาก ขี้เงี่ยนสุดๆ ตอนที่พ่อตายังมีชีวิตเอากับพ่อตาแทบทุกคืน เอากันยันเที่ยงคืนตลอด ตอนกลางวันบางครั้งยังเคยเห็นเอากันเลย มันทำให้ผมรู้ว่ากระดังงาลนไฟแบบนี้ เคยโดนหนักแบบนี้ พอไม่ได้โดนมานานแล้วมาโดนอย่างถึงใจย่อมติดใจเป็นธรรมดา
หลักผมพูดไปสักพัก แม่ยายก็เอามือมาโอบผมจากด้านหลังแล้วมากระซิบที่ข้างหูว่า "พ่อแดงจะทำอะไรก็เอาเลยจ้ะ แม่ยอมทุกอย่าง" แล้วก็ดูดคอผม ผมกระหยิมยิ้มแล้วบอกแม่ยาย "งั้นถึงเช้าเลยนะ" "ให้จริงเถอะจ้ะ"แม่ยายตอบ    ผมจึงจับแม่ยายหันหลังมาเอากันในท่าหมา ในตอนนี้ไม่มีคำว่าเหนียมอายกันแล้ว แม่ยายตอบสนองเต็มที่ร้องครางตามจังหวะเต็มเสียงไม่มีเกรงใจ ปากก็พูดจาหยอกเย้าลามกกันอย่างไม่ขัดเขิน ผมกระแทกท่าหมาได้ไม่นานเห็นแผ่นหลังเปลือยเปล่า ตูดถูกกระแทกเป็นคลื่น ก็ส่งน้ำควยแรกคืนใส่เข้าไปในตัวแม่ยาย แล้วหอบหายใจ แต่สิ่งไม่คาดคิดก็เกิดขึ้น แม่ยายม้วนตัวมาโม๊กควยที่มีคราบน้ำว่าวให้ ผมก็แข็งขึ้นมาทันที แกหัวเราะเหมือนเด็กๆ แล้วผลักผมให้นอน แล้วขึ้นควบควยผมอย่างเมามัน เสียงคราง อ่าห์ อ่าห์ อื้อม์ อ่อยห์ ดังระงมไปทั่วบ้าน แล้วแกก็ก้มมาดูดหัวนมผม เล่นสะเสียวซ่านไปทั้งตัวจนแทบเสร็จ แต่ผมไม่ยอมหลอกจับแม่ยายนอนหงายแล้วเป็นฝ่ายดูดนมแกแทน  แกก็ครางแล้วกอดผมแน่น แต่รูหีแกรัดแน่นกว่า จนผมเสร็จรอบสอง
       ถึงจุดนี้ต่างคนต่างหอบหายใจนอนกอดกัน ควยก็ปล่อยคาหีไว้ พักกันแปปๆ แม่ยายก็พูดขึ้นว่า "ถึงเช้าไม่ใช่รึจ้ะ" ได้ยินหยั่งงั้นก็ขึ้นสิครับ จัดกันอีกหลายยกจนถึงตีสามต่างคนต่างหมดแรงสลบกันไป
       ผมตื่นอีกที่ก็สิบโมงเช้า แม่ยายตื่นก่อนผมแกไม่อยากท้องก็ไปหาซื้อยาคุมมาเรียบร้อย พอผมตื่นเดินลงมาเห็นแม่ยายก็เกิดเงี่ยนอีก พอดีเป็นวันเสาร์ จึงจัดการจับแม่ยายเย็ดให้ทั่วบ้าน แม่ยายก็ตอบสนองอย่างเต็มที่ไม่มีขัดเขิน ทั้งในห้องน้ำ ห้องครัว โต๊ะกินข้าว โซฟา แต่นอกบ้านยังไม่กล้าไป ถึงจะปลูกบ้านไกลจากเพื่อนบ้านก็ตาม แล้วก็ไปจบกันที่ห้องนอน เรียกว่าเอากันอย่างกับคู่แต่งงานใหม่ แตกกันวันล่ะไม่รู้กี่รอบต่อกี่รอบ มีเวลาอีกตั้ง 3 อาทิตย์ คงจะได้เย็ดกันอีกนาน ถ้าไม่เกิดเรื่องอะไรล่ะก็นะ

dopant

สุดยอดในชายที่เหมาหมดไม่เว้นแม่ยาย

9toulek

อ่านตอนอื่นๆมา พึ่งมาเจอตัวต้นเรื่อง รู้แล้วว่าทำไมเป็นมวยถูกคู่

ddcc7895

แค่สองตอนก็สนุกแล้วอ่านตอนสามนะครับ จะใครนี่ผมรอลุ้นเลย จะหลาน พี่สาวเมีย เพื่อนเมีย เพื่อนแม่ เพื่อนของแดง. รุ่นน้อง รุ่นพี่ เมียคนอื่น อยากรู้จังว่าตอนต่อไกจะเป็นแบบไหน หวังว่าจะเป็นแนวฮาเร็มนะครับ

tumkgb

นี่ละลูกผู้ชายตัวจริง ต้องเหมาหมด

devilzoa

เจษดา

ลูกผู้ชายตัวจริง ไม่เสียโอกาส

basboy

อยู่บ้านท่านอย่านิ่งดูดายจัดแม่ยายไปสุดเลยนะ พ่อแดง สุดยอดครับ

panther

p_hart

::Glad:: แม่ยาย ลีลาเด็ดจัดกันไปถึงเช้าเลย