ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yukiyoshi Mamizu] Tonari no JK ข้างห้องจอมหื่น [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 26, 2020, 05:02:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

polka2012

ออกแนวลักหลับซะแล้วไหมเนี่ย มาหลับบ้านลุงหื่นๆอย่างนี้จะไปเหลือเหรอครับ555555

โดนลักหลับตื่นมายังไม่รู้ตัวเลย...รู้สึกตัวอีกที่ได้ผัวแก่ไปรีบร้อยแล้ว55555 ::WooWoo::

nagatobimaru

สาวน่ารักดีนะ แต่มาหลับในห้องหมาป่าแบบนี้ คงไม่รอด
หรือว่า ลุงจัดยาที่หมดให้มาไปเรียบร้อย ??

-----------------------------------

มาจัดยาจริงๆ ด้วย แบบนี้ก็ยังไม่เคลียร์อะสิครับ ต้องมีตอนต่อไป
เก็บทั้งแม่ทั้งลูกเลย

Pitor

ลุงข้างห้อง ต้องตามใจคุณหนูอยู่แล้วครับ

note0521

ไม่ระวังตัวไง เห็นไถตังได้นึกว่าจะ หงิ่มๆ ไงแบบ ไอ้นี่คงไม่กล้าทำไำรหรอก ใจไม่ถึง ไม่รู้ไรสะแล้ว ป๋ารอเวลานี้มานาน คิคิ

น่าจะมีตอนต่อนะ ลุงก็ไม่เนียนอ่ะ เสร็จแล้วก็เช็ดให้เรียบร้อยดิ รีบอ่ะเรา เด๋วก็นอนในกรงหรอก

TZONE

อ่าว หลับ แบบนี้คงไม่อยากกลับห้องแล้วสินะ

Edit: ลุงแอบหนีไปทำงานแต่เช้าเลย ปล่อยสาวน้อยให้สบายตัวอยู่คนเดียว

Art Piboon

B&B

ลุงสังขารลุงจะไหวไหมมมม เอาจริงๆ ตอนนี้กำลังคิดอยู่ว่า ข้างห้องจอมหื่น นี่ลุง หรือยัยหนู ถ้าให้เดาคงยัยหนูแหละ จากชื่อเรื่อง JK

เอาจริงๆ ยัยหนูอ่อยแรงมาก ถ้าเป็นผมคงเอายาให้กินแหละ หมอให้ยามานี้เนอะ แล้วคงไม่ต้องถามว่าจะทำอะไร หึหึ อุ้มกลับบ้าน แล้วหวังจะได้ฟันแม่นางด้วย ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

::Sweat:: ::Sweat:: ::Sweat::

ถ้ามันง่ายตามเครดิต​ก็คงดีน่าาา แต่บอกตามตรง ถ้าอ่อยมาแบบนี้ ผมก็ไม่ไหวหรอกน่าาา แต่แอบน่าสงสาร​ถ้าให้เดา ไม่ปัวตายก็เล่นชู้แล้วทิ้งไว้ลูกเมีย ถึงว่าทำไมแม่ถึงทำแต่งาา เพราะทำเพื่อยัยหนูแหละน่าาา

ไอ้เรื่องนั้นมาเม้นตอนนี้ไม่รู้จะได้อะไรไหม แต่ก็น่าสนนะครับ

ขอบคุณ​ครับ​

zajunghu

หลับแบบนร้ มีผัวแก่สมใจเลย

น่าจะมีตอนต่อไป แบบเอาตอนตื่นบ้าง

doujin

หลับเพราะโดนลุงวางยารึว่าเมาเนี่ย เสร็จลุงแน่ๆ

ไอเราก็นึกว่าหลับเพราะเบีย ที่ไหนได้ ชงกาแฟใส่ยาซะ หลับสนิท อิอิ