ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yukiyoshi Mamizu] Tonari no JK ข้างห้องจอมหื่น [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 26, 2020, 05:02:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kang2018

วัยขนาดนี้ มานอนในห้องแบบนี้ จะปล่อยให้รอดทำไมล่ะครับ ต้องจัดให้สาสม

lucipher666a

Lonelyworm

หลงทางเสียเวลา หลงลุงขึ้นมาเสียหมดทั้งตัว อิอิ

แหมคุณลุง หมอจ่ายยามาช่วยให้หลับ มีน้ำใจแบ่งให้เพื่อนบ้านกินด้วย เป็นคนดีจริงงงงง

scozember

Incest แบบเข้มจ้น ของโปรดเลย ส่วนเพื่อนบ้านนั่น ท่าทางฟีลกู้ด อิอิ

siwapeeza

อ่าวมาหลับต่อหน้าอย่างงี้ก็สวยสิครับบบ ได้ค่าตอบแทนแล้วว

ลุงสบายตัวเลยทีนี้แบ็คเม ไว้ด้วยย

sanitary5678

::GiveMe:: คนมีอายุเห็นเด็กสาก้กระชุ่มกระชวยอย่างนี้แหล่ะครับ เด็กมันน่าเอ็นดู

The Naive

ดูแล้วไม่น่ารอดลุงนะ เห็นลุงเป็นตู้ atm หรือไงแวะมาเอาเงินบ่อยๆ เดี๋ยงจะโดนลุงเอาคืน 5555

วางยานอนหลับให้กินด้วย ใช้ยาผิดวัตถุประสงค์นะลุง

pandanous

ตาลุงเอายานอนหลับมาใส่ให้กินเปล่า ถึงหลับง่ายขนาดนี้
สงสัยจะโดนลักหลับชัวร์ๆ
edit: โอ้ย โดนตามคาด สงสารเลย
ว่าแต่ ถ้าได้เปิดซิงยั่งงี้มั่งก็คงฟินดี อิอิ

libcha

555555

...ชีวิตผมก็เกือบ ได้แอ้มเด็ก แบบนี้เหมือนกัน

ทาเล

เปิดโอกาสซะขนาดนี้ ลุงจะอยู่ไหวเหรอหลานจัดไปก่อนดิ เดี่ยวเพิ่มค่าขนม

hippopov2

หลับจิง รึแกล้งไม่รู้ แ่ต่ที่แน่ๆลุงจะกล้าทำรึป่าวล่ะ ::HoHo:: ::HoHo::

ลุงจัดขนาดนี้แถมมีถ่ายรูปเก็บไว้ด้วย คงคิดจะเอามาเป็นข้ออ้่างสานต่อแน่ๆ

jittipat

ลุงบอกเส็จตรู จ่ายไปก่อนหลายทีต้องจัดหนัก

dang_03

คงสนุกสุดมันกันเลย จริงๆที่ว่ามาส่องเด็กสาวนี่ข้ออ้าง

macus007