ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yukiyoshi Mamizu] Tonari no JK ข้างห้องจอมหื่น [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 26, 2020, 05:02:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sutee seechart

อ้าวๆๆๆ เข้าทาง หนูหลับลุงขอเย็ดนะ 5555
เด็กก็อ่อยซะเหลือเกิน ผมเป็นลุงผมก็กด

นี่แหละที่ต้องการ ปล่อยในด้วย สุดๆเลยลุง

pamaaeng

มาขลุกอยู่บ้านกับตาลุงหื่นๆ สองต่อสอง
จะเหลือเรอะ ...  ::Bloody::

อีตาลุงนี่ ตั้งใจหรือปล่าว?
วางยานอนหลับ จับเย็ด แล้วดันแตกใน
น้องเค้าก็รู้นะ ซิ ว่า โดนลุงเจาะ

exhausis123

อยู่ดีๆก็หลับ นี่ลุงวางยาหรือเปล่าเนี่ย

อ่อ วางยาจริงๆด้วย แถมแตกในอีกต่างหาก ลุงนี่มัน...จริงๆ

naris1423

สงสัยว่าตาลุงหัวล้านนี่จะโดนเด็กหลอก หรือหลอกเด็กใจแตกกันแน่

สรุปตาลุงวางยาชายากะ แถมแตกในด้วย คุ้มจริงๆ

gfthebc

สงสัย​เดี๋ยว​คง​จะ​เอา​คืนจากการโดนสาวน้อย​ข่มแล้วละครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ สาวน้อย​ช่าง​ความ​รู้สึก​ช้า​จริงๆ​เลย​ครับ​ แล้ว​สาวน้อย​จะ​ยอม​คบ​กับ​คุณ​ลุง​ข้าง​ห้อง​ไหม​เนี้ย​

bompuriku

ป๊าดอยากเล่นเวอร์ชั่นของคุณ Kater ครับผม  ::WooWoo::
-----------------------------------------------------
ตอนแรกที่คิดไว้คือลุงใส่ยานอนหลับให้นู๋ๆ น้องๆ กิน  ::Elder::

ที่ไหนได้ โดนเบียร์ไปป๋องนึง หลับเลยหรอลูก  ::Me?::
-----------------------------------------------------
นั่นไงจริงๆ ด้วย สงสัยยันหว่างเลยสิเนี่ย  ::Grimace::

longleng

เรียบร้อยสิครับ รออะไร แต่แนวนี้เฉยๆ รู้สึกตัวน่าจะดีกว่า ขอบคุณสำหรับคำแปลครับ

hentaiknight

ท่าทางน้องหนูมาอ่อยคุณลุงนะ กะแบล็คเมล์ทีหลังหรือเปล่า

อ้าวลุงชั่วนิ วางยาเด็ก แบบนี้จะไปมันส์ยังไงล่ะ
น้องหนูก็คงเลยตามเลยไปซะแล้ว น่าจะมีรอบต่อไปอีก

alexxx

โฮะโฮะโฮะ น้องหนูมัธยมน่ารักเชียว อดไม่ได้ต้องตามมาดูต่อครับ

mspeed

เห็นชัดๆว่าหื่นยังมาล่อเป้าอีกนะ
สงสัยชอบคนมีอายุล่ะสิ

ddcc

เปิดมู้เข้ามาอ่านเพราะjk เจอตัวอย่าง kater เข้าไปจุกเลย ปัญหาอย่างหนัก แม่ยอมเกินไปค่อยๆก็ได้ แถมเปิดลูกค้าครั้งแรกได้ลูกชายอีก บ้าเอ๊ยยยย ว่าแต่ลูกมันมาทำไรฟระเงินยิ่งไม่มี
กลับเข้าเรื่อง. Jk ค่อยฮีลหน่อย ลุงอย่างจี้5555
จบงี้เลยอ่อ ตัดจบยิ่งกว่าละครไทย ตึ้บเลย คุนลุงแผนสูงจริง ขอยานอนหลับมาเพื่อสิ่งนี้สินะ อยากให้มีตอนต่อจัง

Tee001

แม่สาวน้อย ไม่ทันเล่ห์ลุงซะแล้ว มาข่มลุงถึงห้อง ต้องโดนแน่ๆ

โดนจริงๆ แต่ หลับไม่รู้ตัวแบบนีก็ไม่เสียวล่ะสิ  รอดูตอนต่อไปน่าจะมันส์ 555

Exllector

มาทุกวันแบบนี้ใครจะทนได้ไม่โดนก็แปลกแล้ว

โดนยานอนหลับจนได้ลุงก็เล่นซะแตกในเลย

Alanbool

แต่ละเรื่องชวนให้จินตนาการตามมากครับ โดยเฉพาะเรื่องลุง อ่านแล้วฟินมากๆ เลยครับ

amlan

หลับแบบนี้เสร็จลุงแน่

ทำไมโดนปี้แล้วไม่รุ้สึก ลุงเล็กป่าวลุง