ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yukiyoshi Mamizu] Tonari no JK ข้างห้องจอมหื่น [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 26, 2020, 05:02:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hunfrid

32 จริงดิ
มารอแม่ที่ห้องลุงข้างๆแบบนี้ก็นะ จากที่คำนวณไม่น่าจะต้องการอ่อยมากกว่าเมาจริงแหะ

แค่ลักหลับเองหรอลุง โถ่ววว นึกว่าน้องจะตื่นมาตอนขืนใจแล้วซะอีก

เรื่องนี้ผมว่าท่านไม่ต้องแปลก็ได้นะ ผมมองว่าที่เขาแปลก็โอเคอยู่นา ลองไปหาเรื่องอื่นที่ท่านอยากทำเถอะ
พอแปลมา เม้นดีๆหน่อยก็ไม่ได้ ทำไมยังเจออยู่เรื่อยๆนะ ทั้งๆที่เหมือนคนในบอร์ดก็ไม่ได้เพิ่มขึ้นสักเท่าไหร่
ไม่ได้ยากเลยนะเม้นเกี่ยวกับเนื้อเรื่องตอนอ่านตอนแรก กับหลังอ่านเสร็จนิดหน่อยเอง

gunflow

หลับเพราะโดนลุงวางยารึว่าเมาเนี่ย เสร็จลุงแน่ๆ

ไอเราก็นึกว่าหลับเพราะเบีย ที่ไหนได้ ชงกาแฟใส่ยาซะ หลับสนิท อิอิ

โดนลุงเล่นเลย

Ble Kamo

zero990

gtonizuka

มากินน้ำยังงี้ เสร็จลุงสิ ลุงจัดยังงี้เลยแหะ ไม่กลัวท้องเลย

nightfox

ดูใต้กระโปรงแบบนี้ ไม่โดนเตะก็ดีแล้ว นีี้ได้เด็กมาเลย แจ่ม

vincentzx202

เรื่องแม่ไม่ชอบลายเส้น แต่อีหนูนี่หลับต่อหน้าลุง เสร็จชัว

เสียดายอีหนูไม่ตื่นมาโวบวาย

HypN♥s

เรื่องข้างบนนี่น่าสนใจเลยทีเดียว แต่จากที่สปอยมาเป็นผมไม่ทำแล้วนะ ขี้เกียจคลีน เบื่อพวกเรื่อง 4 สีก็งี้แหละ
รอติดตามครับ
มาอยู่กับอีตาลุงข้างๆบ้าน แถมโชว์กางเกงใน แบบนี้จะเหลือเร๊อะ ผมว่าในที่สุดได้ทั้งแม่ทั้งลูกแน่ๆ (นี่ขนาดยังไม่เห็นหน้าแม่นะ)
โห...เล่นเอาอฺิจฉาอีตาลุงเลย...เล่นวางยาจะสนุกอะไร...
จริงๆแล้วผมเคยมีโมเม้นท์นี้นะ แต่ใจไม่ด้านพอ...ไม่งั้นป่านนี้สงสัยบ้านแตก... ::Shy::

โมเมนต์แบบไหนครับ เด็กมาติดเหรอ ต้องเล่าในห้องนิยายแล้วล่ะ รอฟังๆๆ  ::HeyHey::
ส่วนเรื่องINCESTข้างบน ท่านฮิปมาบิ้วแบบนี้เอาไงดีล่ะเนี่ย  ::Shy:: โพสดีมั้ยน้า

ไม่อยากเล่า เดี๋ยวเกิดใครรู้จักหรือเมียมาอ่านเข้าก็รู้ความลับนะซิครับ  ::Ahh::
ถ้าอยากจะฟังจะเล่าให้ฟังหลังไมค์  ::ChuChu::

yopern

เปิดมาไม่ได้อ่านชื่อเรื่อง ดูภาพและอ่านเนื้อเรื่องชะเพลินเลย พอมาถึงเรื่องที่จะอ่านจริงๆกลับกลายเป็นคนล่ะเรื่อง ว่าแต่เรื่องแม่ลูกนั่นแจ่มจริงๆเลยครับ ส่วนเรื่องข้างห้องจอมหื่นเปิดมาก็เอาตีนลูบหัวเลย เด็กก้าวร้าวแบบนี้ต้องจัดให้หนักๆ

edit ได้โอกาศพอดีหมอจ่ายยามา เพื่อให้คนไข้นอนหลับ กลับเอาไปทำอย่างอื่นเสียนี่ ถือได้กำไรสองต่อเลย

Akira Watanabe

::HoHo:: ได้เวลาถอนทุนคืนแล้ว  จ่ายไปหลายรอบแล้ว เสียตังค์ไปเยอะ

::Horror::  จะมีภาคต่อไหมเนี้ย  เล่นไปแตกในใส่เต็ม ๆ

kazu36

ตาลุงอยากกินเด็กหรอ ชื่อเหมือนนักการเมืองเลย 555 แซว ขำ ๆ นะ
โหลุงยังซิงอยู่
เลี้ยงยังไงหละเนีย อายุป่านนี้ สงสัยเอาเงินเก็บออกมาเลี้ยงเด็ก
ว่าแต่ใครเป็นคนถ่ายวีดีโอด้วยมือถือ อะ

Boran Mark

เฮอะ รู้จักลุงน้อยไปแล้วอีหนู แบบนี้ลุงต้องจัดให้หนักเลย
edit:สงสัยคงต้องเลี้ยงยาวละทีนี้

g9898

หว้าหลับไปซะแล้ว ::Evil::

เอ่อ พอลุงบอกว่าจะรับผิดชอบ "ค่อยสบายใจขึ้นมาหน่อย"  ::DookDig::

123aw

คุณลุงหื่นอยู่แล้ว มาหลับในห้องแบบนี้ ต้องจัด

genoside

อยู่ๆก็หลับแบบนี้ ไม่ระวังตัวหรือเชื่อใจคนมากไปเนี่ย

น่าจะมีตอนต่อนะครับ แต่คงจะไม่มี

ขอบคุณมากครับ