ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yukiyoshi Mamizu] Tonari no JK ข้างห้องจอมหื่น [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 26, 2020, 05:02:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cosmos789

ดื่มเบียร์เมาอย่างนี้ก้อต้องโดนสิ
Edit สุดท้ายโดนจนได้

pizzahutcha

ลุงนี้ก็แผนสูง หลอกให้เด็กกินเบียร์ หรือว่าเด็กมันอ่อยเอาเองหว่า

จบแบบง่ายอะไม่ต้องคิดอะไรมากเลย

peekub

แล้วถ้าไม่ได้หลับแต่เป็นแกล้งแทนนี่คดีพลิกนะครับขอบอก

จำนงค์ เจริญสุข

ชอบมากครับแนวนี้ แม่ลูก ในใจเลย 
เนื้องเรื่องเร้าใจ

ipor

น้าเจอแบบนี้ มีเหรอจะพลาดดดดดดด หึๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยากเห็นทรงแม่ด้วยจริง

น้าครับ ของสดมันก็ดีอย่างนี้แหละ
เรื่องตัวอย่างข้างบนนั้น เนื้อหาน่าสนใจมากครับ สุดท้ายจะรู้ไหมว่านั่นแม่นะ

yakusa98

yonna99

ลุงมันหน้าตาหื่นดีวะ
ใช่เลย ลุงเย็็็็็็็ดแล้้วซ้ำเรือยๆชัวร์

Edit เด็กมันใสๆ ลุงฟินยาว

niceanglev

สาว อายุขนาดนี้ กำลังดีเลย ขาวเนียน หุ่นดีแบบนี้ ตาลุงสู้ตาย

edit รู้สึกตัวช้ามาก ตาลุงดันแตกใน ถ้าไม่แตกในก็ไม่รู้ตัวนะเนี่ย

l3al3yl3ell

::Elder::เอ้าเมาหลับแบบนี้ก็เสร็จลุงสิหนู หรือทำเป็นหลับ ล่อลุงกันแน่นะ

ตอนต่อไปน่าติดตามแหะว่าเรื่องจะเป็นยังไงต่อ ขอบคุณที่แปลเรื่องน่าสนใจแบบนี้ให้อ่านครับ

tidtook

คุณลุงถามมาได้ หนูอุตส่าห์มา

หนูมาหาแฟนหนูนะ

คุณลุง "...หาหะ  "

จัดเลยมั๊ยจ๊ะหนู

kagussugi

แบบนี้เค้าเรียกว่าอ่อยแล้วละ มาดื่มเบียร์แล้วหลับในห้องคนอื่น  ::GiveMe::
สมกับเป็นลุงหื่นจริงๆ ยสตน.ด้วยอีกต่างหาก ต่อไปหนูต้องเรียกลุงว่าผัวแน่ๆ 555

lunla

32 แต่สภาพเหมือน50 ไม่โดนเรียกลุงได้ไง แต่มีสาวมาอยู่ข้างๆ บ่อยๆ  ความเป็นหนุ่มน่าจะกลับมาในไม่ช้า อุอุ

Mining231

ผมว่านางเอกน่าจะหื่นกว่าลุงแกอีกนะ อ่อยเค้าอยู่ละซิ

อ้าวโดนลุงเล่นแล้วววว

virgozero

จริงๆก็แอบอ่อยลุงใช่มั้ยละ ถึงมานอนในห้องลุง

Edit วางยานอนหลับเฉยยย