ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yukiyoshi Mamizu] Tonari no JK ข้างห้องจอมหื่น [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 26, 2020, 05:02:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigboy001

::Thinking::  ชะตาจิมิเด็กสาวขาดผึ่งแหงๆ ก็เล่นเมาหลับแบบหงี่ๆ กับไอ้ลุงหัวล้าน งานนี้แหกแตกในอย่างเดียว ก็จัดไปซิครับรออะไร สาวๆเรียนมาหนักๆ ต้องโดนจับเยสให้หัวโล่งๆจะได้กลับไปทำการบ้านได้จริงไหม  ::DookDig:: ::DookDig::

edit นั่นไง จัดหนักซะแบบนี้ ไม่คุกก็ ต้องเป็นผัวเด็กไปตลอดแหละ แต่ดูเหมือนจะเป็นอย่างหลังนะจับเยสจนท้องไปเบยจะได้แต่งงานกันไปเผลอๆ จะได้เยสแม่ยายเป็นของแถม..

Tuwarpzone

แหม มาหลับแบบนี้เสร็จ สิครับ แต่ใครจะเสร็จใครไม่รู้ด้วยนะ
ไม่รู้ตัวสินะ แบบนี้มาบ่อยๆคงท้องแน่

naja313

andycarton

โถวๆโดนว่าแก่แต่เพิ่ง32เองแถมมีเมาหลับในห้องอีกงานนี้ได้เมียเด็กๆเลยนะลุง ::DookDig::Edit:สรุปต้องใช้ยานอนหลับช่วยแถมมีถ่ายรูปไว้อีกงานนี้มีครั้งต่อไปแน่ๆ ::DookDig::

keatmano

ไม่ชอบ incest แต่จะดูหัวล้านลุย  ::HoHo:: สาวน้อยตั้งใจจะอ่อยเพื่อเพิ่มค่าขนมหรือเปล่าเอ่ย  ::HoHo::

คุณลุงรับผิดชอบอยู่แล้ว .. เต็มใจด้วยมั๊ง ... สาวน้อยก็คบชั่วคราวไปก่อนก็แล้วกันนะ ::HoHo::

no.609

::Glad:: มาเล่นเกมส์ในห้องลุง ลุงกินเรียบแน่ๆ

หนูกลายเป็นแฟนลุงเลย5555555

cking

ลุงงงงง เคลมเด็กกด

ดีใจกะลุงงได้แฟนเด็ก มันต้องมีภาคต่อแน่ๆ

noyheemoy

ถ้าเเพื่อนบ้านน่ารักขนาดนี้ ผมก็ยอมทำทุกอย่างหล่ะคับ ยิ่งมีตังค์ด้วยแล้ว ให้ใช้นิดหน่อยแล้วก็หลอกเอาซะเลย น่าจะเป็นเรื่องจริงเน๊าะ

neokiseki

นี่ก็หื่นเกิ้นก้มลงไปขนาดนั้น เข้าขั้นโรคจิตแล้วล่ะ

ท้ายเครดิตจะไม่เอะใจหน่อยหรอว่าโดนข่มขืน 555

etracker

อ้าว แบบนี้ก็เสร็จลุงอ่ะสิ แกล้งหลับรึเปล่าน่ะ

โดนยานอนหลับเข้าไป หลับสบายเลยทีนี้ ตัวเบาเชียว

faith

ลุงนี่ท่าทางจะได้จัดแน่ๆ สาวมัธยมอย่างฟิต ลุ้นๆ

สุดท้ายไอลุงจัดตอนหลับ น่่าจะฟิตไปอีแบบ คราวหน้าจัดอีกนะลุง

l2aito

แหม่ ลาภลอยเลยนะลุง
ได้สาวมัธยมมานอนคาอยู่ในห้องแบบนั้น

อ่าว ถ้าหนูโอเค ลุงก็ลาภลอยของจริงละสิงั้น ฟฟฟฟ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

นี่ไงลุง นอนไม่หลับใช่ไหม ออกกำลังซิ หลับปุ๋ยแน่นอน

ตอนแรกนึกว่าแกล้ง หลับจริงซะงั้น

drof666

เมื่อก่อนเคยได้ยินข่าวว่าไปเที่ยวกระหรี่แล้วไปเจอลูกสาวขาย แต่คราวนี้ลูกชายไปเที่ยวกระหรี่แต่เจอแม่มาขาย
Edit. ให้ลุงเลี้ยงและดูแลหนูในฐานะเมียเด็กละกัน

Kit.m555

หลอกดื่มเบียร์นี้คอแข็งหรือป่าว
เปย์เป็นแสนแขนจะได้จับละ ::GiveMe::
EDIT : ยานอนหลับแรงจริง ตื่นมาไม่รู้เรื่องเลย
ต้องบอกว่าเพราะเบียร์สินะ ::DookDig::