ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ของคอนโด11

เริ่มโดย กาซอฟ, มกราคม 27, 2020, 03:12:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pomm99

สักพักจะกลายเป็น ลูก4 เมีย8

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ มกราคม 27, 2020, 08:33:32 ก่อนเที่ยง
โอ้...จะได้เป็นคุณพ่อลูกสองแล้ว สามารถทำให้เมียฟางท้องได้ ถ้าอีกสองเมียเรียนจบมีงานมีการทำ สงสัยว่าจะรบเร้าให้ทำอีกสอง แต่ปั๊บก็เป็นคนใจบุญดีมากๆเลย คอยช่วยเหลือผู้คนที่โดนคุณไสยให้พ้นทุกข์ ส่วนสาวตุ๊กก็เหมือนกันยอมช่วยเหลือสาวโบให้มีงานมีการทำ แบบนี้พี่ดาไม่รับเข้ากลุ่มเมียนายปั๊บด้วยเหรอ ว่าแต่เมียของสองลุงมาปฏิบัติธรรมแล้วทำไมถึงเซ็กซ์จัดกลับบ้านไปปล้ำผัวได้ แบบนี้สองลุงคงจะต้องมาปฏิบัติธรรมบ้างจะได้มีแรงสู้รบกับเมีย.....55555
ฟางย้ายมาอยู่บ้านเดียวกับปั๊บจนท้อง แล้วลูกของฟางกับผัวเก่าล่ะอยู่ที่ห้องฟางกับใครกันล่ะ.....????

solid17

แสดงว่าพระเอกเรานี่ต้องลูกเยอะแน่ เมียตั้ง4 แล้วคงไม่หยุดแค่นี้แน่

yuta279

พระเอกได้ปั้มลูกดกแน่เลย ตอนนี้เมีย 4 แล้วน่าจะได้น้องโบเพิ่มอีก 1 แน่เลย

thongdaeng_skk

เป็นจารย์ใบ้หวยด้วย อย่างนี้ก็สาวตรึม

eltas007

ผิดคาดแฮะนึกว่าโตจะร้ายสะอีก

ปล.ลูก 2 เมีย 4 ถ้าไม่มีวิชานี่แห้งตายแน่นอน

อัศวิน รัตนแก้ว

อิจฉาครับผม😙 ติดใจตรงหวยนี่ ได้คนล่ะเกือบร้อยล้าน มันจะได้ตังค์หรือครับ นึกว่าข้อตกลงจะได้สาวแบงค์ยกกลุ่มซะอีก. 

Run2020

แป๊ปเดียวมีลูกสองแล้วถ้ามีครบทุกคนสงสัยเป็นโหลแน่ๆน่าอิจฉาจริงๆ แต่ใครจะเข้าสังกัดต่อไปนะ แต่อยากให้เพิ่มฉากรักกันแบบละมุนๆครับ

fantastica

เชื้อแรงไม่เบาทำเมียท้อง 2 คนแล้ว อีกสองสาวถ้าจบเมื่อไหร่ก็เตรียมตัวท้องเลย

tapakron22

ftp://เมียๆ บรรดาลุงๆ ทั้งหลาย จับทำเมียให้หมด

gfthebc

ผิด​คาด​จาก​ตอน​ที่แล้ว​เลย​ครับ​ กลาย​เป็น​ว่า​ได้​ไป​ช่วย​คนที่โดน​ป้าย​ยา​จาก​คนอื่น​  แต่​แอบ​สงสาร​ที่​จังหวะ​เวลา​ที่​ไป​ช่วย​ สาว​ที่​โดน​ป้าย​ยา​ ก็​ถูก​กระทำไป​มาก​มาย​แล้ว​ แถม​ยังมี​สาว​ๆ​คน​อื่น​ที่​โดน​ป้ายยาแล้ว​ยัง​ไม่ได้​รับ​การ​ช่วยเหลือ​อีก​

Lucitor

คนรวยใจดี เยี่ยมครับ จับทำเมียให้หมด 555

ัuffa555

::Ahh:: ได้ฮาเร็มมาเพิ่มอีกแล้วววว 
ดูแลทุกคนดีๆ นะครับ  ยังรอฉากบู๊นะครับ(เผื่อจะมี)  ::GiveMe::

สมใจมาก

theoza007

ขออิจฉาใหญ่ๆ ชีวิตดี๊ดี 555
เรื่องสนุกมากครับ เป็นกำลังใจให้เขียนต่อไป ตามอาจตลอดนะครับผมมม