ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ของคอนโด11

เริ่มโดย กาซอฟ, มกราคม 27, 2020, 03:12:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กาซอฟ

ขอบคุณสำหรับคอมเม้นทุกๆเม้นด้วยครับของตอนที่แล้วผมอ่านหมดนะ มีคนช่วยเตือนเรื่องเขียนผิด ตัดจบเร็วไปนิด ตอนนี้ปรับปรุงให้ดีขึ้น ยังไงตอนนี้ช่วยคอนเม้นสัก50คอมเม้นเผื่อเป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ  ::Shy::

โตชายหนุ่มได้รับตลับขี่ผึ้ง จากแม่ย่าตำหนักหมีเล่นหวยมาหยกๆ เค้าทุ่มเทเงินเก็บมาซื้อขี่ผึ้งเพื่อให้ได้สาวคนที่เค้ารัก และแอบมองมานานหวังเพียงอยากได้มาเป็นคู่ครองเค้าเป็นหัวหน้าคนงานก่อสร้าง ดูแลพวกชาวต่างแดนทีมาทำงานในไซด์งาน เค้าตามจีบสาวแบงค์ชื่อบีมานานแต่ไม่สำเร็จ จีบยังไงก็ไม่ติด แล้วเมื่อไม่นานมานี้ บีดูถ้าจะหนุ่มหล่อตี๋ขาวมาจีบและพึ่งย้ายมา ดูท่าว่าบีจะเล่นด้วย มันทำให้เค้าคับแค้นใจ ว่าทำไมถึงจีบบีไม่ติด โตถึงแม้ว่าจะทำงานแบบนี้ หน้าตาก็ดีไม่แพ้หนุ่มตี๋ และดูท่าเงินเดือนโตจะมากว่าไอ้ตี๋นั้นซะด้วยซ้ำ

มีคนงานที่ทำงานด้วยกันแนะนำให้โตมาตำหนัก เห็นเล่าลือทำติดได้หลายคู่ โตเองเชื่อครึ่งไม่เชื่อครึ่ง เพียงลองเสี่ยงดูสักครั้งไม่ได้ก็ไม่เป็นไร โตอยากเอาไปลองกับสาวคนอื่นก่อน อยากรู้ผมว่าได้ผลจริงรึเปล่า แต่ทางแม่ย่าได้เตือนไว้ ห้ามนำไปใช้กับเป้าหมายอื่น เพราะมันมีเวทมนต์กำกับไว้

เค้าได้ว่างแผนว่าจะไปฝากเงินที่ธนาคาร ในระหว่างตอนยื่นเงินให้บีเค้าจะได้ สัมผัสมือบี แต่ดันไปโดนนาฬิกาข้อมือแทน โตได้คิดว่าทำตามแผนที่วางไว้จนสำเร็จทุกประการ ที่เหลือคือนั่งรอผล รอจนแล้วจนรอดเค้าไม่เห็นบีมีทีท่าจะชอบเค้ามากขึ้นเลยสักนิด ตอนนี้เค้ารู้แล้วว่าโดนหลอก จึงคิดจะเอาคือแม่ย่าให้สาสม วันนึงโตได้ไปนั่งกินข้าวในร้านติดซึ่งมีหนุ่มตี๋คู่แข่งหัวใจกันกำลังโม้ว่าตลับขี่ผึ้งแม่หมออยู่ โตใจเย็นทนฟังต่อ เลยทำให้เค้ารู้ว่าหนุ๋มตี๋ได้ใช้ขี้ผึ้งกับบีไปก่อนหน้าเค้าแล้ว โตแค้นใจหนักกว่าเดิมเมื่อได้ยินอย่างนั้น แทบจะลุกไปต่อยหน้าหมอนั้นทันที เค้าข่มใจคิดหาวิธีช่วยบีสาวที่เค้าแอบรักอย่างเงียบๆ

ไม่กี่วันหลังจากนั้น เค้ากะว่าจะไปหาแม่ย่า แต่สายไปซะแล้ว แม่ย่าพร้อมลูกศิษย์โดนจับข้อหาหลอกลวงคน โฆษณาเกินจริงเพราะดันไปขัดขากับเจ้าแม่ตำหนักอื่น จึงโดนลูกศิษย์ลูกหาของฝ่ายนั้นเล่นงานเอา ไปนอนคุกตามระเบียบ เดินคอตกขึ้นรถตำรวจไปเป็นแถว โตมืดแปดด้านไม่รู้จะไปทางไหนต่อดี เอาขี้ผึ้งไปเผาทิ้งและเค้าตัดสิ้นใจแล้วว่าปล่อยไปตามกรรม ทุกวันต้องไปเบิกมาจ่ายคนงาน โตเห็นบีทุกวันแต่ทุกวันที่เห็นบีจะโทรมลงเรื่อยๆ เริ่มจากหน้าหมองคล้ำ เมอลอย แต่หนุ๋มตี๋หายไปไหนไม่ทราบ ไม่เห็นมาทำงานหลายวันแล้ว

จนโตได้ยินเรื่อบซุบชิบจากสาวแบงค์ว่า หนุ่มตี๋เป็นคนวิกลจริต ตอนกลางคืนจะส่งเสียงร้องหาผู้หญิงหลายๆชื่อ หนึ่งในนั้นมีชื่อบีด้วย อีกทั้งยังเดินแก้ผ้าชักว่าวไปตามท้องถนน จนตำรวจมาจับแล้วให้ญาติมารับไปดูแล สาวแบงค์ยังเล่าต่ออีกว่า ตกดึกบีจะช่วยตัวเองเสียงดัง เพราะห้องเช่าอยู่ติดกันถึงได้ยิน ร้องเรียกชื่อหนุ่มตี๋ให้มาเย็ด บางคืนออกมาให้พวกผู้ชายแถวหอรุมโทรม เมื่อกี้สดๆเลยไปเอากับพวกยามของหอ

โตได้ยินแบบนั้นทำเอาน้ำตาตก หญิงสาวที่ตัวเองรักดันมาเป็นแบบนี้ เค้าคิดอยากจะช่วยบี แต่ทำได้เพียงมองอยู่ห่างๆ เพราะเค้าไม่รู้จะช่วยยังไง เพราะหญิงสาวนั้นไม่เคยมองเค้าเลยด้วยซ้ำ เค้าไปคอยเฝ้ามองทุกวันทุกครั้งที่มีโอกาส แต่ดูเมื่ออาการเธอดูไม่ดีเอาซะเลย แถมสภาพตอนนี้เริ่มดูไม่ได้แล้ว ทรงผมยุ่ง ความน่ารักหมดไป เศร้าหมอง มัวหมอง ดูไม่ได้แล้ว

ผม พี่ภาพี่แฟงกำลังนั่งรถไปคอนโดมิเนียม ระหว่างทางพี่แฟงดันอยากซื้อของฝากไปฝากน้าดา เพื่อให้ดูไม่หน้าเกลียดส่วนพี่ภาก็เห็นด้วย จึงพากันจอดแวะตลาดกะซื้อของกินไปทำกินกันด้วย ถึงผมจะห้ามแล้วแต่ไม่ฟังกันสักกะนิด (ทำไมผมถึงได้มาอยู่กับสองสาวอะหรอ ง่ายๆมากสองตาลุงนักเที่ยวราตรี ดันบอกมีงานด่วน ทิ้งภาระให้ผมต้องรับหน้าแทน ดีนะ ฟางกับน้าดาอนุญาตให้ไปตั้งกลุ่มธรรมมะที่คอนโดได ในวันขึ้น15ค่ำ เป็นการดีที่ทั้งคู่จะได้ปฎิบัติการรักษาศีลด้วย ฟางเล่นใหญ่สั่งคนจัดเตรียมสวน ให้กลายเป็นที่ปฎิบัติแบบย่อมๆ น้าดาตื่นเต้นยกใหญ่จะได้ทำกิจกรรมในสวนของห้องตัวเอง)

มีธนาคารอยู่ติดกับตลาดพอดี จึงพากันเข้าไปทำธุรกรรมการเงินกัน คิวไม่เยอะเหมาะเลย เหตุการณ์ในธนาคารดูเหมือนสงบดี แต่อยู่ๆแวบเดียวที่ผมเห็นพนักงานสาวคนนึงที่ทำหน้าที่คอยให้คำแนะ เกิดคลุมคลั่งพยายามถอดเสื้อผ้าตัวเองออก มีผู้ชายคนเดียวที่พุ่งไปกอด เค้าไปจับเธอไม่ถอดเสื้อผ้า ทางคุณภา แฟง ต่างพากันกลัววิ่งมาหลบหลังผม โชคดีเหตุการณ์ ชุลมุนเล็กน้อยผ่านไปได้ สาวคลั่งได้ถูกพาไปห้องว่างห้องพนักงานเอาไว้พัก โดยมีเพื่อนๆ ชุบชิบนินทาว่าโดนมนต์ดำ ผมขอตามเข้าไปดูอาการโดยอ้างว่าพอจะช่วยแก้ไขปัญหาได้บ้างโชคดีพี่ผู้ชายเค้าให้ไปช่วยแบกไปห้องด้วย

ในห้องมีไทมุงอยู่เยอะ ผมเห็นพี่ผู้ชายกอดไว้แน่นและพยายามทำให้พี่ผู้หญิงสงบลง ไร้ผล ผมใช้เนตรดูอาการแบบนี้ปล่อยมานานมากแล้ว อีกทั้งคนที่ทำเรื่องนี้ก็ปลิวไปไหนแล้วกะไม่รู้ "ใครก็ได้ช่วยบีที ผมยอมทุกอย่างเลย" เสียงขอร้องความช่วยเหลือ จนผมอดใจไม่ไหว ขอให้พี่เค้าจับบีให้นิ่งๆก่อนที่ผมจะดีดนิ้วไปตรงอก เกิดแสงสีรุ่งทั่วห้องไทมุงก็เห็นด้วย อาการเธอสงบสติอารมณ์ลงอย่างให้ได้ชัด แววตาเริ่มมี ความรู้สึกตัวทั่วพร้อมจึงเกิด สาวบีน้ำตาไหลร้องไห้โฮ ผมเลยขอให้เหล่าไทมุงถอยทัพออกไปก่อน มีผู้จัดการและเพื่อนที่ทำงานอยู่ตรงนั้นไม่กี่คน พี่โตกะอยู่ด้วย บีเล่าว่าเธอรู้ตัวเองตลอดเวลาเพียงแต่ไม่สามารถควบคุมตัวเองได้ ผมใจเย็นๆแล้วตามผมมาที่พัก จะเล่าอะไรก็ตอนนั้นแหละ พี่โตอาสาไปส่งบีเอง ทางผมขอให้พี่ภากับแฟงกลับคอนโดทันที ของฝากก็ไม่ได้ซื้อตามระเบียบ เพราะหวังช่วยคนมากกว่า

พอถึงคอนเหล่าบรรดาพี่ๆทุกคนดันแปลกใจ เพราะมันดูไม่สมกับฐานะผมสักกะติ๊ดเดียว ยิ่งตอนขึ้นลิฟต์ไปที่ห้องที่อยู่ ต่างพากันตื่นเต้นยกใหญ่ พอถึงห้องเท่านั้นละ พากันตัวเกรง เพราะไม่นึกว่าเป็นห้องของนิรดาไฮโซระดับท๊อปของประเทศ ผมเชิญทุกคนออกจากลิฟต์ ทุกคนเห็นน้าดาท้องใหญ่มากกับฟางสุดสวยกำลังจัดเตรียมอาหารอยู่ อึ้งอยู่แป๊บ ผมพาทุกคนเดินผ่านห้องไปยังสวนนอกตัวบ้าน มีเต้น และที่นั่งกว้างขวาน ซึ่งเตรียมไว้เพื่อการปฎิบัติธรรม

ทุกอย่างเข้าที่การเมาท์จึงเริ่มขึ้น พร้อมกับรับประทานอาหารไปด้วย และทุกคนดูตื่นเต้นเอามากๆ แรกๆเงียบกันผมตึงทำลายกำแพงความเงียบก่อน และนำแนะทุกคนให้รู้จักกัน จากนั้นทุกคนจะเข้าใจเองว่าการเม้าส์มอยส์ ของสาวๆเป็นไง ไฮไลต์มันอยู่ตรงพี่โตเล่าทุกอย่างให้พวกเราฟัง [จากเนื้อเรื่องตอนต้น แค่ไม่ได้เล่าตอนตัวเองไปหาแม่ย่า เล่าแต่ตอนหนุ่มตี๋] ทุกคนอินตามกับความรักที่พี่โตเล่ามามากๆ ชื่นชม มาทางบีสาวแบงค์ดูจะชอบพี่โตซะแล้ว

จากนั้นบีขอให้ผมอธิบายในสิ่งที่เธอเจอ ผมก็บอกตรงๆว่าผู้ชายที่คบกันก่อนหน้านี้ พึ่งอาศัยขี้ผึ้งให้ได้ตัวพี่ แต่ที่แน่ๆพี่ไม่ใช่คนแรกที่เค้าทำแน่นอน ยังมีสาวคนอื่นที่ยังทรมานอยู่ ทุกคนฟังแล้วสงสาร ผมจึงเตือนทุกคน สิ่งที่ไม่ควรยุ่งเกี่ยว อย่าไปหวังพึ่งสิ่งพวกนี้ มีแต่จะทำให้ชีวิตล่มจมซะมากกว่า คนเรามีศักยภาพพอในการทำสิ่งต่างๆให้สำเร็จได้ รู้สึกจะดึกแล้วพี่โตเกรงใจเลยขอตัวกลับ ทางบีเองยังกลัวและจะขออยู่ปฎิบัติคืนนี้ด้วยกัน

ผมไปส่งพี่โตลงลิตฟ์ เค้าตบบ่าผมเบาๆแล้วขอบใจมากที่ช่วยเหลือ ผมบอกว่าไม่เป็นไร คงเป็นสิ่งที่เราทำรวมกันมา และอย่างพี่เล่าไม่หมดนะ เค๊าถึงกับน่าซีด ที่ผมรู้ว่าเค้าพูดไม่หมด แต่ก็ชั่งมันขอแค่พี่ดูแลพี่บีก็ถือเป็นข้อตอบแทนที่จ่ายให้ผมแล้ว เค้าไหว้ผมและรับปากว่าจะทำแบบนั้นในดีที่สุด และหันหลังลงลิตฟ์ไป สาวๆอาบน้ำรวมกัน5คน ก่อนพากันเปลี่ยนชุดขาว มานั่งฟังผมอธิบายสิ่งที่จะทำในคืนนี้กัน คือการเจริญเมตตา ผลของมันมีเยอะจนนับไม่ถ้วน แต่ที่แน่ๆผมบอกว่าจะมีออร่าและสวยขึ้นทำเอาสาวๆตาโตและตั้งใจทำกันอย่างเต็มที

แต่ก่อนทำกิจกรรมนั้นผมให้ทุกคนถ่ายรูปก่อน เพื่อวัดระดับออร่า สามารถเปลี่ยนได้ ยืน เดิน นั่ง นอนได้หมด จากนั้นก็เช้าวันใหม่พอดี ดูทุกคนไม่เพลียถึงแม้จะไม่ได้นอนกัน จากนั้นก็พากันรูปอีกครั้ง ผลปรากฏว่าน้าดาได้ที1 รองลงมาอีกพี่บี ซึ่งพี่บีจะเห็นชัดสุดในบรรดาคนที่มาร่วมงานในครั้งนี้ ไม่นานหลังจากนั้นทุกคนพากันกลับหมด ทิ้งผม4คนพ่อแม่ลูกอยู่ด้วยกัน

ข้อความเข้า

"ปั๊บแกทำอะไรกับเมียฉัน พอกลับมาถึงบ้านชวนกินตับเนี่ย"

"ดีแล้วไม่ใช่หรอลุง จะได้ไม่ต้องหนีเที่ยวไง 555"

"แกนะแก ฝากไว้ก่อน"

ลุงๆทักมาอย่าสนใจ

พี่บีสาวแบงค์ทักมาขอบคุณผม และอยากขอให้ผมไปดูที่ห้องเช่าเธอให้ที ผมรับปาก

ใช้ช่วงกำลังจะออกจากห้องไปเตร่ๆ หาอะไรฆ่าเวลารอเมียกลับบ้าน วันหยุดอยู่แล้วนิ (ไม่ลืมบอกเมียก่อนไปไหน) บีเธออยากมารับ แต่ผมบอกให้แชร์โลเคชั่นเดี๋ยวนั่งรถไปหาเอง ห้องเธออยู่ไม่ไกลมาก เพียงพอไปถึงมีสาวแบงค์คนอื่นๆอยู่ด้วย หวังจะมาดูดวงกับให้ผมตรวจดูว่าโดนเวทย์มนต์ดำรึเปล่า ดันเป็นชมรมคนดูดวงไปเฉยเลย

ห้องพี่บีใหญ่อยู่นะ เพราะแชร์กับเพื่อนที่ผมทำอยู่ด้วย แค่แบ่งห้องนอนกัน เพียงวันนี้พิเศษ มีพี่ที่ทำงานมาอยู่ด้วยราวๆหกคนได้ ผมเดินดูทั่วห้องไม่พบสิ่งผิดปรกติ จากนั่นเป็นการดูดวงล้วนๆ(อันที่จริงไม่อยากดูดวงให้ แต่พากันอ้อนวอนกัน) เรื่องดวงเป็นเรื่องที่สาวๆชอบมาก ไม่ว่าจะยุคไหนสมัยใดก็ตาม การดูดวง สะเดาะเคราะห์ ของขลัง ยังเป็น อาชีพที่ขายได้ตลอด ส่วนใหญ่จะถามเรื่องความรัก การเงิน สุขภาพ จะดังจังๆต้องใบ้หวยได้ พวกเธอพากันตั้งใจฟังเอามากๆ

จนมีคนนึงในสาวๆท้าผม

"ถ้าแน่บอกมาเลย3ตัวตรงๆหวย จะได้ใช้หนี้ ซื้อบ้านใหม่ ถอยรถมาขับสักคัน"

"เลยถามไปว่าถ้าถูกผมจะได้อะไรมิทราบ" ผมเคืองนิดๆ

"ขอมาได้เลยให้ได้อย่างทำได้หมด"

"ดี มีใครในนี่เอาด้วยไหม" ทุกคนเอาด้วยหมด

"ขอให้ถูกแล้วกัน"

พร้อมกับให้พวกเธออธิบายอัตาส่วนการเล่นหวยใต้ดิน 1ต่อ900 ที่พวกเธอจะไปเล่น เป็นเว็ปและจะกระจายกันแทง เจ้ามือรับไม่อั่น ผมขอกระดาษกับประกา เขียนตัวใหญ่ๆ3ตัวให้พวกเธอดู ทุกอย่างต้องเป็นความลับของพวกเราในห้องนี้ พวกเธอรับปากแต่โดยดี คนที่ท้าผมบอกเลยว่าจะเอาเงินเก็บที่มีเล่นให้หมดตัวกันไปข้าง พวกคนในกลุ่มก็บ้าตามกันเข้าไปอีก สร้างกลุ่มแชทในไลน์ เผื่อติดต่อ ความโลภเนี่ยนะ แต่ชั่งเหอะ พอเสร็จผมขอตัวกลับ ปวดหัวกับสาวแบงค์พวกนี้

วันเวลาร่วงเลยจนถึงวันหวยออก ทั้ง6สาวแบงค์พากันถูกหวยยกแผง กลายเป็นเศรษฐีย่อมๆ แค่ชั่วเวลาข้ามคืน กลุ่มไลน์ดังขึ้นรัวๆ และบอกเล่าว่าแต่ละคนได้อะไรยังไงเท่าไหร่บ้าง บางคนกู้หนี้ยืมสินมาลงขัน ผลสุดท้ายได้กำไรคืนมหาศาล

คนแรกได้ ซื้อไป2แสน

คนสอง 2แสน

คนสาม 3แสน

คนสี่ 2แสนนึง

คนห้าที่ท้า ลง5แสน

พี่บี 2แสน

รวยกันเวอร์วังอลังการ อยากรู้ว่าได้กันเท่าไหร่ไปคูณ900เอา

สาวแบงค์พากันทวงถามสิ่งที่ผมต้องการ ผมจึงบอกไป อยากให้พวกเราเป็นพี่น้องกัน ช่วยเหลือซึ่งกันและกัน และข้อสำคัญห้ามทำผิดศีลข้อ3เด็ดขาด ทุกคนยินดีรับทำตามทุกประการ ผมเลยอุ่นใจขึ้น

วันนี้เมียๆผมที่บ้านเล่นทิ้งผมไว้คนเดียวอีกตามเดิม พากันไปเที่ยวช๊อปปิ้ง โชคยังดีพี่ตุ๊กทักมาว่าให้ช่วยเป็นคู่ออกสวิงหน่อย เป็นแบบแลกห้องเพราะมีคู่น้องใหม่อยากอยากเข้ากลุ่มสวิงพี่ตุ๊ก และเปลี่ยนบรรยากาศใหม่ๆดูบ้าง เป็นคู่ผัวแก่เมียเด็ก แกยังเล่าอีกว่า คู่ใหม่ที่แกไปเจอนั้น แกเจอในกลุ่มลับในเฟส ผัวอายุ47ปีแล้ว เมียยังเรียนอยม.4 ผมตกใจเฮ้ย นี้มันเด็กต่ำกว่า18นี้หว่า จะติดคุกป่ะพี่ตุ๊ก เอาน่าพี่ลองดูแล้ว ไม่น่ามีปัญหา ระหว่างทางตุ๊กถอดยกทรงกับกกน.ออก ให้ผมบีบคั้นเล่นสนุกมือ เนื่องด้วยรถติดฟิลม์เซลามิก มองเห็นข้างนอกอย่างเดียว คนข้างนอกมองไม่เห็น

พอไปถึงที่นัดหมาย เป็นเหมือนบ้านหลังๆมีสระว่ายน้ำของใครของมัน พวกเรามาถึงก่อน เพราะเป็นรีสอร์ตของพี่อ้อยอ.ในมอ กลุ่มพี่ตุ๊ก เอากับผมประจำ ความปลอดภัยนับว่าหายห่วง พี่อ้อยยืนรอรับอยู่หน้าบ้านที่พวกเราจะสวิงกัน ก่อนเธอพาแนะนำห้องส่วนต่างๆเหมือนแบบพนักเค้าทำกัน เป็นบ้านชั้นเดียว 2ห้องนอน 1ห้องรับแขก มีครัวเป็นเค๊าเตอร์บาร์ พาเดินนำเสร็จจะอะไรอีกแหละ ก็ขอมัดจำอะสิ พี่อ้อยจู้โจมผลัดผมนั่งบนที่นั้งรับแขก ก่อนถอดกางเกงผมออกและของตัวแกเองด้วย น้ำแฉะรอเลยจ้า ไม่ใส่กกน.ด้วย พี่ตุ๊กเข้าไปอาบน้ำรอ ปล่อยให้ผมจัดกับพี่อ้อยกันเต็มที แกหยิบถุงยางออกจากถุงเสื้อพร้อมกับรีบลนลานใส่ถุงกับท่อนผม พอใส่ได้เท่านั้นแหละ ขึ้นขย่มเหมือนขี่ม้าวิ่งในป่า ขย่มเร็วมากปาก ซี้ด....ด....ด.กัดฟัน ครางอืม...ม...ม อ้.....า.....า ขย่มไม่ถึง3นาที พี่อ้อยเสร็จน้ำเลอะเทอะเต็มระหว่างขาเราทั้งคู่ แกลุกออกจากตัวผม ด้วยอาการขาอ่อนเล็กน้อย ก่อนใส่เกงกางแล้วหันมาหอมแก้มผมทีนึง หยิกทิดชูมาพันลำและดึงถุงยางออกทิ้งถังขยะ จากนั้นเข็ดให้ด้วยจนสะอาด ก่อนเดินตัวลอยปลิวออกห้องไป ทิ้งผมไว้กลางทาง แต่เป็นเรื่องประจำเกิดขึ้นบ่อยๆ สาวห้องลับมักไม่มีใครทนผมได้มากนะ ส่วนมากเน้นสลับกันรุมมากกว่า กว่าผมจะแตก

ผมสงบใจลงก่อนหรรมผมจะหดลงเหมือนเดิม เข้าไปอาบน้ำพร้อมพี่ตุ๊ก เรานัวเนียกันพอหอมปากหอมคอรอ พักเดียวเค้าโทรมาถามว่าบ้านพักหลังไหน เพียงครู่เดียวกะมาถึงกัน พวกเราไม่ออกไปรับแต่ให้ทิ้งคู่เปิดประตูเข้ามาแทน เจอกันพวกเราทำการแนะนำตัวกันเล็กน้อย ทำให้ผมรู้จักชื่อของทั้งสอง ชื่อก้องกับโบ ทั้งคู่ดูเกรงๆนิดหน่อย มีแต่ผมเองมากกว่าที่รู้สึกเกรงๆ พี่ก้องดูเป็นนักสวิงมือใหม่พึ่งออกสวิง แกคอยถามคำถามพี่ตุ๊กตลอดว่าให้ทำอะไรยังไงบ้าง เอาไวประดับความรู้ในการออกสวิงครั้งต่อไป คุยไปคุยมาพี่ตุ๊กให้ทั้งสองไปอาบน้ำแล้วใส่ชุดคลุมมานั่งคุยกันต่อ เธอคงจะโอเคกับคู่นี้

ตุ๊กยังอยากรู้ว่าก้องจะเป็นแนวไหน พอจะรับเข้ากลุ่มด้วยรึเปล่าต้องลองเช็คดู พักนึงคู่พี่ก้องออกมา ทางพี่ตุ๊กขอให้เราสลับคู่เพื่อลดความเขิน มีกันอวดหุ่นกันเล็กน้อยระหว่างสองสาว พี่ก้องสูงพอๆกับผม ทางน้องโบนั้นตัวเล็กสูงแค่153 คือตัวเล็กๆ ไซด์เด็กประถมปลาย เพียงหน้าอกดูใหญ่เกินตัว กะดูด้วยสาวตาน่าจะเท่าส้มโอผ่าครึ่ง มีลอยสักตามประสาทวัยรุ่น สักลายมงกุฎดอกไม้รอบเอว ขนโกนออกหมดเกลี้ย น่ารัก ผิวเนียน ไม่ขาวโอโม่

พี่ก้องไม่รอช้าเหมือนหิวมานาน เริ่มซักไซด์พี่ตุ๊กหนักข้อขึ้นเรื่อยๆ ผมสังเกตเห็นว่าน้องโบเหมือนพวกเด็กใจแตก มาที่นี้เพียงเพราะเงิน พี่ตุ๊กคงจะรู้สึกแบบเดียวกับผม ส่งซิกเป็นในว่าน่าจะใช่แล้วละ เหตุผลที่รู้ว่าไม่ใช่คู่แท้นั้น เพราะน้องโบไม่มีอารมณ์ตื่นเต้น ที่เห็นพี่ก้องเล้าโลมหรือปติกิริยาหึงหวงแต่อย่างได แสดงออกมาให้เห็นแม้แต่น้อย คนที่เป็นคู่แท้เค้าจะไม่ใช่ฟิลนี้

ผมหยิบเล่นโทรศัพท์ ทำทีจะถ่ายเก็บไว้ลงในกลุ่ม แต่โทรหาพี่ตุ๊กแทน เพื่อหยุดพักกิจกรรมที่พี่ก้องทำอยู่ พอโทรศัพท์ดังพี่ตุ๊กเล่นได้สมบทบาท ว่ากำลังคุยอยู่กับพี่ในกลุ่มสวิงที่เป็นผู้ใหญ่มีสี ทำเอาพี่ก้องกลัวๆขึ้นมา พี่ตุ๊กคุยเสียงดัง ประมาญว่าคนในสายไปสวิงแล้วโดนอีกคู่หลอกลวง ไม่ใช่คู่เเท้ เลยจับไปนอนคุยกับพื้นไม่ตายแค่สลบ ยังทำทีต่อไปอีกกว่า คนมีสีจะมารวมแจมในครั้งนี้ด้วย จึงทำให้พี่ก้องขอตัวกับก่อน จับเสื้อผ้าได้ วิ่งเผ่นออกจากห้องไป สตาร์ทรถหนีออกไป ไม่สนใจน้องโบแม้นิด

โบเห็นท่าไม่ดีจะวิ่งตามไป แต่ผมคว้ามือได้ก่อนจับมานั่งปรับทัศนคติกัน พี่ตุ๊กหัวเสียก่อนนั่งมาดคุณนาย อัพข้อความลงในกลุ่มว่าคนชื่อก้องหลอก ตั้ง headlines wanted death and alive กระจายข่าวทุกสำนักมั่ง ก่อนสอบถามเอาความจริงจากโบ เธอเล่าว่าเธอทำแบบนี้มา3ครั้งแล้ว ครั้งนี้จึงเป็นครั้งที่4 โดยได้ค่าจ้างครั้งละ 3พัน โบเล่าว่าเธอเรียนจบม.3หนีออกจากบ้านไปอยู่กับแฟน สุดท้ายไปไม่รอด ต้องหาตังใช้แบบนี้แทน อีกทั้งยังรับงาน entertainment vip up hi เธอเช่าห้องอยู่กับเพื่อนอีกคน ผมฟังยังตกใจเล่นยาด้วยรึเนี่ย เด็กสมัยนี้ไปไกลกว่าทีคิด ขอร้องอยากจับเธอส่งตำรวจเลย

พี่ตุ๊กนั่งคิดอยู่พักนึง ก่อนจะยืนข้อเสนอ (เธอคงมองคนออก เพราะดูพินิจ พิจารณา คงอยากทำอะไรสักอย่าง)

"อยากทำงานดีมีชีวิตหรูๆ มีอนาคตดีบ้างมั้ย" มาแนวพวกขายตรง

"อยากค่ะ"

"จะเชื่อฟังฉันทุกอย่างรึเปล่าละ"

"ถ้าไม่ขัง ไม่ทำร้ายร่างกาย นู๋เอาค่ะ"

"ฉันจะส่งเรียนพิเศษ มีเงินให้ใช้เดือน2หมื่น มีทีพักให้ จะรักดีไหม เรื่องควยไม่ต้องห่วง มีให้หายคันตลอด"

โบน้ำตาไหล ไหว้รับขอคุณ

อย่างนี้ก็มีแต่ก็เอาเหอะ จะอุปการะใครมันก็เรื่องของเค้า เรื่องดีๆไม่ได้เกิดขึ้นทุกวัน พวกเราสามคนพากันกลับ ที่พลาดไม่ได้คือผมนั่งจกหมีเล่นดูดนมต่อหน้าโบในตอนกลับ ดูโบจะเงี่ยนพอดูที่เห็นคนดูแลเธอร่านขนาดนี้ น้ำแฉะกันทั้งคู่ เค้าสองพากันไปเอาเอกสาร ทั่งยังไปคลีนิคไปตรวจเลือด ก่อนพากันแวะซื้อของใช้ที่ห้าง หลังจากที่ส่งผมเส็จร

พอผมถึงบ้านดันมีข่าวดี เป็นข้อความ

ข้อความเข้า จากน้องดา ดูแค่ชื่อก็รู้ว่าใครตั้ง

"ดีใจด้วยนะ ได้เป็นพ่อคนอีกคนแล้วจ้า"

"สมใจแล้วสิแม่คนงาม"

"จ้า"

"จะกลับบ้านยัง"

"ยังจะไปเดินห้างกับฟาง"

"งะ"

"อย่าลืม ลูกของเมีย ผัวไม่เกี่ยว อิอิ"

"จ้ะ"

คลายเป็นพ่อลูกสอง เมียอีกสี่ อายุยังไม่ทันจะ20ซะด้วยซ้ำ คิดไปก็น่าปวดหัว ทำไงได้เมื่อคุณเมียพร้อมมีเราจะขัดไปไย

ถึงห้องเห็นรินกับหนิงตั้งใจทำงานจบส่งอาจารย์ จึงไม่รบกวน ทางเมียๆเห็นดันมาลากตัวผม มานอนนุนตัก เข้าใจเมียกันใช่ไหมทุกคน คือไม่ต้องคุยแค่อยู่ใกล้ๆก็โอเคแล้วงี้ ผมลุกไปหยิบของว่างพวกผลไม้มาป้อน คนละคำสองคำ ก็พากันดีใจ

ข้อความเข้าอีก เปิดดูสักหน่อย

พี่ตุ๊ก

"พรุ่งนี้มีอะไรให้ลอง รูป4รูป"

เป็นรูปโบโดนแพรวฟัด

จะยังไงต่อละทีนี้

swss2511

จะเป็นคุณพ่อลูกดกตั้งแต่เด็ก

dew1

เริ่มเป็นอาจารย์ใบ้หวย พ่อลูกดกแล้วละสิ หนุ่มปั๊บ
ทางพี่ตุ๊กก็จัดเด็กเข้าสังกัดได้เพิ่ม 

kupong

จารปั๊ปมีโอกาสกินข้างนอกเยอะนะแต่ไม่สนเลยคงกลัวที่บ้านมาก

633sqd

เปิดสำนักเลยดีมั๊ย ::HoHo::
รินกับหนิงเรียนจบอย่าปล่อยให้ท้องว่างนะ พี่ตุ๊กเพิ่มอีกคนก็ได้ ::Grimace:: ::JubuJubu::

jarern32

อีกไม่นานก็คงจะได้ลูก4แน่ๆเลยงานนี้ ::Me?:: ::Thankyou::

txxt30

ชีวิตดี๊ดี อยากได้แบบนี้บ้างจัง

Nattanan Tst

กำเนิดสำนักอาจารย์ปั๊บขึ้นมาแล้ว รออ่านตอนต่อไปเลยครับ เนื้อเรื่องเริ่มมีสาวๆเพิ่มขึ้นมาอีก สนุกจริงๆครับเรื่องนี้

parnza99

แปบๆได้ลูก 2 ซะแระ เมียก็ได้เพิ่มอีก น่าอิจฉาจริงๆเลย  ::Thankyou::

Nal

เมียเยอะขนาดนี้เหนื่อยตายเลย

ผู้เฒ่าเซราะกราว

โอ้...จะได้เป็นคุณพ่อลูกสองแล้ว สามารถทำให้เมียฟางท้องได้ ถ้าอีกสองเมียเรียนจบมีงานมีการทำ สงสัยว่าจะรบเร้าให้ทำอีกสอง แต่ปั๊บก็เป็นคนใจบุญดีมากๆเลย คอยช่วยเหลือผู้คนที่โดนคุณไสยให้พ้นทุกข์ ส่วนสาวตุ๊กก็เหมือนกันยอมช่วยเหลือสาวโบให้มีงานมีการทำ แบบนี้พี่ดาไม่รับเข้ากลุ่มเมียนายปั๊บด้วยเหรอ ว่าแต่เมียของสองลุงมาปฏิบัติธรรมแล้วทำไมถึงเซ็กซ์จัดกลับบ้านไปปล้ำผัวได้ แบบนี้สองลุงคงจะต้องมาปฏิบัติธรรมบ้างจะได้มีแรงสู้รบกับเมีย.....55555

แฟ๊ต บอย

...ถือว่าเป็นคนดี ชอบช่วยเหลือแต่หมีและสตรีคนแบบนี้หาแล้วไม่ค่อยมีได้เย....แต่ของฟรีๆอยากเป็นแบบนี้จังๆๆๆๆ....

oddsk

เมียสองลุงต่อไปคงไม่ได้มาแต่ปฎิบัติธรรมแน่เลยคงมีการปฎิบัติกามกิจร่วมด้วย

nowhereman

ลูกสองเมียสี่ ตั้งแต่วัยรุ่น ดีนะน้าดา มีเงินดูแลส่งเสีย  งานนี้มีใบ้หวยอีกต่างหาก อ่านเพลินดีครับ

Sakdiwichai Ontong

ชอบที่เมียท้องโต น่าจะมีบทรักกับเมียที่ท้องโทบ้าง ได้อารมณ์แปลกๆน่ารักๆดีนะครับ